Qui chế chi tiêu nội bộ đơn vị sự nghiệp có thu

• Thread starter PHIHUNGVN
  • Ngày gửi
B

bhoacuc

Guest
28/8/09
1
0
0
nghe an
Ðề: Qui chế chi tiêu nội bộ đơn vị sự nghiệp có thu

mình hoạt động tại 1 đơn vị Văn hóa cấp Thị xã, xếp giao cho bộ phận tài chính xây dựng quy chế chi tiêu nội bộ năm 2013, mình mới công tác thơi gian ngan nên rất lúng túng trong vấn đề này, các bác có Mẫu Quy chế chi tiêu nội bộ nào thuộc lĩnh vực Văn hóa Thông tin thi cho mình tham khảo tý nhé, gấp..gấp..lắm rồi, các bác giúp mình nhé và gửi về Bhoacuc@yahoo.com.vn. Thank!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thuonglammeocon

Guest
6/4/11
3
0
0
Tiền Giang

Đơn vị mình làm là đơn vị sự nghiệp có thu (thực hiện tự chủ một phần theo NĐ 43/2006) mình học ngành Tài chính ngân hàng nên không lắm rõ những quy định của kế toán sự nghiệp cho lắm. Nay sếp giao lập pương án tự chủ một phần gửi phòng TC-KH, một quy chế chi tiêu nội bộ thật cụ thể, yêu cầu rõ ràng, hợp lý và đúng theo những quy định hiện hành. Mình cũng đã đọc TT71 rồi nhưng vẫn chưa rõ lắm.
ACE nào co thì cho mình xin nha. mình đang rất cần. địa chỉ mail của mình: thanhquan6308@yahoo.com

M

mylove0088

Guest
11/9/10
1
0
0
33
qn

mình cung đang cần ai có cho mình xin voi nha... email truong0088@gmail.com

T

thanhlonglt911

Sơ cấp
22/9/10
24
1
3
dongnai

Mình cũng cần qui chế chi tiêu nội bộ của đơn vị sự nghiệp tự chủ 100%, ai có gửi cho mình với nha lelamsonlhu@gmail.com

C

curin1989

Guest
18/10/09
4
0
1
35
hue
Bác nào chia sẻ em cái quy chế của bác phi hung với. Em chỉ down đc cái Quy chế 1. doc.
Mong các bác giúp em :D

A

ankt

Guest
7/1/15
1
0
1
38
c anh chi ơi co ai lam kế toán trung tâm văn hóa không huyện e moi thanh lập trung tâm VH. e được phân vê làm kt nhung e lai chua biết cách thu chi các hoạt động như thế nào?

D

duongvtf

Guest
13/2/08
1
0
1
Hà Nội
Mình đang được giao nhiệm vụ soạn thảo Quy chế chi tiêu nội bộ của đơn vị sự nghiệp có thu, nhưng chưa biết bắt đầu thế nào (do trước đây đơn vị hoạt động theo hình thức doanh nghiệp, nhưng bây giờ đã thay đổi về mô hình tổ chức) Anh chị em có bản dự thảo hoặc quy chế đang áp dụng cho mình xin 1 bản để tham khảo hoặc hướng dẫn mình các văn bản quy định định mức chi có liên quan ạ.
Trân trọng cảm ơn.
Email: duongphamvtf@gmail.com

F

future1988

Guest
27/12/15
1
0
1
38
- Quy chế của đơn vị sự nghiệp tự chủ một phần theo NĐ43;
- Quy chế của đơn vị sự nghiệp được NSNN hỗ trợ toàn phần theo NĐ43;
- Quy chế của tổ chức khoa học và công nghệ công lập tự chủ theo NĐ115;
- QUy chế của cơ quan hành chính nhà nước theo NĐ130.
mình đang lam quy che chi tieu noi bo cho co quan minh. ai co quy che mau cho minh xin voi. Đây là mail của mình: hongphuongkt808@gmail.com

K

keongot_mdtb

Guest
15/1/16
1
0
1
31
mình cũng đang làm quy chế chi tiêu nội bộ, tiện đây cho mình hỏi với ạ. ở khoản chi phúc lợi có phần chi chè nước cho cán bộ, CCVC trong giờ làm việc theo quy định của nhà nước thì có định mức chi không ạ? trong quy chế của năm trước anh kế toán cũ của đơn vị mình đề là theo quy định của nhà nước, bây giờ sếp mình muốn quy định chi tiết là bao nhiêu, nhưng mình tìm mãi mà không có văn bản nào cả, ai biết giúp mình với, mình đang cần để làm gấp.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA