Mỗi tuần một chuyên đề

Thông báo offline miền Nam lần V - năm 2005

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi

Theo bạn nên tổ chức offline ở đâu ? (Các bạn chỉ vote khi có thể tham dư

• Thác Mai, Nam Cát Tiên

Bình chọn: 0 0.0%
  • Vũng Tàu

• Bình Châu, Hồ Cốc

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
To phantuannam, đúng vậy em . BTC, chắc có lẻ là anh tranvanhung sẽ take care cac thanh viên ở Đồng Nai. Các bạn ai chưa biết tranvanhung thì sau khi đọc bài đi tiền trạm của cothant chắc nhận ra traanvanhung ngay trong đám đông thôi!....

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

Ha Phi

Guest
Xin chào gia đình Weketoan,
Mình là Hạ Phi - new mem, mình đăng ký hai chỗ trong đợt offline này nha.
To Hải Ân : anh tranvanhung đã có số phone để liên lạc với Hạ Phi rồi.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
MINA nói:
To phantuannam, đúng vậy em . BTC, chắc có lẻ là anh tranvanhung sẽ take care cac thanh viên ở Đồng Nai. Các bạn ai chưa biết tranvanhung thì sau khi đọc bài đi tiền trạm của cothant chắc nhận ra traanvanhung ngay trong đám đông thôi!....
Như vậy thì anh Hùng và Ân phải thống nhất danh sách thành viên xem họ tập trung ở đâu để trách thất lạc thành viên.
Các thành viên đăng ký tham gia nên lưu số đt của Anh Hùng và Ân cho cẩn thận để tiện bề liên lạc.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
phantuannam nói:
Như vậy thì anh Hùng và Ân phải thống nhất danh sách thành viên xem họ tập trung ở đâu để trách thất lạc thành viên.
Các thành viên đăng ký tham gia nên lưu số đt của Anh Hùng và Ân cho cẩn thận để tiện bề liên lạc.
Cuối tuần này BTC sẽ họp thống nhất nhiệm vụ của từng thành viên, trong đó sẽ có vụ này nữa, Nam an tâm, hi hi hi.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Thông báo - Thông báo!

Xin thông báo đến các bạn đã đăng ký đi offline , các bạn sẽ đăng ký, các bạn sắp đăng ký và kể cả các bạn.... chẳng đăng ký đi offline... hi hi hi: chúng ta sẽ có 1 buổi họp mặt nho nhỏ:

-Thời gian: 19h ngày thứ bảy 21/5/2005

-Địa điểm: quán Nhà Sàn số 167 đường Khánh Hội, Q.4

Riêng đối với các bạn đăng ký tham gia offline nên cố gắng đến dự để mình biết mặt nhau, trước là để không bở ngỡ, sau là để... mình cùng đóng tiền tham gia offline luôn... hi hi hi hi...

Còn đối với các bạn chưa đang ký đi offline thì đây sẽ là dịp giao lưu với nhau, biết thêm bạn mới, và nhất là biết thêm bác Bathanh (mới từ HN vào chơi)

Em xin hết ạ.

H

highland

Guest
Nghe xôm tụ quá đi thôi, kỳ này mà không đi được thì tiếc lắm đấy.
Mà nghe nói là coi chừng hết chỗ hả BTC?Không biết là đến ngày cuối cùng phonuicao mới có thể...đăng ký thì có được không vậy ha?

To: cothant
Tiền offline sao mà xa thế cothant, ở tận Q4 thế, sao mà biết đường đây? Sorry nhé! Không đi mà cũng nhiều chuyện quá...

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
T

typist

Guest
Mình có người bạn nhà ở đường Khánh Hội, dân Quận 4 đó nghe, nói rằng quán Nhà Sàn đó là quán ăn, chính xác hơn nhậu, mà quán này rất mắc tiền. Nếu nhóm họp mặt ở đó, cuối cùng mà chia ra, mỗi người hùn nhau lại trả tiền, thì ít nhất mỗi người phải tốn tối thiểu là 50.000 đồng / người lận đó. Đó là ít nhất đó. Nhiều nhất sẽ là 100.000 đồng / người. Vậy lần họp mặt này chắc cũng tốn nhiều tiền lắm hả các bác? Mà phụ nữ vào đó có được không đây? Chắc cũng phải chuẩn bị mỗi bác phải khá nhiều tiền mới đến đây được phải không? Mình có rủ vài người bạn đi vào ngày mai để biết chi tiết, nhưng nghe nói họp mặt ở quán đó ai cũng sợ tốn nhiều tiền nên không dám đi. Đóng tiền đi offline thì OK, còn để chuẩn bị tiền cho buổi họp mặt ngày mai, eo oi, mình ngại quá. Cothant ơi, vậy mỗi bác phải chuẩn bị bao nhiêu tiền mới đến được quán đó? Cách thức họp mặt đó là như thế nào? Eo ôi, mình chưa lãnh lương.

T

typist

Guest
Mà sao các bạn không tổ chức họp mặt ở quán cafe cho nó nhẹ nhàng, yên tĩnh, lịch sự để trò chuyện, giao lưu với nhau, mà lại rẻ tiền nữa, để các bác nào với đồng lương thấp như mình có thể tham dự được. Mà tổ chức ở quán nhậu như vậy vừa ồn ào, vừa lại mắc tiền nữa?

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hôm qua (à không, giờ là hôm kia rồi), chúng ta có 1 buổi họp mặt rất vui các bác nhỉ. Qua buổi hôm qua chúng ta cũng có các bạn đóng tiền đi offline luôn rồi (hiện giờ đã được 18 bạn (chưa tính BTC)).
To phianhtuan: hix hix... em là em cú cái vụ con voi ấy lắm đó nhé... nhưng thôi, em ....thua bác vậy (chờ cơ hội khác), hi hi hi....
To nedved: uhm... sáng thứ 7 bác có làm không? không thì phi khoảng 250km vào đây tham gia với mọi người cho vui bác ạ, 1 năm mới có 1 lần mà... hi hi hi....
Các bạn tham gia lần đầu cho tí cảm tưởng đi ạ , Hạ Phi, FT2AC, Triệu Chí Phú, Phuong1977, maiphuong25874.v.v...

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
cothant nói:
To phianhtuan: hix hix... em là em cú cái vụ con voi ấy lắm đó nhé... nhưng thôi, em ....thua bác vậy (chờ cơ hội khác), hi hi hi....

Em "cú" làm gì. Nếu PAT là cothant PAT sẽ kể tiếp câu chuyện vui trước offline V thế này : Khi đó cothant từ sợ chuyển sang bình tĩnh và ghé vào tai voi mẹ hỏi nhỏ. Sao voi mẹ lại có sự hiểu nhầm như thế - Voi mẹ bèn trả lời : Vì tháng trước cũng có một mem nào đó (nam) của wkt đi chơi ở Thác mai và cơ sự xẩy ra giống với cothant nên bây giờ voi mẹ nhớ lại ấy mà. Voi mẹ tưởng nhầm nên chạy theo đòi lại

Cothant "ghét ai" thì cứ đưa nick của mem ấy vô hihihi...... :lol:

Nhưng PAT cũng thông báo trước là PAT chưa bao giờ đi Thác Mai đấy nhé.

p/s : Sorry mọi người vì lại lạc đề nhé

Cothant nói:
To nedved: uhm... sáng thứ 7 bác có làm không? không thì phi khoảng 250km vào đây tham gia với mọi người cho vui bác ạ, 1 năm mới có 1 lần mà... hi hi hi....

Nedved à. Một gợi ý hay đấy. Rất đơn giản. Tối thứ 6 leo lên tầu hoả ở Nha Trang lúc 9:00 pm -> Ngủ một giấc ->6:am thứ 7 đến HCM -> offline Thác Mai đến 6:00 pm ngày Chủ nhật ->8:00 pm chủ nhật leo lên tầu hỏa ở HCMC -> ngủ một giấc -> 6:00 am sáng Thứ hai đến Nha Trang -> 7:30 am thứ hai tiếp tục đi làm như chưa có chuyện gì xẩy ra.

Một hành trình nghe chừng cũng thú vị đấy chứ. Nedved thấy thế nào?

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Ðể coi nedved đi vậy cũng hay đấy chứ nhỉ, tiền tàu khứ hồi chắc khoảng nửa tháng lương thôi, còn lại là kinh phí tham gia offline, quà Nha trang cho mem ở SG, ý kiến này được và rất được đấy nha. nedved thì được đi chơi cùng offline miền nam mà ko ảnh hưởng đến giờ giấc làm việc, còn các mem ở miền nam thì được quà Nha Trang và chuyến offline này lại thêm một thành viên nữa. hay, chí lý :banana: :banana: :banana:

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Bữa nọ quên post "chiến lợi phẩm" của nhóm đi tiền trạm. Bà con xem qua rồi... ganh tỵ nè...

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Bữa đó nhờ "ngoại giao" tốt mà nhóm tiền trạm được cô bán vé cho vào nhà, "hốt" được mớ xoài này đó các bác.... hi hi hi...

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
cái này bỏ tiền ra mua gần chết mà bày đặt.
Nếu Nam có máy ảnh Nam chụp cả tháp Ép-phen và nói chiến lợi phẩm thì ai cũng phải tin à (lúc đó lấy gì mà ganh với chả tị).
To Cothant : Đợt này mình sẽ canh me chụp "cv" của ông để làm chiến lợi phẩm miền núi đó :lol:

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
1 góc nhìn Thác Mai...

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Mưa rừng...

F

FT2AC

Guest
16/5/05
6
0
0
42
Bien Hoa
Em GhÉt NhẤt LÀ Đi ChƠi MÀ TrỜi MƯa. Anh Cothant NÀy Đem TẤm HÌnh NÀy DoẠ Em RỒi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA