Mỗi tuần một chuyên đề

Nhật ký Thái Bình mỗi ngày ....

• Thread starter nguoitronggiangho
  • Ngày gửi
Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
đau đầu quá, hôm qua đang thi phải bỏ giữa chừng, tếc quá. Đi ăn thôi, ăn gì nhỷ, có ng mời mà k nghĩ ra ăn giề

Đi ăn lẩu đi, lạnh này măm lẩu mới ngon em ui, chiều nay sang NĐ chị chén vịt đây, phố vịt bên ấy ngon nổi tiếng

Khóa học Quản trị dòng tiền
ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
hic bà chị tuần chay nào mà thiếu nước mắt hic,cho em đi với hiiiiiii

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
hic đi ăn về quên cả túi sách, về đến công ty mới nhớ ra, may quay lại vẫn còn nguyên chưa mất cái gì,hic ăn ở k đến nỗi nào, các cụ phù hộ, phù may quá

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
Bận quá đi mất, không có thời gian nữa. Mọi người thông cả cho mình nha.

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Bận quá đi mất, không có thời gian nữa. Mọi người thông cả cho mình nha.

Không thông cảm gì sất, có lỗi là phải phạt :004: về mà im tinh haha, chít anh đi, các chị đang chuẩn bị tinh thần phạt anh đó :angel:

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Trời hửng nắng roài..hy vọng đừng mưa nữa..muốn đi một chỗ nào đó thật xa để có cảm giác bình yên dù chỉ một ngày mà khó nhỉ..

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Em ơi nó đang ở nhà có 1 mình đó, rủ ra biển mần chi, rủ chị thì chả rủ.

sáng nay lên mạng anh ý k chào hỏi gì, em nt bảo thì nguyên văn anh ý trả lời chị ná, (Muốn ăn đòn không) thế có bực k cơ chứ, chị e cho chị quyền tự xử hộ em ná, hiiii. thanks chị nhiều, hí hôm nào em về tb máy chị em đi cồn vành nhá :dance2:

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
tối đi thi lịch sử đảng k biết có tài liệu chép k? hic, ghét thế

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
sáng nay lên mạng anh ý k chào hỏi gì, em nt bảo thì nguyên văn anh ý trả lời chị ná, (Muốn ăn đòn không) thế có bực k cơ chứ, chị e cho chị quyền tự xử hộ em ná, hiiii. thanks chị nhiều, hí hôm nào em về tb máy chị em đi cồn vành nhá :dance2:
Hehe cái vụ hôm em nhờ tát cho phát chị tát rồi, giờ nó lại ko có mẹt ở đây nên chị chịu.
tối đi thi lịch sử đảng k biết có tài liệu chép k? hic, ghét thế
Mang điện thoại rồi dùng operamini ra mà làm bài em ơi.

M

minh toan

Cao cấp
9/6/08
334
1
0
000
Ngày 11/09 vừa qua trời thật đẹp tuy hơi mua một chút nhưng không khí thật náo nhiệt. Tôi cảm ơn các bạn bè, các anh chị đã chung vui với tui nhân ngày đặc biệt nhất của tôi trong một năm.
Thanks!

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Hehe cái vụ hôm em nhờ tát cho phát chị tát rồi, giờ nó lại ko có mẹt ở đây nên chị chịu.

Mang điện thoại rồi dùng operamini ra mà làm bài em ơi.

hehe, ý kiến hay quá, em cài đặt sẵn chương trình tối chỉ cần copy nữa là ok, thanks bà chị đã mách

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Kết thúc chuỗi ngày đau khổ vì đi thi, hôm nay mình được xả hơi roài, HN tối nay có ai rảnh cafe k nhỷ

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
hehe. chép tẹt ga chị ạ, xong sớm nộp bài rồi chuồn nhưng k biết độ chuẩn thế nào, hi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA