Thi công chức hải quan!

• Thread starter meomalem
  • Ngày gửi
V

vananh91

Sơ cấp
25/7/12
15
0
0
Thien duong
Ðề: Thi công chức hải quan!

có người thấp điểm đã được gọi rùi đấy :D. Các bạn đừng cười sớm quá nhé! Tờ quyết định mới quan trọng :). Nếu người nào mà thế thì nhớ cám ơn ông suzaku 1 câu nhé! Mình vừa hóng được đấy. Mình trượt nên ko chém!
Nói rõ hơn đi, cứ úp úp mở mở, bực cả mình cái kiểu tỏ ra nguy hiểm >"<

Khóa học Quản trị dòng tiền
S

snonet

Trung cấp
15/7/09
150
0
0
hà nội

Nói rõ hơn đi, cứ úp úp mở mở, bực cả mình cái kiểu tỏ ra nguy hiểm >"<

Chỉ nói được vậy thui, Mình không phải COCC chỉ quen biết thui. Có gì sai thông cảm! Chứ cái ông suzaku kia ko vừa đâu ah :).

T

Truthman282

Trung cấp
7/11/12
133
0
0
Ha Noi

bác truman điểm cao ko.đỗ ko bác.em cứ cầu giời cho bác đỗ để bác khao anh em d d 1 vé mường thanh xala free=)).
Hehe, thanks chú e, mình trượt từ lúc ra khỏi phòng thi roài,chắc đợi đợt 2 thôi, vì mình đký vào cục HQ Trường Sa, phụ trách...Hải tặc, ngư tặc nên cũng đông ng thi vào :) kaka

Q

quynhquynhquynh

Sơ cấp
22/8/12
46
0
0
tphcm

Mấy a chị thi HQ sau khi biết điểm xong môn KIẾN THỨC CHUNG, có thể chia sẽ cho em biết, a chị nào chép nguyên trong tài liệu mà dưới 50 điểm ko? còn có a chị nào tự chém mà ko sử dụng tài liệu được trên 50 điểm ko?

D

dailammoc

Trung cấp
1/4/10
128
0
0
36
nha trang

Mấy a chị thi HQ sau khi biết điểm xong môn KIẾN THỨC CHUNG, có thể chia sẽ cho em biết, a chị nào chép nguyên trong tài liệu mà dưới 50 điểm ko? còn có a chị nào tự chém mà ko sử dụng tài liệu được trên 50 điểm ko?

trong tài liệu có mấy đâu mà chép, năm nay toàn đề mở k mà, tự viết là chính >"<

S

snonet

Trung cấp
15/7/09
150
0
0
hà nội

trong tài liệu có mấy đâu mà chép, năm nay toàn đề mở k mà, tự viết là chính >"<

Bạn biết barem điểm ko mà chém thế? Đợt 1 thì ai chép tốt ít ra cg phải được 50 điểm :)

H

hharrri voo

Trung cấp
6/12/12
86
0
0
CôngChứcThuế2012

Hehe, thanks chú e, mình trượt từ lúc ra khỏi phòng thi roài,chắc đợi đợt 2 thôi, vì mình đký vào cục HQ Trường Sa, phụ trách...Hải tặc, ngư tặc nên cũng đông ng thi vào :) kaka

thế à.nếu đậu có phải ra tận cục trường sa làm ko anh.nếu thế mấy em làm ở mường thanh ai lo đây.chưa kể chị và các cháu nữa.chỗ anh em với nhau em nói thật.chị ấy thì em ko giám chứ mấy em NA em Nụ thì bác cho em thế cái ghế CEO.em mong bác đậu lắm đó=))

H

heungoppa

Trung cấp
13/9/12
59
0
0
35
hà nội

Chỉ nói được vậy thui, Mình không phải COCC chỉ quen biết thui. Có gì sai thông cảm! Chứ cái ông suzaku kia ko vừa đâu ah :).

nhà bác suguku có ng làm trong chính phủ mà.to lắm.thế cuối cùng bác hóng đc cái j` cho dân đen bọn em biết với.

B

banhph0ng

Trung cấp
10/3/12
172
0
0
ha noi

uhm, đúng roài. bác hóng đc gì chia sẻ cho a,e với. e có đứa bạn bị trượt để xem nó có hy vọng j đc gọi ko
nhà bác suguku có ng làm trong chính phủ mà.to lắm.thế cuối cùng bác hóng đc cái j` cho dân đen bọn em biết với.

giant525

giant525

Cao cấp
30/3/12
521
0
16
ha noi

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Sửa lần cuối:
S

snonet

Trung cấp
15/7/09
150
0
0
hà nội

Hóng thì thông tin có thể sai, có thể đúng, nên ko dám nói rõ được. Phải hỏi ng nào tung tin ra trước chứ. haizzzzzzz.. trời lạnh và tối nhanh quá, về thui, chúc mọi ng chém vui vẻ nhé!

H

hharrri voo

Trung cấp
6/12/12
86
0
0
CôngChứcThuế2012

bác oi đang lúc anh em vui thế này bác lại....có thế thật bác cg đừng nói ra...h này là để chia vui với ai đỗ và chia buồn với ai rớt.mà bác làm vé mường thanh cho nó tỉnh ra ko em bao.tối nay anh em minh đi=))

B

ban3b

Sơ cấp
27/8/12
44
0
0
Ha Noi

chuyển sang Lô 3 E dương đình nghệ rồi mà bạn ơi, gần Kengnam đó!

tòa nhà này bị cháy mà, hiện tại vẫn đã sử dụng được đâu :( Chắc vẫn còn ở Nguyễn Văn Cừ dài dài

S

snonet

Trung cấp
15/7/09
150
0
0
hà nội

bác oi đang lúc anh em vui thế này bác lại....có thế thật bác cg đừng nói ra...h này là để chia vui với ai đỗ và chia buồn với ai rớt.mà bác làm vé mường thanh cho nó tỉnh ra ko em bao.tối nay anh em minh đi=))

Thấy cậu chém là phải ở lại đợi hồ sơ mai chuyển về thanh toán. Hi, mường thanh ah, ở đâu? ngoài hà nội thì mình ko đi dc nhé :D, còn ở trong hà nội thì đi chán rồi. Đang đợi bác truthman cho thêm thông tin thêm thông tin chứ đợt này chán quá :))

A

Ashe

Sơ cấp
4/9/12
17
0
0
Việt Nam

có người thấp điểm đã được gọi rùi đấy :D. Các bạn đừng cười sớm quá nhé! Tờ quyết định mới quan trọng :). Nếu người nào mà thế thì nhớ cám ơn ông suzaku 1 câu nhé! Mình vừa hóng được đấy. Mình trượt nên ko chém!
Người thấp điểm đc gọi, dc báo cho con số xxx gì đó nếu đồng ý thì sẽ xúc tiến... Nói chung ai nằm ở các vị trí ko phải đứng đầu thì...

X

xuanyen90

Sơ cấp
11/12/12
17
0
0
34
tay ninh

Khi nao co quyết định tuyển dụng vậy mọi người

Xem nhiều