Nhật ký Thái Bình mỗi ngày ....

• Thread starter nguoitronggiangho
  • Ngày gửi
N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình

Đến hôm nay người vẫn còn mệt ..nhưng thấy trong lòng vẫn vui..sáng dậy thấy trời lạnh ..cứ nghĩ sắp Tết roài hoá ra không phải..đi làm lạnh quá ..uống mấy chén trà mà vẫn lạnh ..hehe..Bao giờ lại về Thái Bình nhỉ..

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

Luc van

Guest

Đến hôm nay người vẫn còn mệt ..nhưng thấy trong lòng vẫn vui..sáng dậy thấy trời lạnh ..cứ nghĩ sắp Tết roài hoá ra không phải..đi làm lạnh quá ..uống mấy chén trà mà vẫn lạnh ..hehe..Bao giờ lại về Thái Bình nhỉ..

Trời ơi! tự nhiên nhớ quê qua đi! (mình cũn ở Thái Bình mà)
Chắc tết mới được vê!
Thái Bình ơi Thái Bình! Ai đặt tên cho đất, Thái Bình từ bao giờ mà trong nắng trong mưa lúa vẫn lên xanh tốt, dù trong bom trong đạn đất vẫn cứ sinh sôi. Thấi Bình ơi! sao mà yêu đến thế! (100% những người ở Thái Bình sẽ hát tiếp câu này, hihi):015:

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Trời ơi! tự nhiên nhớ quê qua đi! (mình cũn ở Thái Bình mà)
Chắc tết mới được vê!
Thái Bình ơi Thái Bình! Ai đặt tên cho đất, Thái Bình từ bao giờ mà trong nắng trong mưa lúa vẫn lên xanh tốt, dù trong bom trong đạn đất vẫn cứ sinh sôi. Thấi Bình ơi! sao mà yêu đến thế! (100% những người ở Thái Bình sẽ hát tiếp câu này, hihi):015:
Hôm nào tết về thì vui bạn nhỉ..hehe..Tb nhà mình đông lém ..nếu bạn về tham gia tụ tập nhé..

T

thuytt714

Sơ cấp
11/6/08
18
0
0
Hà Nội
Hum qua đi xem đá bóng tình cờ gặp chị gôn, ngờ ngợ người quen, hoá ra trúng phóc!hì hì. Hẹn tết về đc gặp toàn thể TB nhà ta!

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Xem bóng đá ở đâu thía..Hôm nào về TB nhậu nhẹt đập phá nhỉ...
Hic..chiều đi làm mà vẫn chưa thấy đỡ tý nào..mệt quá ..chết dở tối ni lại phải đi tập văn nghệ nữa..bà bí thư cơ quan chắc ăn nhầm cái gì rùi ..lại chọn ta đi ..chết mất..mô phật..hehe

L

Luc van

Guest
Xem bóng đá ở đâu thía..Hôm nào về TB nhậu nhẹt đập phá nhỉ...
Hic..chiều đi làm mà vẫn chưa thấy đỡ tý nào..mệt quá ..chết dở tối ni lại phải đi tập văn nghệ nữa..bà bí thư cơ quan chắc ăn nhầm cái gì rùi ..lại chọn ta đi ..chết mất..mô phật..hehe

hehe! được đi tập văn nghệ xướng quá còn gì?
tha hồ gào thét nhé, hehe

L

Luc van

Guest
A nhô . . a nhô! chị bí thư hả! có người đang nói xấu chị kìa!
mặt bà bí thư lúc này nè! :047:
chạy mua đi! hêhê:004:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Hum qua đi xem đá bóng tình cờ gặp chị gôn, ngờ ngợ người quen, hoá ra trúng phóc!hì hì. Hẹn tết về đc gặp toàn thể TB nhà ta!

Trái đất tròn nhỉ? Bữa đó đội nào thắng vậy nhóc?

@ anh zai: Xem ở sân bóng trường ĐH Y

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Hát thật chứ lại ...sáng nay dậy mất giọng luôn..hát toàn bài lạ hoắc..
Một ngày mới đi làm người vẫn ốm, chẳng thấy đỡ gì cả ..chán chả buồn chết..thèm một ly cà phê ..thèm một chén trà nóng..nhưng không có ai uống cùng..ngại chẳng muốn đi ..Lát nữa lại phải ra cục thuế ..trần đời ai oán..bây giờ còn có người làm mà tính sai thuế suất..lại khổ mình..hehe..nhưng mà hôm nay dù mêt vẫn thấy vui vui ..hehe..chuyện bực mình hôm qua đã được giả quyết xong..không biết ai là người sai nhỉ..

Sau cơn mưa trời lại sáng..

L

Luc van

Guest
pác giang hồ có vẻ hay chơi với mấy pác thuế nhj.

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Đâu có ..vì công việc mà ..hehe..tui không thích bọn thuế..hehe..nhưng chơi cùng thuế thì nhiều ..hehe..LV làm lĩnh vực nào thế ..?

T

thuytt714

Sơ cấp
11/6/08
18
0
0
Hà Nội
Trái đất tròn nhỉ? Bữa đó đội nào thắng vậy nhóc?

Đội mìn thua chị à.:025: anh chị về 1 lúc thì em cũng về luôn!hihi.
@nguoitronggiangho: Em chả thu xếp đc về cuối tuần đang mong đến tết đc tụ tập với các bác đây!:dance2:

Truong Nguyen

Truong Nguyen

Vạn sự tùy duyên
28/7/06
3,127
522
113
Hà Nội
tramhuongtuegiac.vn
Một ngày chạy lang thang khắp phố cổ, kiếm cái kho bạc Hoàn Kiếm mà kiếm mãi không ra, kiếm ra rồi đi phô tô...tìm mãi ko có quán... tìm ...tìm thấy phô tô xong, không biết đường về lại kho bạc...lại hỏi thăm.... một ngày ...nhiều cái ko hiểu :wall:

V

Vi Sao

Sơ cấp
25/8/08
41
0
0
34
Bầu Trời Rộng Lớn!
Football Sao hôm nay đen đủi thế. Cái gì cũng ra đi thật đơn giản và nhẹ nhàng. Chấm hết. Nghỉ việc nữa là thành người thừa của xã hội,

Sửa lần cuối:
Truong Nguyen

Truong Nguyen

Vạn sự tùy duyên
28/7/06
3,127
522
113
Hà Nội
tramhuongtuegiac.vn
Football Sao hôm nay đen đủi thế. Cái gì cũng ra đi thật đơn giản và nhẹ nhành. Chấm hết. Nghỉ việc nữa là thành người thừa của xã hội,

Mọi thứ rất đơn giả vì nó chuẩn bị bắt đầu những cái rất phức tạp, nghỉ ngơi đi rồi chiến đấu em :015:

G

girl

Ôi cái cuộc đời này!
28/4/09
769
1
18
HD
tb

Football Sao hôm nay đen đủi thế. Cái gì cũng ra đi thật đơn giản và nhẹ nhàng. Chấm hết. Nghỉ việc nữa là thành người thừa của xã hội,
gIỐNG MÌNH QUÁ

V

Vi Sao

Sơ cấp
25/8/08
41
0
0
34
Bầu Trời Rộng Lớn!
Mọi thứ rất đơn giả vì nó chuẩn bị bắt đầu những cái rất phức tạp, nghỉ ngơi đi rồi chiến đấu em :015:

Football Còn sức đâu để mà chiến hử ông anh, từ nay xin nghỉ chiến. :wall: :wall: :wall:

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Cái gì cũng không nên bỏ cuộc em ạ..hãy cố gắng lên.mình là người Thái Bình mà.Mình không bao giờ thừa được em à...

Sao ATM đen thế..? Làm vại quại bia là hết khó hiểu ngay

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT

Sao bi quan thế Ku, đừng nản chí nhé sẽ có bạn bè ở bên cạnh mà:dance2::dance2::dance2:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA