Bản tin nội bộ box Thái Bình

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Chúc mừng sinh nhật phuongtb nha !
ủa mà đến 30 chưa vậy ta ???

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Chúc mừng sinh nhật em..sang tuổi mới đầy hạnh phúc, may mắn và thành công..Nếu không tìm được ai vừa ý cứ đến anh nhé..hehe

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Chúc mừng sinh nhật em..sang tuổi mới đầy hạnh phúc, may mắn và thành công..Nếu không tìm được ai vừa ý cứ đến anh nhé..hehe

Người ta nói tham thì thâm mà, kiểu này chết non thôi :004:

lovely9999

lovely9999

Trung cấp
21/7/10
115
1
0
38
Hà Nội
Happpy birthday to Phuongtb. Good luck and all the best!

H

hodongbang2010

Guest
29/6/10
2
1
0
chan troi
Chúc mừng sinh nhật vui vẻ, hạnh phúc nhé.

P

phuong tb

Guest
8/9/09
2
0
0
Thai Binh
Cảm ơn các anh, các chị và các bạn rất nhiều về những lời chúc. Mặc dù mới tham gia WKT, một số bạn cũng chỉ được bít qua nick trên diễn dàn mà cũng được các bạn chúc Phương thấy rất vui. Phương cũng xin gửi lời chúc sức khỏe, hạnh phúc và nhiều may mắn đến tất cả các thành viên trong Web, đặc biệt là những thành viên có SN trong T9 giống Phương.
Hôm nay rất tiếc là không tham gia off với anh, chị và các bạn được. Chúc mọi người liên hoan vui vẻ và nhớ post hình hôm nay lên nha.
@ chị DINH : chị ơi e rất vui khi nhận được lời chúc của chị nhưng nếu nhận được quà thì e sẽ vui rất nhiều.:004::004::004:

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Hôm qua mải vui và say quên ko chúc chị linhtb một SN vui vẻ, mà qua cũng vui lắm rồi pà kon ạ. Chúc chị già iu quý lời chúc muộn nghe. Hôm qua còn thiếu cái nì, hôm nay em tặng bù vậy

T

thuypt0018

Sơ cấp
7/11/09
0
0
0
Hà Nội
Chúc mừng sinh nhật chị Linh. Hix lời chúc thì chúc nhiều ko biết có thành hiện thực ko. Thôi thì lúc nào chị em gặp nhau oánh nhau vài cái chúc mừng vậy.

L

linhtb

Guest
14/8/09
0
0
1
47
Thái Bình
Úi trời, chả chúc thì thôi còn gạ uýnh nhau. Nó cậy nó trẻ hơn mình đây. Nhưng hôm qua có người nói: già thì già nhưng vẫn nhai được cả xương cả gà nhé!
Chúc mừng sinh nhật tháng 9, cáuc mừng sinh nhật vui vẻ
Và xin cảm ơn cả nhà!

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Chúc mừng sinh nhật tháng 9 các thành viên box Thái Bình !
Chúc các bạn luôn trẻ, khỏe, xinh và đặc biệt luôn đầy lửa !

W

wen

Trung cấp
7/1/10
172
3
18
Hà Nội
Chúc chị Linh Sinh nhật vui vẻ, chúc SN tháng 9. Chúc bà kon TB ai cũng vui như tết.

N

nhatminh0528

Cao cấp
18/8/10
285
1
0
Viet Nam
Chúc mừng sinh nhật tháng 9 các thành viên box Thái Bình !
Chúc các bạn luôn trẻ, khỏe, xinh và đặc biệt luôn đầy lửa !

Cảm ơn bạn nhiều nhé, tui cũng SN trong tháng 9 đấy. Hy vọng được gia nhập cùng các member TB

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Cảm ơn bạn nhiều nhé, tui cũng SN trong tháng 9 đấy. Hy vọng được gia nhập cùng các member TB

Chúc mừng sinh nhật bạn nhé, rất vui khi đã tham gia với TB, hy vọng sẽ có dịp chúng ta gặp gỡ giao lưu với nhau. Xin gửi tặng những ai sinh nhật trong T9 mà ko tham gia chương trình ngày hôm qua được nhé.

Sửa lần cuối:
M

minh toan

Cao cấp
9/6/08
334
1
0
000
Chúc mừng sinh nhật bạn nhé, rất vui khi đã tham gia với TB, hy vọng sẽ có dịp chúng ta gặp gỡ giao lưu với nhau. Xin gửi tặng những ai sinh nhật trong T9 mà ko tham gia chương trình ngày hôm qua được nhé.

Tiếc quá Toản cũng sinh nhật vào T9 nè, sao lại không có được may mắn tham dự vậy nhỷ, buồn buồn rùi

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Tiếc quá Toản cũng sinh nhật vào T9 nè, sao lại không có được may mắn tham dự vậy nhỷ, buồn buồn rùi

Em trai cũng sinh vào T9 à, ngày bao nhiêu thế, thôi ko tham dự được thì ngắm tạm bánh của ngày hôm qua vậy, rất ngon đấy nhé, chị chưa kịp ăn miếng nào hix

M

minh toan

Cao cấp
9/6/08
334
1
0
000
Ngon nhưng cũng đành ngắm như bà chị cho có đồng minh vậy

M

minh toan

Cao cấp
9/6/08
334
1
0
000
Em trai cũng sinh vào T9 à, ngày bao nhiêu thế, thôi ko tham dự được thì ngắm tạm bánh của ngày hôm qua vậy, rất ngon đấy nhé, chị chưa kịp ăn miếng nào hix

Ngon nhưng chưa kịp ăn là sao, vậy sao là ngon được, biệt danh em: còi khủng bố(ckb). Bà chị đoanthủ xem, đoán đúng em có thưởng nè

N

nhatminh0528

Cao cấp
18/8/10
285
1
0
Viet Nam

Nhất định rồi, cảm ơn bạn nha. Nếu tết DL gặp mặt được thì cho mình tham gia với hé. Chúc các bạn một ngày cuối tuần vui vẻ và tràn ngập hạnh phúc

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA