Mỗi tuần một chuyên đề

Nhật ký Quảng Ninh

• Thread starter Bienvang
  • Ngày gửi
Bienvang

Bienvang

game đế chế
23/11/08
231
0
16
xa lam
Nhật ký, ngày...tháng...năm...
Hôm nay đi ọp chỉ có 5 anh em trên lầu 2.
-Điểm danh có A1; A8; B2; 6 và A lừa....^^
-Mới đầu là A1 lừa mình: "Xe ôm không em?"- ôm này nhìn mặt quen quen (thiếu mỗi cái kính)...ông ôm này mời nhiệt tình quá thôi cứ lên đại...may mà không bị mang Trung Quốc bán....^^
-Tiếp đến: vô cửa thấy có ông cười toe toét tưởng A8.. Ai dè đó là A lừa.._ _". Anh Tùng bên lừa đảo chuyên nghiệp nha. Chịu nhận là A8 để được uống 3 chén phạt..đáng nể thật,lại còn mang 3 cái vỏ ốc của 6 về làm j đó...^^ (Chắc ra tới cửa cho vô 3R). Mình đã ghi sổ nợ 3 chén của A8 lên thành gấp đôi... can tội tiếp tay cho địch.>"<. B2 thập cẩm cả bia lẫn rượu...ghê thật...
-Á..còn 1 điều cuối cùng...Can tội đến muộn không được ăn Xoài non...tiếc hoài, tiếc mãi, tiếc quá cơ..._ _"
-Tổng kết: Được gặp mặt mọi người là 6 Vui rồi. Hy vọng lần sau sẽ đông đủ hơn...Chúc mọi kế hoạch của KT-QN mình sẽ sớm thành công!

May cho 6 là con gái, nếu không đến muộn sẽ bị phạt nặng đó. Mà còn đòi ăn xoài non...
E hy vọng sẽ giới thiệu tới mọi n để vào WKT đông mem hơn, e 2 và 6 cũng thế nhé.
Quên không mang sữa chua về ah, chiều mai a mang xuống CP cho, kekekeke
E Trang về mà không thông báo, đi đường dưới cơ mà :angel::angel::angel::angel:

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
Nhật ký, ngày...tháng...năm...
lại còn mang 3 cái vỏ ốc của 6 về làm j đó...^^ (Chắc ra tới cửa cho vô 3R).

Bà ơi ổng giữ kỷ niệm thiệt đó, tôi đã khuyên ổng là mua kim về để sâu vòng cổ đeo, hê hê.... , vả lại lần sau còn phải mang đi mới được nhập hụi mừ. :angel:

-Tổng kết: Được gặp mặt mọi người là 6 Vui rồi. Hy vọng lần sau sẽ đông đủ hơn...Chúc mọi kế hoạch của KT-QN mình sẽ sớm thành công!

Hiiiiiiiiiiii
Bà yên tâm đi, nhất định sẽ thành công, chỉ cần chờ cho quân số đông hơn chút nữa thôi

E Trang về mà không thông báo, đi đường dưới cơ mà :angel::angel::angel::angel:

Hơ.... em tưởng bác về trước cơ mà, bác phóng trước em còn gì....

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Hồi ký, ngày...tháng...năm...^^
Hôm qua lần đầu tiên gặp mặt anh Chai, nhóc Hoàng và bé Tươi...Vậy là ra đường không sợ oánh và bị oánh nhầm nữa...
Buổi off vẫn chỉ có 5 người, vẫn 2 Zenka & 1 vodka, vẫn A1 và 6...^^!
@ Được gặp mọi người thật là vui. Nhưng thực sự dạo này tâm trạng em không được thoải mái lắm nên có gì không phải mong mọi người thông cảm.!

H

hoangsilk

Guest
25/1/10
2
0
0
Neverland Underground
Hồi ký, ngày...tháng...năm...^^
Hôm qua lần đầu tiên gặp mặt anh Chai, nhóc Hoàng và bé Tươi...Vậy là ra đường không sợ oánh và bị oánh nhầm nữa...
Buổi off vẫn chỉ có 5 người, vẫn 2 Zenka & 1 vodka, vẫn A1 và 6...^^!
@ Được gặp mọi người thật là vui. Nhưng thực sự dạo này tâm trạng em không được thoải mái lắm nên có gì không phải mong mọi người thông cảm.!

Hí! Có vẻ nội tâm có vấn đề đây!

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Ờ..nội công thâm hậu thế cũng có ngày xuống dốc nhóc ạ. Dạo này lại ngon rồi...^^!

H

hoangsilk

Guest
25/1/10
2
0
0
Neverland Underground
Ồ Ồ chúc Bà chị luôn luôn duy trì được phong độ! hê hê

arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
Hôm nay là ngày thứ 3 nghỉ Tết. Sau 3 ngày ở nhà ngủ nướng, chiều nay ra khỏi nhà, thấy vẻ tĩnh mịch của thành phố, bỗng thấy lòng trầm lắng. Tết tôi thích nhất là ở điểm này, thành phố không bụi, không ồn ào, không vội vã.....

@ Hường: Mồng 5 tôi sẽ xuống CP, dành cho tui một ngày nhé!

Mồng 6 sẽ leo Yên Tử du xuân, có ai có nhã hứng đồng hành không ta???

timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC
03 Ngày Tết trôi qua thật nhanh, Buồn vui lẫn lộn. Không để lại chút dư âm nào, Nghỉ thêm 01 ngày nữa, mùng 5 lại phải khăn gói quả mướp lên đường. mùng 6 khai xuân, lại bước vào cuộc Trường chinh mới.

P/S: Trên đường ra MC khả năng sẽ qua thăm B2 và B6.

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Càng có tuổi thì càng không thích tết...vì chẳng được mừng tuổi nữa...^^!
Mấy ngày tết mà trời lạnh ghê cơ...nên thích nhất là ở nhà chùm chăn ngủ hoặc khoanh chân đánh phỏm. 3 Bố con vừa ngồi đọ sức...hức, sau 1 hồi chiến đấu 6 thua 18K... tức quá không ngủ được ẻm vô web viết vài dòng xả xả xong rồi ngủ..^^.
P/s: Nhiệt liệt chào đón B2, A3 và ai nữa nữa ^^ mùng 5 xuống CP. Mùng 6 tôi khai xuân rồi không đi Yên tử được B2 ơi...mùng 7-8 thì đi lễ chùa với trường rồi..Bà tính hôm khác đi được không.?
@ Hoàng: Cảm ơn nhóc. Dạo này già rồi thành thử hay nghĩ linh tinh...^^ Hy vọng sẽ luôn giữ được phong độ nhóc nhỉ.? Em cũng phải chịu khó đi theo sư phụ mà học hỏi tìm bồ tìm biếc gì đi nhé...:004:

H

hoangsilk

Guest
25/1/10
2
0
0
Neverland Underground
Sáng đánh bài, Thắng thằng trẻ con 2 nghìn,
Chiều đánh bài thắng thằng bạn 200 nghìn, Tổng công 2 trăm lẻ 2 nghìn.
Buổi tối gặp lại thằng trẻ con, " Anh ơi! Anh em mình làm tí 3 cây!"
Thiệt hại 250 nghìn :( :( :( :( :( :( :(

arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
Ngoài mùng 10 Ai đi Yên Tử cùng Em không, (Miễn phí tiền nước lôi dọc đường)

Chị vừa ở đó về nè!!!! :dance2:

Bà 6 xem mùng 8 ta đi Lôi Âm nhẩy???? Tui chưa lên đó bao giờ.

Sửa lần cuối:
N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Ôi zời ơi... chát với cả chít mà đau hết cả đầu với nhóc Hoàng mà rốt cục vẫn chưa đâu vào đâu...>"<.
B2: Đi chùa Lôi Âm thì mất nửa ngày thôi. Nhưng đi Yên Tử nếu không dùng cáp treo phải mất cả ngày...Đi cáp lại không thích mà mình chỉ đi được 1 ngày thôi-Mùng 8ÂL. Vậy tính sao giờ? Tạm thời thế này,nếu mai tôi gọi điện cho người thân được thì mình đi Lôi Âm trước rồi hôm nao đi Yên Tử sau nhe. Tôi vẫn muốn đi Yên Tử.Vậy đi. Thôi đi ngủ cho 2 chị em Bà buôn bán... Đau đầu lắm rồi. Đi ngủ.com!

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Hôm nay tình cờ 6 nghe bài hát này... không hiểu sao lòng lại thấy buồn, buồn cho 1 người chị chưa từng gặp..._ _"

"...Yêu 1 người mà sống với 1 người
Em khóc cho em cuộc đời ơi
Yêu mặn nồng dù đã cố lạnh lùng
Dù em đang ngàn lần cố quên

Yêu 1 người mà phải bên 1 người
Đau lắm cho em anh nào biết
Phương xa mịt mờ biết không anh bây giờ
Em sống cho vơi những ngày vắng anh."

... Mong rằng hạnh phúc sẽ đến với chị ...

H

hoangsilk

Guest
25/1/10
2
0
0
Neverland Underground
Cái khoản nghe bài hát đọc lời thế này, thì chị em mình trao đổi riêng với nhau nhỉ :) Em thâm niên lắm

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Cái khoản nghe bài hát đọc lời thế này, thì chị em mình trao đổi riêng với nhau nhỉ :) Em thâm niên lắm
ờ ờ...tại web mình không post được nhạc lên đành biên soạn thành lời thôi. Bài này do Minh Tuyết trình bày là hay nhất Nhóc nhỉ...^^?

arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
Sáng nay nhận được điện thoại của anh Cường (Cuongnghiemquang) nhận ra mình đã nhầm, nhưng không sao, biết thêm một thành viên mới nữa. Bữa nào sẽ ghé thăm đại bản doanh của ổng mới được hiiiiiiiiiiii:015:

quangvu1open

quangvu1open

Trung cấp
4/6/09
77
0
6
33
quảng ninh
hôm nay ngày đàu tiên mình ghé và viết bài ở 4rum

timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC
Trưa hôm nay phải đi Off với Đội Ngân hàng Trung Quốc, Tối lại đi Off với Đội Hội Đồng hương UB,,,,
:beer::beernow::beer::beernow::beernow: Công việc thì chồng chất...
:0frown::023::044: Cả ngày đi Off, dư âm của Tết vẫn còn hằn trên mặt... :047:

Trời ơi, Có ai muốn xướng như Tui Ko ??? :wall::wall::wall:

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA