Khởi động chương trình offline phía Bắc !

• Thread starter Vualua
  • Ngày gửi

Theo bạn nên tổ chức offline vào thời gian nào, tổ chức trong mấy ngày ?

• Cuối tháng 6, tổ chức trong 1 ngày

Bình chọn: 0 0.0%
  • Cuối tháng 6, tổ chức trong 2 ngày

• Giữa tháng 7, tổ chức trong 1 ngày

• Giữa tháng 7, tổ chức trong 2 ngày

• Cuối tháng 7, tổ chức trong 1 ngày

• Cuối tháng 7, tổ chức trong 2 ngày

• Ý kiến khác

• Số thành viên bình chọn
    0
Vualua

Vualua

Geosynthetics
18/12/03
307
8
18
51
Hà Nội
www.asx.com.au
Có rất nhiều địa điểm và thời gian chúng ta có thể tổ chức được, xin mời các bạn dành thời gian góp ý thêm để chúng ta chọn lấy một vài chỗ thích hợp

Minh hoạ : Suối cá thần - Cẩm Thuỷ, Thanh Hoá

Đính kèm

94.1 KB · Lượt xem: 46
    148.9 KB · Lượt xem: 39
    111 KB · Lượt xem: 41
Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Ofline Miền Bắc mà thành viên Miền Nam cứ .......sốt cả ruột

Đã cuối tháng 6 mà Ofline miền Bắc vẫn giậm chân tại chỗ.
Sốt ruột quá.

Thành viên phía Bắc ơi hăng hái lên đi chứ. Miền Nam ủng hộ hết mình nè.

Miền Bắc nên thành lập BTC, rồi tiến hành phân công việc để giải quyết cho nhanh. Tôi nghĩ trước hết các bạn cần thống nhất nhanh địa điểm offline chứ dây dưa kiểu này lâu lắm mới triển khai, cập rập quá thiếu sót lung tung thì có lỗi với đồng bào.

Tinh thần "Cộng đồng tạo nên sức mạnh"
Chủ trương offline "Tăng xin giảm mua - tích cực cầm nhầm"

H

huerua80

Guest
12/6/05
13
0
0
44
Hanoi
Em nghĩ chỉ nên đi 1 ngày thôi, Ao Vua, Tam Đảo hay Đại Lải chẳng hạn. Nếu muốn đi xa các bác có dám đi SaPa một chuyến không, em xin làm hướng dẫn viên... miễn phí...hi..hi.. Em sẽ đưa các bác sang TQ thưởng thức các món ăn, mua sắm... lên SaPa thì đi Thác Bạc, Cầu Mây, nói chung là cũng thích lắm nhưng phải đi khoảng 2-3 hôm cơ mà như thế thì chắc nhiều bác ko đi được nhỉ???Hic.

Vualua

Vualua

Geosynthetics
18/12/03
307
8
18
51
Hà Nội
www.asx.com.au
Có mấy địa chỉ để các ban tham khảo :

1. Biển Diễn Châu
http://www.dulichdienchau.com/tour.asp
Nhà AC có khách sạn ngay sát bãi biển, nếu đi theo tua này thì rất chủ động về mọi thứ.

2. Thác đa (Đây là quê Vualua, có thể làm Tua Gai cho mọi người được, nếu đi ta kết hợp đi thăm K9, nơi Bác Hồ Và Bộ Chính Trị làm việc trong lòng đất và khu bảo quản thi hài Bác). Có mỗi điều là mùa này vắt nhiều chẳng kém gì ... muỗi .:)
http://www.nhungtrangvang.com.vn/thongtin_dulich/dia_danh/yp_thacda.asp

3. Đảo Cát Bà
Nằm tại huyện đảo Cát Bà, đi tàu cao tốc mất khoảng 60 phút từ hải Phòng

4.Hạ Long - Tuần châu

5. Đi Cúc phương và Cẩm Thuỷ

6......
7.....
8..... Ngay ở hà Nội và lân cận

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Theo em, nên chọn địa điểm offline thỏa mãn:
1. Có không gian, tập trung, để tổ chức các hoạt động vui chơi, giao lưu...
2. Chi phí vừa phải, không tốn kém
3. An toàn (Người không biết bơi, đi biển cũng lo lo lắm... :D)

Em nghĩ đi lên rừng vui hơn, vì
(i) không phải ai cũng thích ra biển; (và thường mọi người thích ra biển với bạn bè, người thân, đồng nghiệp hơn)
(ii) Hơi tản mát
(iii) Chi phí khá cao.

Rừng Cúc Phương thì em đi cách đây 4 năm, hồi đó không có gì đặc biệt.
Vì vậy, em nghĩ nên đi Thác Đa, vì dịch vụ trên đó khá tốt, không phải lo nhiều về phần hậu cần, mà chỉ cần tập trung vui chơi thôi...:D

Offline của WKT là cơ hội để mọi người gặp gỡ, giao lưu với nhau; do đó, em nghĩ địa điểm thời gian cũng nên hợp lý để nhiều người có thể tham gia một cách thoải mái nhất.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Chào các bác MB, ko biết E có điều kiện tham gia vụ offline MB của các bác ko nhưng thật sự là đến giờ này sau tất cả những gì bàn cãi thì kết quả E thấy vẫn chỉ là tiếp tục bàn cãi thôi. E xin phép có một vài ý kiến thế này, E thấy mọi vấn đề của chuyến offline này dang bị mắc ở chỗ quyết định đi đâu vậy thì tại sao các bác chưa ra quyết định, nếu ko có ai đứng ra quyết định thì các bác cho vote khẩn trương, thông báo rõ khoảng thời gian cho mọi người vote về địa điểm, một khi đã có quyết định đi đâu thì mọi việc sẽ trở nên đơn giản hơn nhiều các bác cần vài thành viên tích cực nhiệt tình như XQ chẳng hạn để nắm các đầu mối từ việc chuẩn bị lều, bạt, trại, hay đồ dùng, trò chơi...phân công cho từng người nắm và chịu trách nhiệm. Địa điểm nào cũng có cái hay cái đẹp, nhưng nếu cứ kéo dài thời gian bàn thảo thế này lòng nhiệt tình của mọi người sẽ giảm đi và lúc đó các bác sẽ lại thấy mất hứng lắm, đã khuấy động rồi mà ngâm lâu quá là ko ổn đâu, quyết nhanh đi các bác ơi. Hình như E thấy vote xong thời gian đi rồi hả các bác giờ thì thêm cái địa điểm nữa khẩn trương khẩn trương, các mem chờ lâu quá rồi, cứ quyết đi thế nào rồi cũng có người ko đi được nhưng chấp nhận thôi tập thể mà, làm sao mà trọn vẹn cho được chứ các bác, E nghĩ đi đâu mà các mem mới mem cũ giao lưu vui vẻ là chuyến đi thành công, ko nên đi quá xa khiến mệt mỏi và tốn nhiều thời gian ở trên xe, cũng ko nên đi vào dịp lễ vì mọi người sẽ đi chơi đông và mọi thứ sẽ đắt đỏ lên theo, tuổi trẻ luôn thích đến những chỗ chưa ai đến vì vậy các bác nên tìm chỗ ít khách du lịch thôi như vậy sẽ rất hay, còn nếu các bác quá bận rộn hãy chỉ định một ban tổ chức và cho họ quyết định và chịu trách nhiệm về chuyến đi này, E biết có nhiều người dám làm dám chịu lắm mà. Có vài lời thỉnh giáo các bác Mod MB nếu có mô phạm xin đánh hai chữ ĐẠI XÁ. Chúc các bác mọi sự tốt lành.

Vualua

Vualua

Geosynthetics
18/12/03
307
8
18
51
Hà Nội
www.asx.com.au
Để cụ thể hoá vấn đề này, kính mời các bạn qua cafe Lâm chiều mai vào lúc 4h PM chúng ta cùng bàn và sau đó sẽ có thông báo chính thức về chương trình offline này.

Sửa lần cuối:
N

NgânGiang

Cố lên! Cố lên...
10/5/05
202
0
0
21
Trong Mây mù
www.baominh.com.vn
Vualua nói:
Để cụ thể hoá vấn đề này, kính mời các bạn qua cafe Lâm chiều mai vào lúc 4h PM chúng ta cùng bàn và sau đó sẽ có thông báo chính thức về chương trình offline này.
Xin lỗi, chiều mai mình có KH đi Bắc Giang rồi
Bàn xong cho mình biết với nhé, mấy khi mem Miền Nam có điều kiện tham gia offline ở phía bắc nhỉ

M

meovang

Guest
23/3/05
21
0
0
Hai Phong
Vualua nói:
Mình ở HP, không biết có được tham gia không nhỉ? các bác hen nhau ở cafe Lâm thì làm sao meovang đi được. Kết quả như thế nào cho mình biết với.
nếu có thể nhắn tin cho mình theo số 0913.560.649.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Kết quả là có bàn bạc nhưng cũng giống như diễn đàn ko quyết và ko ...thông nhất. đề nghị Bác Vualua quyết nhanh, quyết nhanh

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
Bác vua lua cho màn khởi động lâu quá. các bác quyết luôn và cho kế hoạch đăng kí, đóng tiền như thế nào đi để anh em còn sắp sếp công việc đi ăn chơi nhảy múa cái.

C

congham

Sơ cấp
22/3/04
41
0
6
41
HA TAY
Truy cập trang
hoat dong offline

theo em thi nhu the nay di
Cac bac cu chon khu vui choi nao gan HN ay nhu vay la hop ly nhat
co the o HTay chang han khong xa lam, lai co nhieu khu vui choi nhu SUOI NGOC, THAC DA< AO VUA thoi gian thi tot hon nen de giua thang 7 vi dau thang cac DN dang kiem ke 6 thang dau nam , nhieu viec lam

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Thống kê danh sách tham gia offline đi thôi.

Đến nay thành viên đăng ký tham gia offline đã khá đông nhưng chưa thấy BTC offline thống kê danh sách cho có khí thế nhộn nhịp gì cả.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
cheng cheng tổng hợp lại cái danh sách rồi pót lên đây cái coi, thư ký của ban tổ chức gì mà chẳng tham mưu cho sếp gì cả, nhanh, nhanh,nhanh

tuan_duong

tuan_duong

Guest
21/3/05
22
0
1
Ha Noi
Đọc bài của mọi người sao mà mệt thế. Quyết định đi đâu đi, tôi thấy chỉ cần cử ra 5 người nhiệt tình nhất wkt đứng ra quyết định nơi vui chơi nhảy múa.... Mọi người sẽ theo ngay thôi.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA