Nhật ký Quảng Ninh

• Thread starter Bienvang
  • Ngày gửi
timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC
OK, ngày 2/5 là chủ nhật, rất thuận tiện, cả nhà cho ý kiến nhá
Có thể ăn ở bè Cột 5 cho có không khí biển ???
Nếu ra bè thì dự kiến mỗi người hết khoảng 250 - 300 K ( kể cả chương trình 2 )

Hiiiiiiiiii
Hôm qua em và anh 8 cũng thảo luận về vấn đề này. Thời gian là 02/5 thì không vấn đề nhưng em thích phương án "Thịt chó Nhật Tân" hơn, ăn đồ biển suốt chán lắm..... hiiiiiiiiiii

Mình đồng ý với ý kiến của bạn Hiepnt1974 . Đợt Offline này vào ngày 02/05 thời tiết đã sang mùa hè (Trời nóng) nên ra Biển, còn phương án "Thịt chó Nhật Tân" thì .... thứ nhất là là món Bình dân quá, thứ hai vì trời nóng nên ăn ko hợp (Thứ yếu Mình có tiền sử Bệnh Gút lên ko ăn được, hê...hê...)
Mọi người cho thêm ý kiến nha!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
a HIỆP đã gặp e họ Phí chưa, e hỏi nhỏ tý nha...có xinh hổng?????
E đã hẹn về Thái Bình rùi, chắc 1/5 gì đó, e nhớ Thái bình quá.......a ơi...kekeke

Ack, xinh hay xấu thì seo hử, đã vậy mấy nữa zìa TB tui hok gặp à nha.
Ò e í e thuê bao quý khách đang gọi hiện hok liên lạc đc xin quý khách vui lòng gọi lại sau

timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC
Ack, xinh hay xấu thì seo hử, đã vậy mấy nữa zìa TB tui hok gặp à nha.
Ò e í e thuê bao quý khách đang gọi hiện hok liên lạc đc xin quý khách vui lòng gọi lại sau

:welcome_2:welcome_2:welcome_2
Nếu Bạn về Quảng Ninh, lúc nào đầy sóng " vì gần Biển mà " hok sợ Ò e í e.

arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
Mình đồng ý với ý kiến của bạn Hiepnt1974 . Đợt Offline này vào ngày 02/05 thời tiết đã sang mùa hè (Trời nóng) !!!
Hè gì mà hôm nay còn lạnh thế anh ba.

(Thứ yếu Mình có tiền sử Bệnh Gút lên ko ăn được, hê...hê...)
Em biết là bác ăn không được nhưng đã có em ăn hộ bác lo gì thiệt. hiiiiii

Nói thề thôi chứ em không ý kiến gì đâu. thế nào em cũng ok. Các bác cứ lên lịch....

Bienvang

Bienvang

game đế chế
23/11/08
231
0
16
xa lam
Mình đồng ý với ý kiến của bạn Hiepnt1974 . Đợt Offline này vào ngày 02/05 thời tiết đã sang mùa hè (Trời nóng) nên ra Biển, còn phương án "Thịt chó Nhật Tân" thì .... thứ nhất là là món Bình dân quá, thứ hai vì trời nóng nên ăn ko hợp (Thứ yếu Mình có tiền sử Bệnh Gút lên ko ăn được, hê...hê...)
Mọi người cho thêm ý kiến nha!!!

Cái dòng tô màu là thiệt cho bác quá, bác nhớ ăn nhiều đồ biển nhiều vào như tôm, cua, ghẹ, bề bề, ngao, sò, ngán, cá....để bệnh của bác khỏi thì chúng em mừng và còn cạch ly nữa chứ>>>>:angel::angel::angel:
E xin có ý kiến.
Nhất trí off vào ngày 2/5, thời gian và địa điểm do bác Hiệp chọn. E chỉ xin góp ý rằng kinh phí đóng góp nên để chị em đóng ít ít thôi, còn lại thì anh em con trai sẽ đóng thêm. Như thế có được không????

timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC
Cái dòng tô màu là thiệt cho bác quá, bác nhớ ăn nhiều đồ biển nhiều vào như tôm, cua, ghẹ, bề bề, ngao, sò, ngán, cá....để bệnh của bác khỏi thì chúng em mừng và còn cạch ly nữa chứ>>>>:angel::angel::angel:
E xin có ý kiến.
Nhất trí off vào ngày 2/5, thời gian và địa điểm do bác Hiệp chọn. E chỉ xin góp ý rằng kinh phí đóng góp nên để chị em đóng ít ít thôi, còn lại thì anh em con trai sẽ đóng thêm. Như thế có được không????

Nhất trí, tỷ lệ 70 - 30 ???

quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
37
Hồ Tây Cty
Quảng Ninh rôm quá

timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC
Có sợ chị em phản đối không????
Mà không biết lúc đó mình có còn đủ sức khỏe để đi nữa không đây :wall::wall::wall:

ừ Mình cứ đưa ra tiêu chí, còn xem chị em thế nào? Hiệp nhớ Alô cho tất cả mọi người nhé, hy vọng sẽ có mặt đông đủ :beer::eek:fftopic::beer:

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Trong buổi OFF tới cả nhà mình cũng đóng góp ý kiến cho buổi OFFLINE của WKT nhé,

P

pitsomit

Xấu trai nhất web
đóng góp j cơ, nghe thấy đóng góp là e sợ chết khiếp rồi bác CVP ạ :004:

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Trong buổi OFF tới cả nhà mình cũng đóng góp ý kiến cho buổi OFFLINE của WKT nhé,

đóng góp j cơ, nghe thấy đóng góp là e sợ chết khiếp rồi bác CVP ạ :004:

Ack pác phải gửi đg link cho mọi ng bít chứ, có phải ai cũng theo dõi đc hết trong diễn đàn đâu, em đang rủ ông xã đi cùng mà hem bít ổng có đi hok

arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
E xin có ý kiến.

Nhất trí, tỷ lệ 70 - 30 ???

Mấy bác tính phân biệt đối xử à???? hết thời buổi phân biệt giai cấp rồi nhá.... phải dương cao khẩu hiệu Nam nữ bình đẳng chứ nhỉ ??? Kẻo không khi đó các bác quy định ăn theo tỷ lệ đóng phí thì nguy.... :026:

Có sợ chị em phản đối không????
Mà không biết lúc đó mình có còn đủ sức khỏe để đi nữa không đây :wall::wall::wall:

Đại ka ốm dữ vậy kia à???? chán bác quá!!!! phải chọn thời điểm thích hợp hãy ốm chứ, sao lại ốm bây chừ????

arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
Phi Thi Dinh nói:
Sao em thấy rắc rối quá anh Hiếp ui, để dành 1 trang riêng cho việc đăng ký thành viên đi anh, còn nội bộ chỉ để trao đổi thôi có đc hok

Em nhớ mình có lập một trang riêng cho việc này rồi nhưng sau đó bác Hiệp khoá luôn hiiiiiiiii

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Ừ chị cũng thắc mắc sao anh ấy lại khoá vậy, để 1 trang riêng sẽ tiện theo dõi hơn nhìu còn nội bộ chỉ để dành trao đổi, chúc mừng, mời gặp mặt ...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA