Thi công chức hải quan!

• Thread starter meomalem
  • Ngày gửi
D

dailammoc

Trung cấp
1/4/10
128
0
0
36
nha trang
Ðề: Thi công chức hải quan!

Có bác nào dân đen. K chạy chọt mà đỗ k. Lên tiếng cho em lấy tinh thần sang năm thi với.

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

Lionel Andres Messi

Trung cấp
22/10/12
65
0
0
Vietnam

Tranketoan cho t hoi. Neu t được 260 điểm đứng thứ 50/164 kinh tế khác cục Hà Nội mà muốn vào đợt 2 chạy chọt có được không nhỉ??? Hôm trước có chạy trước mà không ăn thua. Giờ nhìn điểm ngán quá. Help me!!!!

Theo tớ nhận định thì không chạy chọt gì được nữa đâu bạn, giấy trắng mực máy in + dấu khoai lang chấm vào đỏ loét hết rồi không thay đổi được nữa, làm gì cũng có quy trình cả, muốn chạy chọt thì cũng phải đúng thời điểm và đúng chỗ, gãi đúng chỗ ngứa nhé chứ bjo là thời điểm để các chú trên tổng cục phân phát giấy báo.

W

walo2410

Trung cấp
15/9/12
60
0
0
hcm

mình có file danh sách điểm thi excel , nhưng làm cách nào mà post cho pà kon nhỉ?

L

Lionel Andres Messi

Trung cấp
22/10/12
65
0
0
Vietnam

Có bác nào dân đen. K chạy chọt mà đỗ k. Lên tiếng cho em lấy tinh thần sang năm thi với.

Có ai dân đen trượt thì dơ tay, đồng loạt dơ tay :welcome_2

linhqb1102

linhqb1102

Sơ cấp
7/6/11
47
0
0
Dong Hoi - QB

ak, file dung lượng hơn 1mb k gửi dc,,, co bác nào có cao kiến gì để em up lên cái nhỉ...làm xog cứ tưởng gửi lên được rồi ^^

giant525

giant525

Cao cấp
30/3/12
521
0
16
ha noi

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Sửa lần cuối:
P

phamyennhi89

Trung cấp
31/5/10
160
0
0
35
can tho

Mình cũng thi bên thuế đây, bạn thi trong Nam thì ko phải lo, chỉ cần 50d/môn là ok. Mình đăng ký Hà Nội nè, điểm thuế năm nay mình cũng nghĩ không cao vì môn KTC đề mở 80% mà, viết CN các bạn cãi nhau hoài, lo quaaaaaaa

uhm, mình thi trong Nam, đề trong này mình thấy khó lắm, đề ktc chỉ mở 1 câu ah, bạn đậu Hq r còn lo gì nữa ^^

B

bulubuloa

Trung cấp
31/10/12
82
0
0
35
HCM

Đợt 2 có suất cho dân đen không các bạn, mình dân đen đứng thứ 8/5,, không biết đợt 2 có khả năng hok? bạn nào rành cái này tư vấn giúp mình nhé

linhqb1102

linhqb1102

Sơ cấp
7/6/11
47
0
0
Dong Hoi - QB

Mình xin làm lại cái danh sách lọc cho mọi người dễ xem nhé... đã có bác nào gửi lên rồi e xin mạn phép mượn câu view ^^ nhớ thanks vs like nhiệt tình tăng mức độ tín dụng hộ mình nhé .... sài dcom mạng chán wa đi ...o_0

mới nén lại,,, giải nén và xem cho tiện nhé..

Đính kèm

• Danh sach (version 2)linhqb.rar
    189.3 KB · Lượt xem: 196
T

tulipsmania

Sơ cấp
31/8/12
17
0
0
Hai Phong

cám ơn bạn Lion...Messi lần nữa nhé :)

P

phanquan102

Sơ cấp
6/9/12
19
0
0
Đà nẵng

Các bạn cho mình hỏi, tuyển lần 2 sẽ dựa vào kết quả tiếp theo của những người chưa đỗ lần 1 phải ko, có công bố công khai ko các bạn? Ai biết thì giúp mình với nhé, cảm ơn nhiều.

L

Lionel Andres Messi

Trung cấp
22/10/12
65
0
0
Vietnam

Mới thống kê sơ qua đợt 1 đã có ~ 1000 mạng bỏ thi, cũng nhiều đấy chứ nhỉ

T

thicongchuchaiquan

Sơ cấp
10/12/12
6
0
0
36
Hà Nội

trên tổng cục liệu có bao h lấy đợt 2 k các bác???

H

hoang son tvad

Sơ cấp
18/9/12
19
0
0
Ha Noi

top đầu của hải quan tp hcm toàn là người miền bắc. haizzz

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA