đêm noen buồn - 24/12/2009

• Thread starter sinhvien1986
  • Ngày gửi
ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
sao em đây anh ko giới thiệu, lại gt cho chị mynhan?:yo yo (4): anh thiên vị quá nhé:wall:
em thì hơi khó, vì fải qua sự xét duyệt của bố nuôi.
Bố em không cho con gái đi chơi về trễ đâu (về sớm 1-2h sáng thì được :))

Khóa học Quản trị dòng tiền
La An

La An

thianan73@yahoo.com.vn
18/10/07
818
1
18
Cần thơ
em thì hơi khó, vì fải qua sự xét duyệt của bố nuôi.
Bố em không cho con gái đi chơi về trễ đâu (về sớm 1-2h sáng thì được :))
về trễ 1 hay 2giow đảm bảo về trước cổng tự nhiền có nguyên 1 valy đồ sương nghê:yo yo (31)::yo yo (9):

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Vĩnh Phúc-Đồng Nai-Gò Vấp
về trễ 1 hay 2giow đảm bảo về trước cổng tự nhiền có nguyên 1 valy đồ sương nghê:yo yo (31)::yo yo (9):

Bố bào" Sao con gái về sớm thế?? còn cái vali này con mang đi luôn nhé" :wall:
:004:

QuynhThi5

QuynhThi5

Trung cấp
25/8/09
80
1
0
38
An Giang

Ăn thua mình gan La An ơi

Nếu các bạn không có đi đâu chơi vào đêm Noell thì ở nhà xem thử bộ phim này

I Love You, Man là 1 bộ phim hài hước.

Anh chàng cô độc, không bạn thân Peter Klaven (Rudd) đến dịch vụ nhờ tìm bạn nam để làm phụ rể cho đám cưới của mình. Nhưng khi người bạn mới (Segel) lại là người gây rắc rối cho mối quan hệ của anh với vợ chưa cưới (Jones), liệu bộ ba này có thể học cách thích ứng với nhau hay không?

Diễn viên: Jason Segel, Paul Rudd, Rashida Jones.
Đạo diễn: John Hamburg

http://www.get.vn/movie/vi/view/I-Love-You-Man/sMfbZCqVYSo

Mình cũng đang buồn, không biết tỏ bày cùng ai đây.

Định về Cần Thơ 1 chuyến xem giải quyết các bộ sổ sách sao âm quỹ như thế nào?:yo yo (31)::yo yo (9):

La An

La An

thianan73@yahoo.com.vn
18/10/07
818
1
18
Cần thơ
đa đuổi thi đi cần chi quân áo va ly nhỉ :026:

QuynhThi5

QuynhThi5

Trung cấp
25/8/09
80
1
0
38
An Giang

Ai cũng phải có thời để vui chơi, bố nào đành lòng nói thế.

Sao em huong85, không hỏi lại bố : "Ngày xưa bố có từng tung tăng như con hông?". Hỏi rồi sẽ biết.

Lúc ấy, bố trả lời : tụi con đi chơi vậy cũng chưa bằng bố 1 gốc. Bố mãi đến sáng hôm sau mới bò về đến nhà, còn được mẹ yêu chăm sóc cho 1 tô phở đặc biệt nữa đó. Ẹc ẹc ẹc

QuynhThi5

QuynhThi5

Trung cấp
25/8/09
80
1
0
38
An Giang
oh, vậy lại được đi 1 chuyến cho Tết tây luôn. :boldred:

Anh 4eyes iêu dấu, mặt như con gấu, sao anh hí hởn nhảy tung tăng như thế.:boldred::boldred::boldred:

Như thế này nhé, bọn mình hẹn nhau cùng tung tăng nhảy hip hop 1 bữa cho xôm tụ được hông. Đạo diễn kiêm diễn viên múa : hoalan_chi sẽ hướng dẫn địa điểm hẹn hò. OK. Quỳnh xin ủng hộ hai tay nếu các bạn có chương trình

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Ai cũng phải có thời để vui chơi, bố nào đành lòng nói thế.

Sao em huong85, không hỏi lại bố : "Ngày xưa bố có từng tung tăng như con hông?". Hỏi rồi sẽ biết.

Lúc ấy, bố trả lời : tụi con đi chơi vậy cũng chưa bằng bố 1 gốc. Bố mãi đến sáng hôm sau mới bò về đến nhà, còn được mẹ yêu chăm sóc cho 1 tô phở đặc biệt nữa đó. Ẹc ẹc ẹc

vậy thì về bảo bố Già Gân nấu phở cho ăn mới được, kaka :angel:

H

Hồ Kim Chi

Guest
17/5/07
17
0
0
38
Gò Vấp- TPHCM
Con trai chỉ được cái miệng thôi, chỉ cần xa nhau có 1-2 tháng là họ cũng kiếm con khác rồi. Ko có sự chờ đợi như người phụ nữ mình đâu. Bạn chọn công việc là đúng đấy, sau nay có danh lợi rồi thì làm những việc có ích hơn là ngồi nghe những lời đàn ông đó nói ba hoa, nào là anh yêu em lắm, nào là ko có em anh chẳng yêu ai được nữa...tội nghiệp cho chị em mình cả tin.
Noel này mình cùng gđ đi xem ca nhạc, đã lâu lắm rồi mấy anh em ko đi chung với nhau. Mình chỉ mong công việc ổn định, gđ mình sum vầy và có 1 số bạn để tâm sự, thế là đủ. Còn tình yêu thì có cũng được, ko có cũng chẳng sao. Ko nên đặt nặng vào tình yêu rồi lại ôm hận suốt đời:004:

Sao mà nghe thất vọng quá vậy chị BC ơi.Noel nì mình làm gì nhỉ?ở nhà học bài thi cho chắc, hic một mình mà ra đường kẹt xe không ai cứu:dance2:

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham

Quả là hồn nhiên thật, vừa đau đầu tại đây http://www.webketoan.vn/forum/showpost.php?p=600805&postcount=31 mà vẫn vô tư hồn nhiên xã stress bình thường.

Đã giải quyết ổn, nhớ sang bên đây http://www.webketoan.vn/forum/showthread.php?p=600972&posted=1#post600972 nhấn nút thank của bài Thầy Vũ vừa hướng dẫn cho con gái nhe. OK

Vậy bố cũng đỡ lo khỏi chạy xuống Cần Thơ nữa

1

1987

Guest
21/5/09
158
0
0
36
Hai Phong
Hôm nay thì mọi chuyện đối với mình thật nhẹ nhàng, tâm trạng của mình đã khá hơn rất nhiều. Minhf đang chuẩn bị quà để Noel này tặng cho mọi người, hi hi hi. Mình sẽ k nghĩ linh tinh nũa cứ để mọi chuyện trôi đi thật bình thường. Xin chúc cả nhà có những ngày nghỉ cuối tuần thật vui vẻ:angel:

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Hôm nay thì mọi chuyện đối với mình thật nhẹ nhàng, tâm trạng của mình đã khá hơn rất nhiều. Minhf đang chuẩn bị quà để Noel này tặng cho mọi người, hi hi hi. Mình sẽ k nghĩ linh tinh nũa cứ để mọi chuyện trôi đi thật bình thường. Xin chúc cả nhà có những ngày nghỉ cuối tuần thật vui vẻ:angel:

có phần của mình không? :004:^.^!

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Kính chúc cả nhà Giáng sinh vui vẻ

Joyeux Noël 2009

=================

Trúc xinh trúc đứng 1 mình
Em xinh em đứng 1 giò cũng xinh

Thơ tuyệt tình cốc

R

Renichi

Guest
26/10/08
3
0
0
36
tpHCM
còn e chắc lại có thêm cái NOEL thứ 23 một mình :)

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Con trai chỉ được cái miệng thôi, chỉ cần xa nhau có 1-2 tháng là họ cũng kiếm con khác rồi. Ko có sự chờ đợi như người phụ nữ mình đâu. Bạn chọn công việc là đúng đấy, sau nay có danh lợi rồi thì làm những việc có ích hơn là ngồi nghe những lời đàn ông đó nói ba hoa, nào là anh yêu em lắm, nào là ko có em anh chẳng yêu ai được nữa...tội nghiệp cho chị em mình cả tin.

KHÔNG VƠ ĐŨA CẢ NẮM nhé ku.

Noel này mình cùng gđ đi xem ca nhạc, đã lâu lắm rồi mấy anh em ko đi chung với nhau. Mình chỉ mong công việc ổn định, gđ mình sum vầy và có 1 số bạn để tâm sự, thế là đủ.

Ủng hộ àh

Còn tình yêu thì có cũng được, ko có cũng chẳng sao. Ko nên đặt nặng vào tình yêu rồi lại ôm hận suốt đời:004:

QUAN ĐIỂM TIÊU CỰC

Noel, chả phải ngày của mình. Ở nhà ngủ là thượng sách ke ke

hiiii, lại sắp noel nhỉ? mình cũng không bít noel năm nay thế nào nữa? không có ai ta di chơi một mình vậy, có sao đâu?

còn e chắc lại có thêm cái NOEL thứ 23 một mình :)

3 ku này ....ngồi đó mà than.......tự tin lên,...cứ nhấc phone gọi...." Anh ,, Noel này đưa em đi bát phố nhé" . Ko phải người yêu thì gọi cho bạn trai mình quen...thuê "XE ÔM" 1 tối . Chú nào nghe vậy mà từ chối thì hẳn ...chú đó không GAY mới lạ ( mấy ku quên bây giờ . tỷ lệ Nam nhiều hơn Nữ sao) lo gì he he he

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA