Chúc mừng sinh nhật phonuicao 21-8

• Thread starter Nguyen Tu Anh
  • Ngày gửi
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
WKT cũng đang có một nỗi buồn lớn, không biết em post topic này lên có lỗi gì không? Nhưng em nghĩ rằng: trong tim chúng ta đều có một chỗ dành riêng cho người đã mất nên nếu có gì không phải xin mọi người lượng thứ cho em.

Chị phonuicao thân mến, cám ơn chị đã chọn em làm người tâm sự để hôm nay em được biết là ngày sinh nhật của chị. Cũng đã lâu rồi chị mới quay trở lại diễn đàn, có phải không? Dù thế nào thì Webketoan cũng luôn là mái nhà chờ chị về thăm.

Chúc chị giống như loài hoa xương rồng, sống nơi đất cát nhưng vẫn nở một vẻ đẹp rực rỡ đầy mạnh mẽ!

Đính kèm

82 KB · Lượt xem: 97
Khóa học Quản trị dòng tiền
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Hậu chúc mừng Sinh nhật Chị phonuicao

Hôm qua được hát mỏi mồm hôm nay mới chúc sinh nhật chị đây.

Chúc chị sức khỏe, luôn tràn đầy sức sống, luôn thương yêu đám đàn em quậy phá này.

Em biết hiện nay công việc của chị khá nhiều áp lực, luôn phải đi sớm về trễ, nhưng với con người mà nghị lực sống và yêu thích công việc như chị thì mọi chuyện sẽ qua đi.

Chúc mọi sự thành công đến với chị

HAPPY BIRTHDAY TO PHONUICAO

Chào mừng chị tham gia đội CTXH của WKT (!?)

zeny

zeny

Người mê chơi nhất
3/10/03
113
0
16
42
Biên Hoà
Chị à, chị vui rồi nhé!Hãy cố gắng đi qua giai đoạn khó khăn này nha chị.

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
chúc mừng sinh nhật PNC chúc em luôn mạnh mẽ vượt qua mọi khó khăn.

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Chúc mừng Sn Ms phonuicao nhé Chúc chị một tuổi mới hêm nhiều nghị lực để vượt qua mọi khó khăn, chúc chị sẽ luôn lạc quan với cuộc sống nhé.

P

phuongvpm

Trung cấp
20/5/05
74
1
6
TPHCM
Chúc mừng sinh nhật chị Phonuicao, chúc chị luôn mạnh khoẻ, vui vẻ và luôn dễ thương như hôm offline nhé! :two:

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Chúc mừng sinh nhật chị phonuicao! Mong mọi niềm vui và hạnh phúc luôn đến với chị.

X

xungdanhanhhung

Guest
6/2/05
268
2
0
Hanoi
Chúc mừng sinh nhật chị, chúc chị tuổi mới ngập tràn niềm vui!

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Chúc mừng sinh nhật của chị PHONUICAO. Chúc chị trăm sự như ý vạn sự như mơ.

(Xin lổi em chúc hơi trể.)

Q

Quỳnh

Guest
27/1/05
22
0
0
47
Hà Nội
Gửi lời chúc mừng sinh nhật muộn tới Phonuicao, chúc bạn sang tuổi mới luôn mạnh khoẻ, thành công trong công việc và hạnh phúc!

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
E vô tâm quá, thấy mội người chúc mừng hôm đó tưởng rằng nhà 8 nói đùa, hát chúc mừng chị mà cũng vẫn chưa nghĩ đó là SN chị, zac này có lỗi quá, Chúc mừng sinh nhật chị muộn một chút nhưng thôi bỏ qua cho E nhé, mọi sự là ở mình thôi chị ạ, E vẫn muốn chúc mùng chị sớm nhưng không hề biết sớm, hic hic E xin khóc nguyên một đêm để tạ lỗi này. và cười nguyên 2 ngày để chúc mừng sinh nhật Phở Nui Cảo.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hiii, em ăn SN xong rồi mới chúc mừng nè... chúc chị sẽ thực hiện được những ước muốn trong tuổi mới nhé.

H

highland

Guest
Xin chào các anh chị,các bạn!

phonuicao thật sực xúc động và chẳng biết nói gì trước những tình cảm mà các anh chị và các bạn đã dành cho mình. Các bạn có tin không? Đây là lần đầu tiên phonuicao nhận được quá nhiều lời chúc mừng nhân ngày sinh nhật của mình đấy! (Chị cảm ơn Nguyen Tu Anh nhe!) Thật hạnh phúc biết bao!

Em cảm thấy rất may mắn được tham gia vào diễn đàn webketoan. Nhờ nó mà em có thêm được nhiều anh chị, bạn bè, và những đứa em đã cùng nhau chia sẽ cùng em. Giờ nghĩ lại nếu như không tham gia vào web thì mình sẽ ra sao đây nhỉ!? Tất cả đã chia sẽ cùng em, giúp em có tinh thần để vượt qua những ….Nhờ web mà PNC mới có thể thấy lạc quan hơn đấy….Thiếu nó chắc PNC ……chết mất. Hy vọng rằng đây mãi mãi là ngôi nhà mà em không thể nào quên được! Thực sự dạo này không thể vào web, buồn lắm…….

Phonuicao xin cảm ơn tất cả đã dành cho em những tình cảm chân thành trong ngày sinh nhật! Em sẽ cố gắng hết mình để khỏi phụ lòng các tình cảm mà mọi người đã dành cho em.

To: phantuannam! Chị đăng ký tham gia đội CTXH buồn cười lắm? Chị nói thật đấy mà, nhưng mà chị đăng ký trước thôi để dành chỗ sau này tham gia. Hiện nay thì chị không thể, em biết rồi đấy. Nhưng qua tháng 10, nếu hôm nào chủ nhật chị không phải đi làm mà trùng ngày đi thì chị sẽ sắp xếp tham gia cùng tụi em đấy!

……………………………………………
P/S: Cho PNC xin lỗi vì reply trễ quá.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA