Mỗi tuần một chuyên đề

Nhật ký Thái Bình mỗi ngày ....

• Thread starter nguoitronggiangho
  • Ngày gửi
ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Ghét cũng được, quý cũng được..Ta cũng chẳng quan trọng...Ta không là gì cả, không quan trọng với bất kỳ ai, không cần cho ai..Thế nên cái cảm xúc này cũng không có gì cả. Đã ai thấy ta giận chưa..?

anh chỉ đạp đầu vào gối tự tử là hít chuyện mà nói hic :004:

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

linhtb

Guest
14/8/09
0
0
1
47
Thái Bình
Mình nhớ không nhầm thì đây là topic " Nhật ký Thái Bình mỗi ngày". Sao nay vào lại thấy chèm gió, ' bật tôm" nhau thía nhể???
Đề nghị sang box " Này thì chém gió" nhé!

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Lại bắt đầu một tuần mới..tất cả đều thấy háo hức nhưng tại sao mình thấy cứ dửng dưng nhỉ..? Không lẽ mục đích và những niềm đam mê nay không còn có ý nghĩa gì nữa..

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
mới đầu tuần mà đã oải thế này, buồn ngủ chít đi được

lovely9999

lovely9999

Trung cấp
21/7/10
115
1
0
38
Hà Nội
Vừa đi nộp tờ khai về. Hichic, mệt quá! Chờ xe bus mỏi mắt như chờ mẹ về chợ vậy mà gần 1h mẹ bus mới ló mặt. Ào ào, người nhào lên xe chật kín. Hichic. Cái nạn người đông, xe ít vẫn thế mà hôm nay mình thấy nản ghê.

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Vừa đi nộp tờ khai về. Hichic, mệt quá! Chờ xe bus mỏi mắt như chờ mẹ về chợ vậy mà gần 1h mẹ bus mới ló mặt. Ào ào, người nhào lên xe chật kín. Hichic. Cái nạn người đông, xe ít vẫn thế mà hôm nay mình thấy nản ghê.

Thấy em giống marulo1988 thế, ẻm đó hay đi xe buýt và hay kêu nạn đông người.

lovely9999

lovely9999

Trung cấp
21/7/10
115
1
0
38
Hà Nội

Thấy em giống marulo1988 thế, ẻm đó hay đi xe buýt và hay kêu nạn đông người.

Thế ạ. Em sau 2 lần đo đường bằng xe máy nên em cạch đi xe máy trên này rồi. Giờ chỉ đi xe bus, hay ngồi sau xe ai đó thôi. Hihi.

lovely9999

lovely9999

Trung cấp
21/7/10
115
1
0
38
Hà Nội
Con nhóc kia cũng thế, mí lần bị tai nạn xe nên cũng ko dám đi nữa, toàn bắt xe buýt hoặc ai đó chở thôi.

Hóa ra có những cái nguyên nhân giống nhau để đến cùng một mục đích. Hìhìhì. Chẳng giấu gì chị, đó là một lần em đi với ông bạn. Ông ấy cho em hết ăn tết 1 tháng với cái mặt sưng phù, thêm cái 4 mắt và chưa kể người gợm xây sước. Còn một lần đi xe nhanh quá cho một quây gà con, ngan con của người đi ngược chiều téo tung ra đường và xe phải tạm sửa 300k :wall::wall::wall:

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
Trời mưa rùi. Thời tiết mùa thu sao cảm thấy lạnh lẽo ghê. Thời gian cứ trôi qua mà mình chưa làm được gì để thay đổi cuộc sống cũng như con người mình. Chán ghê!:wall::wall::wall:

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
đau đầu, mưa to quá lại phải đi thi nưa, sao mà số khổ
:wall:

Sửa lần cuối:
lovely9999

lovely9999

Trung cấp
21/7/10
115
1
0
38
Hà Nội
Mưa gió tế này mình hết đi chơi rồi. Ông anh hẹn đưa mình đi hết Công viên Bách Thảo. Chẹp chẹp, mưa thế này phải huỷ thôi. Buồn.
..............
Oái, đang viết cái nhật ký thì ông anh gọi bảo là vẫn đi. Hăng thế là cùng. Nào thì đi vậy. hìhì

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Hnay k biết là ngày gì nữa, cái con bé bên FPT vừa bị mình sạc cho trận vì thái độ phục vụ, nhìn cái mặt thấy ghét, tưởng mình nai nẹt được mình, hoá ra phải xin lỗi ngay, hic, đời lắm pha khó chữa

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
đau đầu quá, hôm qua đang thi phải bỏ giữa chừng, tếc quá. Đi ăn thôi, ăn gì nhỷ, có ng mời mà k nghĩ ra ăn giề

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA