Nhật ký Quảng Ninh

• Thread starter Bienvang
  • Ngày gửi
P

pitsomit

Xấu trai nhất web
khà khà, nhớ thế cơ à. Hay a chuyển về QN công tác nhỉ, 1 ý kiến cũng có vẻ hay hay :004:
Ơ thế chú Hoàng đâu rồi ko post ảnh lên để cho mọi ng cùng chiêm ngưỡng ah.
Về QN vụ này nhớ nhất chú Hoàng với con mực thôi đấy hjhj

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
khà khà, nhớ thế cơ à. Hay a chuyển về QN công tác nhỉ, 1 ý kiến cũng có vẻ hay hay :004:

^^ Rất vui chào đón anh về QN..nhưng em còn chưa được khao cái PHÓ BANG mà anh tít mít...
Tang chứng và vật chứng của ngày hôm qua đang nằm trong tay B2...Thế mà chốn đâu mất tiêu...hay là nhóc Hoàng hối lộ nên mụ ẻm đi rồi ha?...^^

timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC
6 giờ sáng 3/5/2010 timbolac đã hạ cánh an toàn. Xin cám ơn tất cả các TV tham dự buổi off ngày hôm qua, đặc biệt là khách mời của VTV3 chú Tí sờ mít (pitsomit). Hy vọng lần off sau các TV sẽ tham dự đông đủ hơn.

P/s về vụ ảnh mình đã cắp bi cho B2 (bởi vì Bạn ấy có lối viết văn rất hay) B2 nhớ up ảnh sớm nhé !!!

P

pitsomit

Xấu trai nhất web
thành thật xin cảm ơn tới tất cả các ace trong box QN, Tít Mít về hn mà lòng vẫn trào dâng 1 niềm vui. Hôm nào có cơ hội Tít Mít lại xuống vui cùng các ace hjhj

muadonghettuyet

muadonghettuyet

Guest
17/2/09
52
0
6
Ha Long
B2 gọi điện hỏi thăm làm mình :058:....hứ hứ !:058: Cảm động quá ! Up ảnh lên đeeeee em ! :angel: Mọi người chờ đợi quá !

muadonghettuyet

muadonghettuyet

Guest
17/2/09
52
0
6
Ha Long
Tại tại anh mà kỳ nghỉ này em với mọi người mới có kỷ niệm vui buồn lẫn lộn để mà nhớ chứ. Sau vụ này nhớ mọi người trong nhà QN, nhớ anh Tít mít và nhớ cả Bè Hồng Đậm..^^
Hâm mộ từ "Free" quá ! :beer::smile3:

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
muadonghettuyet

muadonghettuyet

Guest
17/2/09
52
0
6
Ha Long
^^ Bà chị mới lên hả? Tình hình hôm qua chị có ném ông Dũng xuống biển hộ em không vậy...^^
Cũng định Phải Thật Nhẫn Tâm nhưng ... anh em lâu ngày gặp lại, ... thui ném ông ý về Viện Bảo tàng cho lương tâm khỏi cắn rứt !:sleep:

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Cũng định Phải Thật Nhẫn Tâm nhưng ... anh em lâu ngày gặp lại, ... thui ném ông ý về Viện Bảo tàng cho lương tâm khỏi cắn rứt !:sleep:
^^ May cho ông ấy là gặp chị chứ là em thì đã Nhẫn tâm rồi..
Hôm qua đi off ấn tượng nhất ở chị Cúc cái khoản ăn ảnh...:015:

H

hoangsilk

Guest
25/1/10
2
0
0
Neverland Underground

A Men! :wall::wall::wall::wall::wall::wall: Xấu hổ chết mất thôi!
P/s về vụ ảnh mình đã cắp bi cho B2 (bởi vì Bạn ấy có lối viết văn rất hay) B2 nhớ up ảnh sớm nhé !!!

00H ngày hôm nay Hoàng'Silk em đã có mặt tại MC về đích trước bác Timbolac 6h. Trong tình trang hết sức thoải mái và phấn khích. Hôm nào em qua nhà bác cóp hết ảnh về nhé.

Tâm trạng hết sức lo lắng và hồi hộp do sự cố tràn mực ngày hôm qua, ! :sorry::sorry::sorry:

Sửa lần cuối:
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Yêu cầu member TIMBOLAC post ảnh buổi họp mặt hôm qua lên ngay, không nên để nhiều người hồi hộp đợi xem ảnh ----> tăng huyết áp ---> đau tim ...​
:wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall:

H

hoangsilk

Guest
25/1/10
2
0
0
Neverland Underground
Yêu cầu member TIMBOLAC post ảnh buổi họp mặt hôm qua lên ngay, không nên để nhiều người hồi hộp đợi xem ảnh ----> tăng huyết áp ---> đau tim ...​
:wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall:

Bác Đau tim sao bằng em được!

timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC
Ảnh ấn tượng nhất ngày 02/05/2010

picture.php

http://www.webketoan.vn/forum/album.php?albumid=51

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Anh chai ơi em không coi được...click vào đó toàn kêu không có quyền truy cập vào trang này...
B2 này làm j mà lâu thế...

muadonghettuyet

muadonghettuyet

Guest
17/2/09
52
0
6
Ha Long
Anh chai ơi em không coi được...click vào đó toàn kêu không có quyền truy cập vào trang này...
Uhm, đúng roai, ko truy cập đc ! Ảo thuật gì vậy anh giai mà ko đc coi đc roai ! huhu ? :026::026:

timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC
B2 này làm j mà lâu thế...

Uhm, đúng roai, ko truy cập đc ! Ảo thuật gì vậy anh giai mà ko đc coi đc roai ! huhu ? :026::026:

Đợi chờ trong cơn mê ... hế ... hế...
Chắc B2 đang bận biên tập !!!

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Hình như là chị em mình chưa có Ông sao nên không coi được hồ sơ của người khác chị ạ...bất công quá quá...
^^..Hì hay là anh gởi qua mail cho chị em chiêm ngưỡng trước đi...

muadonghettuyet

muadonghettuyet

Guest
17/2/09
52
0
6
Ha Long
Hình như là chị em mình chưa có Ông sao nên không coi được hồ sơ của người khác chị ạ...bất công quá quá...
^^..Hì hay là anh gởi qua mail cho chị em chiêm ngưỡng trước đi...
Phải đó anh giai ! Ai đó làm ơn làm phúc gửi giùm qua mail đi ! Chit mất thui ! :wall:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA