Nhật ký Quảng Ninh

• Thread starter Bienvang
  • Ngày gửi
N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Nhật ký, ngày ... tháng... năm....
Kế hoạch đi SAPA thất bại...ở nhà zời nắng làm 1 chậu quần áo, lau dọn nhà cửa hết hơi...Sa với chẳng Pa...sao nhiều người đi thế chứ...hết cả vé...._ _"

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Mấy bác tính phân biệt đối xử à???? hết thời buổi phân biệt giai cấp rồi nhá.... phải dương cao khẩu hiệu Nam nữ bình đẳng chứ nhỉ ??? Kẻo không khi đó các bác quy định ăn theo tỷ lệ đóng phí thì nguy.... :026:

Nhất trí với quan điểm của B2. Không nên làm như vậy... vì nhiều lý do, sau này nhà mình còn off nhiều, vả lại số lượng chị em sẽ tăng lên chứ ko phải chỉ có 2 và 6 như mọi lần đâu ạ. Nhưng nếu là ngày 8/3 hay 20/10 thì oki...^^

arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
Nhật ký, ngày ... tháng... năm....
Kế hoạch đi SAPA thất bại...ở nhà zời nắng làm 1 chậu quần áo, lau dọn nhà cửa hết hơi...Sa với chẳng Pa...sao nhiều người đi thế chứ...hết cả vé...._ _"

Lâu quá mới thấy mụ 6 lên. không đi thì để dip khác tui với mụ đi chung cho vui. Heeeee
Hẹn dịp hè nhe....

Bác ba khoe trên đó bác có bạn đó. khi nào mình nên có khi nhờ bác áy tư vấn khoản tìm hướng dẫn viên nhỉ>>>>

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
^^

Lâu quá mới thấy mụ 6 lên. không đi thì để dip khác tui với mụ đi chung cho vui. Heeeee
Hẹn dịp hè nhe....
Bác ba khoe trên đó bác có bạn đó. khi nào mình nên có khi nhờ bác áy tư vấn khoản tìm hướng dẫn viên nhỉ>>>>

^^ Dạo này chuẩn bị lên xe bông lên hơi bận...Bà đã mài răng chưa hả hả..??
Uh, chừng nào Bà rảnh thì 2 đứa mình lại vi vu. Bắt cóc luôn Bác 3 làm hướng dẫn viên chứ nhờ bạn Bác ấy thì có mà mình lại bị đem bán cho mấy anh dân toọc thì chít..^^

arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
^^ Dạo này chuẩn bị lên xe bông lên hơi bận...

Thế là quyết định đi à???? không đợi tui với à????:016:
Hôm nào thế mụ??? Còn lâu ko???? chụp ảnh chưa?? có cái nào khoe tui xem cùng với nào....:angel:

timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC
^^ Dạo này chuẩn bị lên xe bông lên hơi bận...Bà đã mài răng chưa hả hả..??
Uh, chừng nào Bà rảnh thì 2 đứa mình lại vi vu. Bắt cóc luôn Bác 3 làm hướng dẫn viên chứ nhờ bạn Bác ấy thì có mà mình lại bị đem bán cho mấy anh dân toọc thì chít..^^

Hê ... hê ... :smile3::smile3::smile3:
Thế là EG Mình quyết định lên Xe Tăng rùi. Lại được Uống riệu rùi :beer::beernow::cheesebur:beernow::beer:
Vui quá, nhưng khi nào vậy. Để Anh Chai còn mài răng chứ :1351::1351::1351::1351::1351:

timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC
Hôm nào thế mụ??? Còn lâu ko???? chụp ảnh chưa?? có cái nào khoe tui xem cùng với nào....:angel:

Nhường đường :sorry::sorry::sorry: Còi to cho vượt .

Bienvang

Bienvang

game đế chế
23/11/08
231
0
16
xa lam
Kinh quá, cô em gái bé bỏng đã quyết định trói cuộc đời sớm quá ta.......

timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC
Hai hôm nay trời nắng, hy vọng đến 30/4 trời ko mưa (Sợ nhất tắc đường) Còn đi Ọp ẹp chứ, lâu ko gặp mọi người thấy nhớ :eek:fftopic::eek:fftopic::eek:fftopic:

Dự Báo cho Móng Cái -- Từ 1 giờ VN Thứ Tư : Ngày 28/ 4/2010

Thứ Tư : Mưa nhẹ 2 mm ... Có mây ... Gió nhẹ 13 km/giờ ... Nhiệt Độ Cao Ngày Mai 26 C ...
Đêm Thứ Tư : Mưa phùn ... Trời trong ... Gió nhẹ 9 km/giờ ... Nhiệt Độ Thấp Ban Đêm Thứ Tư 23 C ...

Thứ Năm : Trời trong ... Gió lặng 4 km/giờ ... Nhiệt Độ Cao Ban Ngày Thứ Năm 28 C ...
Đêm Thứ Năm : Trời trong ... Gió lặng 8 km/giờ ... Nhiệt Độ Thấp Ban Đêm Thứ Năm 22 C ...

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
hai hôm nay trời nắng, hy vọng đến 30/4 trời ko mưa (sợ nhất tắc đường) còn đi ọp ẹp chứ, lâu ko gặp mọi người thấy nhớ :eek:fftopic::eek:fftopic::eek:fftopic:

dự báo cho móng cái -- từ 1 giờ vn thứ tư : Ngày 28/ 4/2010

thứ tư : Mưa nhẹ 2 mm ... Có mây ... Gió nhẹ 13 km/giờ ... Nhiệt độ cao ngày mai 26 c ...
đêm thứ tư : Mưa phùn ... Trời trong ... Gió nhẹ 9 km/giờ ... Nhiệt độ thấp ban đêm thứ tư 23 c ...

Thứ năm : Trời trong ... Gió lặng 4 km/giờ ... Nhiệt độ cao ban ngày thứ năm 28 c ...
đêm thứ năm : Trời trong ... Gió lặng 8 km/giờ ... Nhiệt độ thấp ban đêm thứ năm 22 c ...

:004::004::004::004::004::004:

huyenbang

huyenbang

Trung cấp
5/5/09
56
1
8
Lạng Sơn
em chào các bác.
nếu như em ko phải là người QN mà em bon chen vào đây có được không nhỉ?
Quảng Ninh đẹp thật. Em rất thích.
cả con người Quảng Ninh nữa.

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
em chào các bác.
nếu như em ko phải là người QN mà em bon chen vào đây có được không nhỉ?
Quảng Ninh đẹp thật. Em rất thích.
cả con người Quảng Ninh nữa.

Rất vui mừng chào đón bạn đến với Hạ Long, nếu có điều kiện mời bạn về quê hương xinh đẹp của chúng tôi !

huyenbang

huyenbang

Trung cấp
5/5/09
56
1
8
Lạng Sơn
rất sẵn sàng.
Mình muốn đến QN chơi lâu lắm rồi nhưng... mình vẫn muốn hơn khi đến mảnh đất xinh đẹp của các bạn được những người bạn QN đón tớ :D
Hè này mà về QN chơi thì có nhiều chỗ đi chơi lắm nhỉ!

H

hoangsilk

Guest
25/1/10
2
0
0
Neverland Underground
Hai hôm nay trời nắng, hy vọng đến 30/4 trời ko mưa (Sợ nhất tắc đường) Còn đi Ọp ẹp chứ, lâu ko gặp mọi người thấy nhớ :eek:fftopic::eek:fftopic::eek:fftopic:

Dự Báo cho Móng Cái -- Từ 1 giờ VN Thứ Tư : Ngày 28/ 4/2010

Thứ Tư : Mưa nhẹ 2 mm ... Có mây ... Gió nhẹ 13 km/giờ ... Nhiệt Độ Cao Ngày Mai 26 C ...
Đêm Thứ Tư : Mưa phùn ... Trời trong ... Gió nhẹ 9 km/giờ ... Nhiệt Độ Thấp Ban Đêm Thứ Tư 23 C ...

Thứ Năm : Trời trong ... Gió lặng 4 km/giờ ... Nhiệt Độ Cao Ban Ngày Thứ Năm 28 C ...
Đêm Thứ Năm : Trời trong ... Gió lặng 8 km/giờ ... Nhiệt Độ Thấp Ban Đêm Thứ Năm 22 C ...
Amen! Có cần em hộ tống bác qua Tiên yên ko :)).

timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC
Amen! Có cần em hộ tống bác qua Tiên yên ko :)).

Hê... hê... Anh vừa xin được QUOTA bốn ngày ( 30/4-3/5 ). Chú chuẩn bị cơm nắm và khăn gói quả mướp, tối mai Anh em mình nhắm hướng HL thẳng tiến.

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Nhật ký off...
Chưa bao giờ cùng một lúc lại đan xen nhiều cảm xúc vậy... vui có - buồn có - bực cũng nhiều...

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Xin chân thành cảm ơn các thành viên Box Quảng Ninh đã tham gia vào chương trình OFFLINE ngày hôm qua ( 2/5/2010 ).
Thông qua buổi họp mặy này nếu còn có gì sơ xuất và chưa hài lòng cũng mong các bạn thông cảm .
Hẹn gặp lại trong các kỳ off tới !

Anh Thanh ui, pót đi, pót đi ....

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
^^ Bà đá đít người ta rồi tôi biết đợi bà đến bao giờ...
Ảnh hả? :045:Tui nói là chuẩn bị lên XE TĂNG..XE LU..nhầm..XE BÔNG..mà Bà. Tánh tôi lo xa...lo trước cho vài năm nữa á mà.
Hê ... hê ... :smile3::smile3::smile3:
Thế là EG Mình quyết định lên Xe Tăng rùi. Lại được Uống riệu rùi :beer::beernow::cheesebur:beernow::beer:
Vui quá, nhưng khi nào vậy. Để Anh Chai còn mài răng chứ :1351:
^^...hì hì Em cũng mong được lên XE TĂNG với XE LU một chuyến..hôm nao 2 Bác rảnh đánh TĂNG với LU sang đón em đi uống riệu nhá...:beernow:
Kinh quá, cô em gái bé bỏng đã quyết định trói cuộc đời sớm quá ta.......
Không trói để mà suốt ngày lông bông giống anh...thành ông già khó tính, khó nết à....:016:

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Thiện tai, thiện tai... Tại tui ...:wall:

Tại tại anh mà kỳ nghỉ này em với mọi người mới có kỷ niệm vui buồn lẫn lộn để mà nhớ chứ. Sau vụ này nhớ mọi người trong nhà QN, nhớ anh Tít mít và nhớ cả Bè Hồng Đậm..^^

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA