Mỗi tuần một chuyên đề

Nhật ký Quảng Ninh

• Thread starter Bienvang
  • Ngày gửi
N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Giờ 6 đang muốn uống rượu......có ai uống với 6 không?
@B2: Hôm nao tôi sẽ thực hiện phi vụ S với Bà....
@A3: Em đang muốn được như anh đây...Muốn vùi đầu tập trung vào công việc cho quên hết sự đời mà cũng chẳng xong. Mấy hôm nay em cũng đi off suốt ...
@A1: Dạo này công việc bận quá sao không thấy anh vô web?

Khóa học Quản trị dòng tiền
arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
sáng nay ra khỏi nhà, thấy mặt trời đang lên, hí hửng..... một ngày đẹp đây ....
Đi đến đường Cao Xanh thì thấy như khói ở đâu đang ùa đến.... rồi nhận ra không phải khói mà là sương mù. Sương từ đâu cứ ùn ùn ùa trên đường phủ lên cây, la đà bay trước mặt, tôi nhìn thấy rõ từng lớp sương đang bay....
Tầm nhì xa giảm dần, từ 100m xuống còn 50 rồi chỉ khỏang 20m đã không còn thấy gì nữa.
Tôi chưa từng thấy thú vị thế bao giờ, chỉ trong vòng 15 phút thế giới như chìm trong sương mờ..... Cứ như ta vừa lạc vào một thế giới nào khác vậy.

Bienvang

Bienvang

game đế chế
23/11/08
231
0
16
xa lam
Giờ 6 đang muốn uống rượu......có ai uống với 6 không?
@B2: Hôm nao tôi sẽ thực hiện phi vụ S với Bà....
@A3: Em đang muốn được như anh đây...Muốn vùi đầu tập trung vào công việc cho quên hết sự đời mà cũng chẳng xong. Mấy hôm nay em cũng đi off suốt ...
@A1: Dạo này công việc bận quá sao không thấy anh vô web?

Bây giờ mới đc rảnh mà vào đọc tý này, a Thanh sướng quá. Uống giùm e vài cốc nhé, thèm quá.....
e Trang cẩn thận đó kẻo đâm vào ai là sang luôn thế giới bên kia đó chứ không phải tưởng như thế đâu.
E H lên Hạ Long uống rượu k?kekeke
Tối mai thứ 7 quyết định đi nhậu 1 tý, thèm quá
:beer::beer::beer:

muadonghettuyet

muadonghettuyet

Guest
17/2/09
52
0
6
Ha Long
Webketoan Quang Ninh rôm rả quá, lâu ko ghé thấy có nhìu người QN roai ! Có đồng hương roai !

H

hoangsilk

Guest
25/1/10
2
0
0
Neverland Underground
Sau 3 ngành vi hành, hoàng siu đã có mặt tại Móng Cái trong tâm trạng và thể trạng rất là mệt mỏi................

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Sau 3 ngành vi hành, hoàng siu đã có mặt tại Móng Cái trong tâm trạng và thể trạng rất là mệt mỏi................

Chú thấy làm thêm tý thịt tươi thì thế nào ??? :004:

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Webketoan Quang Ninh rôm rả quá, lâu ko ghé thấy có nhìu người QN roai ! Có đồng hương roai !
^^, giờ thiếu 5 người nữa là không thể đếm trên đầu ngón tay, ngón chưn rồi...:004:
@ Chị Cúc ở chỗ nào HL vậy? Chị làm bên Hải Phòng phải không?

Sửa lần cuối:
muadonghettuyet

muadonghettuyet

Guest
17/2/09
52
0
6
Ha Long
^^, giờ thiếu 5 người nữa là không thể đếm trên đầu ngón tay, ngón chưn rồi...:004:
@ Chị Cúc ở chỗ nào HL vậy? Chị làm bên Hải Phòng phải không?
Chị Cúc đang làm bên Hạ Long mà ! Đã từng tham gia off webketoan tại HP

muadonghettuyet

muadonghettuyet

Guest
17/2/09
52
0
6
Ha Long
Hy vọng mọi người cùng giúp dỡ nhau nhé !
Thanks all !

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Chị Cúc đang làm bên Hạ Long mà ! Đã từng tham gia off webketoan tại HP
Em tò mò có xem qua hồ sơ của chị thấy chị vô HP nhiều nên cứ tưởng chị làm bên đó..^^. Chị ở HL thì vui rồi, hôm nao em lại sang đó kêu chị chiêu đãi món sữa chua hoặc miến ngan j j đó..:004:
C16 đã có gia đình chưa? (Cái này em điều tra hộ 1 người ạ..^^)

muadonghettuyet

muadonghettuyet

Guest
17/2/09
52
0
6
Ha Long
Em tò mò có xem qua hồ sơ của chị thấy chị vô HP nhiều nên cứ tưởng chị làm bên đó..^^. Chị ở HL thì vui rồi, hôm nao em lại sang đó kêu chị chiêu đãi món sữa chua hoặc miến ngan j j đó..:004:
Hic ! Chị đang có 1 gia đình có bố, mẹ và chị ! :015:

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Hic ! Chị đang có 1 gia đình có bố, mẹ và chị ! :015:
Hi`..em đùa thôi mà sao chị lại "hic" thế. Ở với Bố mẹ là sướng nhất đấy chị ạ. Nghĩ lấy chồng bây giờ nản quá.._ _".

muadonghettuyet

muadonghettuyet

Guest
17/2/09
52
0
6
Ha Long
Uhm, , bố mẹ đang đuổi khéo chị nhưng đang sướng quen rồi nên chả muốn bị đi đâu nữa !:004:

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
Uhm, , bố mẹ đang đuổi khéo chị nhưng đang sướng quen rồi nên chả muốn bị đi đâu nữa !:004:
Chị còn bị đuổi khéo chứ em là đuổi thẳng cổ rồi..>"<..
Cơ mà chị sắp sang đầu 3 rồi, cũng phải chống lầy thôi...ai cũng như chị em mình thì đàn ông ê sắc ế hết...^^

Bienvang

Bienvang

game đế chế
23/11/08
231
0
16
xa lam
Hay quá, thanks e H......

N

NguyenhuongKT021286

Guest
16/7/09
39
0
0
Xứ sở bụi mù
A8 nhà mình á, có mà ế cả đời luôn nhá...>"<.
Chị Cúc ơi tránh xa A8 này, ...A này không đảm bảo, tem giả đấy (Tem này do A3 cung cấp)...:004:

timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC
A8 nhà mình á, có mà ế cả đời luôn nhá...>"<.
Chị Cúc ơi tránh xa A8 này, ...A này không đảm bảo, tem giả đấy (Tem này do A3 cung cấp)...:004:

Tem xịn 100% do Bộ CA cấp.

image.php

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA