Chúc mừng sinh nhật phonuicao 21-8

Thảo luận trong 'Nghỉ ngơi thư giãn' bắt đầu bởi Nguyen Tu Anh, 22 Tháng tám 2005.

1,129 lượt xem

1. Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh Thành viên thân thiết

WKT cũng đang có một nỗi buồn lớn, không biết em post topic này lên có lỗi gì không? Nhưng em nghĩ rằng: trong tim chúng ta đều có một chỗ dành riêng cho người đã mất nên nếu có gì không phải xin mọi người lượng thứ cho em.

Chị phonuicao thân mến, cám ơn chị đã chọn em làm người tâm sự để hôm nay em được biết là ngày sinh nhật của chị. Cũng đã lâu rồi chị mới quay trở lại diễn đàn, có phải không? Dù thế nào thì Webketoan cũng luôn là mái nhà chờ chị về thăm.

Chúc chị giống như loài hoa xương rồng, sống nơi đất cát nhưng vẫn nở một vẻ đẹp rực rỡ đầy mạnh mẽ!

Các file đính kèm:

2. phantuannam

phantuannam www.tapchiketoan.vn Staff Member

Hậu chúc mừng Sinh nhật Chị phonuicao

Hôm qua được hát mỏi mồm hôm nay mới chúc sinh nhật chị đây.

Chúc chị sức khỏe, luôn tràn đầy sức sống, luôn thương yêu đám đàn em quậy phá này.

Em biết hiện nay công việc của chị khá nhiều áp lực, luôn phải đi sớm về trễ, nhưng với con người mà nghị lực sống và yêu thích công việc như chị thì mọi chuyện sẽ qua đi.

Chúc mọi sự thành công đến với chị

HAPPY BIRTHDAY TO PHONUICAO

Chào mừng chị tham gia đội CTXH của WKT (!?)

3. ForestC

ForestC Thành viên sơ cấp

Chúc mừng sinh nhật chị.
    Em mong lúc nào cũng thấy chị sống vui vẻ lạc quan yêu đời!

4. zeny

zeny Người mê chơi nhất

Chị à, chị vui rồi nhé!Hãy cố gắng đi qua giai đoạn khó khăn này nha chị.

5. PHIHUNGVN

PHIHUNGVN Thành viên thân thiết

chúc mừng sinh nhật PNC chúc em luôn mạnh mẽ vượt qua mọi khó khăn.

6. Thanh Nam

Thanh Nam Admin

Chúc mừng Sn Ms phonuicao nhé Chúc chị một tuổi mới hêm nhiều nghị lực để vượt qua mọi khó khăn, chúc chị sẽ luôn lạc quan với cuộc sống nhé.

7. phuongvpm

phuongvpm Thành viên thân thiết

Chúc mừng sinh nhật chị Phonuicao, chúc chị luôn mạnh khoẻ, vui vẻ và luôn dễ thương như hôm offline nhé! :two:

8. tranvanhung

tranvanhung Gãi ngứa

Chúc mừng sinh nhật muốn tới Thủy nhé. Chúc "bác" luôn luôn yêu đời, nhiều nghị lực hơn nữa để "đối phó" với cuộc sống.

9. lannhu

lannhu It's me!

Chúc mừng sinh nhật chị phonuicao! Mong mọi niềm vui và hạnh phúc luôn đến với chị.

10. mature102

mature102 Thành viên thân thiết

Happy birthday to PNC, may all ur dream come true!

11. WhoamI

WhoamI Thành viên thân thiết

Chúc mừng sinh nhật chị! Em mong chị có thật nhiều sức khoẻ để công tác tốt, niềm vui và hạnh phúc luôn bên chị, chị nhé!

12. xungdanhanhhung

xungdanhanhhung Thành viên sơ cấp

Chúc mừng sinh nhật chị, chúc chị tuổi mới ngập tràn niềm vui!

13. Bình_OverAC

Bình_OverAC Over Abnormal / Crazy

Chúc mừng sinh nhật của chị PHONUICAO. Chúc chị trăm sự như ý vạn sự như mơ.

(Xin lổi em chúc hơi trể.)

14. Quỳnh

Quỳnh Thành viên sơ cấp

Gửi lời chúc mừng sinh nhật muộn tới Phonuicao, chúc bạn sang tuổi mới luôn mạnh khoẻ, thành công trong công việc và hạnh phúc!

15. BinhLeClick007

BinhLeClick007 Thành viên sơ cấp

Happy Birthday to You !!!

Chúc Phonuicao sức khoẻ, hạnh phúc và thành đạt.

16. ziczac

ziczac ********

E vô tâm quá, thấy mội người chúc mừng hôm đó tưởng rằng nhà 8 nói đùa, hát chúc mừng chị mà cũng vẫn chưa nghĩ đó là SN chị, zac này có lỗi quá, Chúc mừng sinh nhật chị muộn một chút nhưng thôi bỏ qua cho E nhé, mọi sự là ở mình thôi chị ạ, E vẫn muốn chúc mùng chị sớm nhưng không hề biết sớm, hic hic E xin khóc nguyên một đêm để tạ lỗi này. và cười nguyên 2 ngày để chúc mừng sinh nhật Phở Nui Cảo.

17. KHANHDOAN

KHANHDOAN Thành viên sơ cấp

Khi ước mơ vượt quá giới hạn thì nó trở thành tham
    Mặc dù hơi muộn nhưng em cũng xin chúc chị phonuicao sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc. Mong chị hãy luôn sống thật nghị lực và luôn giữ cho mình một niềm tin chị nhé.

18. cothant

cothant Thằng ham chơi

Hiii, em ăn SN xong rồi mới chúc mừng nè... chúc chị sẽ thực hiện được những ước muốn trong tuổi mới nhé.

19. highland

highland Guest

Xin chào các anh chị,các bạn!

phonuicao thật sực xúc động và chẳng biết nói gì trước những tình cảm mà các anh chị và các bạn đã dành cho mình. Các bạn có tin không? Đây là lần đầu tiên phonuicao nhận được quá nhiều lời chúc mừng nhân ngày sinh nhật của mình đấy! (Chị cảm ơn Nguyen Tu Anh nhe!) Thật hạnh phúc biết bao!

Em cảm thấy rất may mắn được tham gia vào diễn đàn webketoan. Nhờ nó mà em có thêm được nhiều anh chị, bạn bè, và những đứa em đã cùng nhau chia sẽ cùng em. Giờ nghĩ lại nếu như không tham gia vào web thì mình sẽ ra sao đây nhỉ!? Tất cả đã chia sẽ cùng em, giúp em có tinh thần để vượt qua những ….Nhờ web mà PNC mới có thể thấy lạc quan hơn đấy….Thiếu nó chắc PNC ……chết mất. Hy vọng rằng đây mãi mãi là ngôi nhà mà em không thể nào quên được! Thực sự dạo này không thể vào web, buồn lắm…….

Phonuicao xin cảm ơn tất cả đã dành cho em những tình cảm chân thành trong ngày sinh nhật! Em sẽ cố gắng hết mình để khỏi phụ lòng các tình cảm mà mọi người đã dành cho em.

To: phantuannam! Chị đăng ký tham gia đội CTXH buồn cười lắm? Chị nói thật đấy mà, nhưng mà chị đăng ký trước thôi để dành chỗ sau này tham gia. Hiện nay thì chị không thể, em biết rồi đấy. Nhưng qua tháng 10, nếu hôm nào chủ nhật chị không phải đi làm mà trùng ngày đi thì chị sẽ sắp xếp tham gia cùng tụi em đấy!

……………………………………………
    P/S: Cho PNC xin lỗi vì reply trễ quá.

20. khanhpq

khanhpq Thành viên thân thiết

Chúc mừng! Chúc mừng! Chúc mừng!