Tường thuật sinh nhật wkt miền Nam lần VII

• Thread starter ISKATA
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
tungnguyen_kt

tungnguyen_kt

Nguyễn Thanh Tùng
13/5/09
34
0
0
41
Webketoan
! E:\QV\download files\sn wkt\SN lan 7 WKT.part03.rar: Packed data CRC failed in 01112009007.mp4. The volume is corrupt
! E:\QV\download files\sn wkt\SN lan 7 WKT.part05.rar: Packed data CRC failed in 01112009007.mp4. The volume is corrupt
! CRC failed in 01112009007.mp4. The file is corrupt
! CRC failed in 01112009005.mp4. The file is corrupt
! E:\QV\download files\sn wkt\SN lan 7 WKT.part11.rar: Unexpected end of archive

Các lỗi này thông thường là do chương trình giải nén, anh chị có thể tải winrar khác giải nén thử xem.

Các bạn có thể mail cho tôi họăc phantuannam để up lên trang media và xem trực tiếp, không cần phải tải về. Địa chỉ mail là tranvanhung@webketoan.vn họăc phantuannam@webketoan.info

Do sắp hết giờ làm việc mà file nặng nên có thể tối nay hoặc ngày mai em có thể gởi.

Em rất thích clip cuối cùng nhưng rất tiếc chưa ai giải nén được clip này cả ( đoạn dài hơn 12 phút)

tungnguyen_kt

tungnguyen_kt

Nguyễn Thanh Tùng
13/5/09
34
0
0
41
Webketoan
haithu

haithu

Cao cấp
18/8/07
477
13
18
đâu cũng là nhà
Được tin muộn nên không tham gia cùng các bạn. Xem các bài tường thuật cùng các hình ảnh ghi lại buổi sinh nhật được tổ chức tại TP.HCM và Hà Nội phải nói thật là hoành tráng.

Màn trình diễn đọc nhất vô nhị, đưa em về dinh

Bác này đã được BTC tặng cho giải đặc biệt:

Hy vọng sang năm BTC sẽ có nhiều giải đặc biệt như thế này hơn :004:

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Thành tật xin lổi các mem tham dự. Sinh nhật lần nào Xuân Thắm cũng cố gắng chụp hình đầy đủ các gương mặt tham dự, Lần này cũng thế, nhưng rất tiếc là khi chép hình ra đã vô ý đè lên folder hình chụp trước ( gần 400 tấm hình- Huhuuu), bây giờ chỉ còn 1 ít thôi, sợ rằng không đủ mặt tất cả các bạn tham dự. Huhuu

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
Hôm sinh nhật mình đi rất sớm. Vì có nhiệm vụ quan trọng là chở bác Trần Văn Hùng cùng đi. May mắn là ko phải chở về vì đã có Zeny lãnh giùm. Cám ơn Zeny.
Đến quá từ rất sớm khoảng 2g30 phút đã thấy bác ketoangiagan lui cui chạy ra vác giùm thùng Đậu phộng Lon làm quà tặng cho người dành giải trong cuộc thi IQ. Ấn tượng nhất là câu hỏi 3 thằng lùn đi vào hang, thằng thứ 3 cầm xô, thằng thứ hai cầm xẻng hỏi thằng nhứ nhất cầm gì. Đáp án thú vị là rung rinh cả Nhà hàng Gió Bắc là "Cầm đầu".
Đấn gần 3 giờ thì bác Hải Tâm xuất hiện mang theo 02 cái Băng rôn. Hỳ hục mãi mới treo được 2 cái Băng rôn lên. Sau đó là Chị Thắm đến mang theo đĩa CD chương trình kế toán và Logo của Hà Nội gửi vào.

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Há há nhìn clip thấy bác già gân nhảy mà không nhịn được cười.

tinhbuonkt

tinhbuonkt

Mồ Côi Vợ
28/12/07
352
0
0
Nơi cuối chân trời
Hôm qua IS + anh levanton vừa làm thư ký các trò chơi, vừa điều chỉnh bài "tiền thuật" trở thành bài "tường thuật"...

Hôm qua gặp được thầy giáo chủ nhiệm Cao đẳng, hix mà thầy về sớm quá. lúc xong việc thì chẳng thấy thầy đâu... Buồn :wall:

hihi uhm em cũng định ở lại hết cuộc, tàn canh nhưng ở nhà có chuyện nên tức tốc về hem kịp nói chi hihi. Sr anh nhá. HUm nào anh rãnh em sẽ tạ lỗi đc hem nà:036:

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Có việc đột xuất nên mấy hôm nay không online.

Thành tật xin lổi các mem tham dự. Sinh nhật lần nào Xuân Thắm cũng cố gắng chụp hình đầy đủ các gương mặt tham dự, Lần này cũng thế, nhưng rất tiếc là khi chép hình ra đã vô ý đè lên folder hình chụp trước ( gần 400 tấm hình- Huhuuu), bây giờ chỉ còn 1 ít thôi, sợ rằng không đủ mặt tất cả các bạn tham dự. Huhuu

Kha kha, em với chị Xuân Thắm bữa nào phải clear hết bộ nhớ ảo cái đã. Dạo này, em cũng lụm cụm rồi nè.

Đến quá từ rất sớm khoảng 2g30 phút đã thấy bác ketoangiagan lui cui chạy ra vác giùm thùng Đậu phộng Lon làm quà tặng cho người dành giải trong cuộc thi IQ. Ấn tượng nhất là câu hỏi 3 thằng lùn đi vào hang, thằng thứ 3 cầm xô, thằng thứ hai cầm xẻng hỏi thằng nhứ nhất cầm gì. Đáp án thú vị là rung rinh cả Nhà hàng Gió Bắc là "Cầm đầu".

Thầy Thìn ơi, gần đến ngày sinh nhật. Suốt đêm em ngủ không được cứ nôn nóng đếm từng giờ. Em đến lúc 1 giờ trưa lận chứ hỏng phải 2g30 phút.
Hôm ấy, em chỉ dùng được mấy hạt đậu phọng của Thấy tài trợ. Phải nói món quà Thầy gởi tặng, mẫu mã thật đẹp. Tiếc cho, là không có mang được lon đậu phọng nào về cho “gấu” ở nhà thưởng thức. Khà khà khà.

Há há nhìn clip thấy bác già gân nhảy mà không nhịn được cười.
Phải phạt Thầy Hoàng (hoangaccounting) này nhe. Ngày hội lớn của diễn đàn – 1 năm mới có 1 lần mà không sắp xếp được thời gian để tham dự cùng các bạn. Không đến dự thì làm sao em có dịp ra mắt con nuôi của em cho Thầy đây. Ẹc ẹc ẹc

To : các con gái nuôi thân yêu,

Một năm mới tổ chức sinh nhật 1 lần mà hôm ấy, bố bảo phải mặc đồng phục webketoan làm cho các con không được chưng diện 1 bữa thật tiếc cho các con. Các con đừng buồn nhe. (bacbinhtieuthu, kimloan08, LuongQuynhNga,….)

Thương chúc tất cả thành viên, mỗi ngày luôn gắn bó và đạt nhiều thành tựu.

To : Thầy hai2hai,

Nhiều thành viên cứ hỏi xin em cái đĩa phần mềm kế toán của Thầy tài trợ. Thầy có cách nào giúp cho em xin thêm 86 đĩa được hông. Vì hôm ấy tổng số người tham dự là 136 người. Người có người không, cứ bám theo em hoài, Thầy hãy thương tội cho thân già yếu này. Khà khà khà

Nhân đây, cũng xin lỗi hôm ấy cũng bận nên không đến từng bàn tiếp ly rượu mừng cùng các bạn. Nhất là các bạn từ Hà Nội lặn lội đi hàng nghìn cây số vào tham dự sinh nhật webketoan lần thứ 7: Sonice café (0908 444 111), Đỗ Thanh Loan (Sweet_girl) và các quan khách (Hội Kế toán, Tax, đại diện các doanh nghiệp phần mềm,…). Xin được thứ lỗi

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
SN đã qua mấy ngày nay, định viết vài dòng cảm nhận nhưng mà bận quá, hôm nay mới có chút thời gian để cảm nhận đôi dòng:

Năm nào cũng vậy, cứ đến SN WKT là lúc mình đóng kỳ, nên phải đi làm. Mà SN thì mỗi năm chỉ 1 lần chứ mấy, thế là hỏng thể nào bỏ qua dịp này, nên ngày chủ nhật 01.11 vừa rồi, mới 7 giờ sáng đã phải đến công ty làm việc rồi. Công việc ngày hôm ấy quá căng thẳng và tất bật, nhưng cuối cùng mình cũng đã hoàn thành được phần nào, thế là 2h bắt đầu từ Biên Hòa cùng Zeny thẳng tiến về SG. Đúng 3h có mặt tại nhà...rồi lại tất bật chạy qua thanhphuong lấy hoa, và chính xác không ngờ là đúng 4h hai chị em khệ nệ ôm 5 bó hoa và 1 lẵng hoa đến nơi, lúc ấy 2 cái tay của Núi như xụi lơ vì phải ôm 1 chặng đường dài. Đến nơi thì thấy Tranvanhung2 cùng khuatquangthinh đang đứng đó từ hồi nào chẳng biết!

Đến nơi thì đã rác rác các thành viên trong BTC, rồi từ từ từ từ các thành viên kéo đến....thật sự thì mình cũng chẳng nhớ là tiệc đã chính thức bắt đầu từ mấy giờ nữa vì lâu ngày chẳng gặp gỡ các thành viên, lo mãi mê nói chuyện nên chẳng để ý chi cả. Đêm hôm ấy, mình thực sự đã tạm quên được những Nợ Nợ Có Có trong đầu để hòa mình với không khí nào nhiệt của buổi tiệc.

Mình ấn tượng thích nhất là cái phần giới thiệu của chị Việt Hương ấy, chị ấy tự giới thiệu là..Hoa hậu mắn đẻ của WKT. Hehe

Có lẻ với ND hào hứng nhất là trò chơi chuyền mía bằng chân. Lúc chơi do nhập tâm quá, biết mình đội ND đoạt giải nên nhảy cà tưng mà hỏng biết. Hihi

Phải nói SN lần này có nhiều sự đóng góp của các mem, đã chuẩn bị thật chu đáo cho chương trình thời trang áo giấy và nhảy ráp, còn cái tiếc mục kịch nữa chứ, phải nói là vui hết biết!

Lại thêm 1 phần thi IQ nữa từ BTC, đồng quan điểm với khuatquangthinh, mình khá ấn tượng với cái câu hỏi: 3 thằng lùn đi vào hang, thằng giữa cầm xô, thằng cuối cầm xẻng, hỏi thằng thứ nhất cầm gì?...Đã hết thời gian, mà chẳng có câu trả lời và cuối cùng cả nhà hàng Gió Bắc đêm ấy muốn rung lên với đáp án của BTC: "Cầm đầu"

Phần thi đầy hào hứng không kém nữa đó là thi uống bia, nếu hỏng có anh PAT chắc là em Thảo -Misa đã hỏng tham gia rồi, sau một hồi lôi kéo, Thảo bị anh PAT dụ khị lên sân khấu thi uống bia để rồi cuối cùng là bạn nữ duy nhất còn lại vào vòng chung kết, để rồi ôm giải 3 uống bia mang về cho bàn của mình. Đêm SN này cả bàn mình thật vui làm sao vì có 3 giải lớn vậy mà bàn này đã dành đến 2 giải nhất, 1 giải 3 rồi...Bây giờ cái tờ giấy chứng nhận giải nhất chuyển mía ND đang giữ chắc phảp về em plastic treo lên quá. Hihi

Thi thố xong đâu đó, rồi CLB AET thẳng tiến lên sân khấu để làm hợp ca một lúc 5 bài liền, hôm ấy tội nghiệp các thành viên bị CLB AET tra tấn với những tiếng hát không chuyên...nên phải cầm giấy hát!

Cuộc vui nào rồi cũng sẽ đến lúc kết thúc...thế rồi tất cả thành viên đã cùng nắm tay nhau thành vòng tròn quanh bàn tiệc, cất lên những bài ca thật hào hùng để rồi khép lại một đêm SN thật ý nghĩa...Vòng tròn này đã nhắc nhở các thành viên WKT nhớ rằng chúng ta đã thuộc về cộng đồng kế toán đầy thân thương này

Đã từ lâu vì công việc bận rộn mà mình đã tạm quên đi những ngày online trên diễn đàn, đêm hôm ấy hình như đã hâm nóng lại cho mình..Tạm biệt các anh chị em, hẹn 1 năm sau gặp lại...Chúc cho công đồng WKT chúng ta ngày môt phát triển

kimloan08

kimloan08

Trung cấp
15/12/08
77
8
8
Góc phố ngày xưa
To : các con gái nuôi thân yêu,

Một năm mới tổ chức sinh nhật 1 lần mà hôm ấy, bố bảo phải mặc đồng phục webketoan làm cho các con không được chưng diện 1 bữa thật tiếc cho các con. Các con đừng buồn nhe. (bacbinhtieuthu, kimloan08, LuongQuynhNga,….)

Bố kính yêu !
Các con của bố không buồn mà còn rất vui nữa đó bố ạ! Hôm ấy, mặc áo đồng phục con gặp nhiều may mắn: được...ngồi thu tiền :015:, trúng thưởng quay số.... Thật có duyên với đồng phục wkt bố nhỉ!

Sửa lần cuối:
missly83

missly83

Trung cấp
gặp Pác có nói ưu tiên cho em một chỗ ngủ thế mà không thấy Pác nói gì nên lúc đó lo về sớm kiếm chỗ ở nên không tham dự được mấy tiết muc cuối bắt đền Pác đó! huhu

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
gặp Pác có nói ưu tiên cho em một chỗ ngủ thế mà không thấy Pác nói gì nên lúc đó lo về sớm kiếm chỗ ở nên không tham dự được mấy tiết muc cuối bắt đền Pác đó! huhu

Ấy chết, em thật có lỗi với chị. Vậy sao không đợi em về chung nè. Cái đó không phải em thất hứa nhe! Ai bảo bỏ người đi trước mà không một lời chia tay. Ẹc ẹc ẹc

mynhan

mynhan

Cao cấp
18/10/07
243
5
0
Đến từ Triều Châu
Không sắp xếp đến dự sinh nhật. Thật tiếc thay, tiếc thay !

Nhìn ảnh của các bạn thấy ai cũng beau trai, xinh gái cả. Được thông tin nhất là các mem nam ai cũng trẻ tuổi, tài ba mà thuyền đã có bến bờ cả rồi.
Tiếc cho Mỹ Nhân giờ vẫn còn lẻ loi đơn độc đến hôm nay.

Nụ cười duyên dáng, rạng rỡ, đầy quyến rũ của hai anh, khiến tâm hồn Mỹ Nhân chết lịm trong giây phút

Có hình nào của bạn ketoan4mat không? Hãy share cho mình 1 tấm để mình chiêm ngưỡng

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA