Thi công chức hải quan!

• Thread starter meomalem
  • Ngày gửi
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Ðề: Thi công chức hải quan!

Xin được chia vui cùng các bạn đã đạt điểm cao trong kỳ thi và cũng xin chia sẻ nỗi buồn cùng các bạn điểm chưa được như ý.
Dù sao chúng ta đang trong tâm trạng vui buồn, nhưng đề nghị các bạn luôn luôn tỉnh táo trong khi viết bài, đúng theo nội dung của topic.
Những nội dung khác đề nghị các bạn không viết ở đây.
Thân !

@ all : Tất cả các bài viết không đúng nội dung topic mình đã xóa hết, vậy đề nghị các bạn cũng "thương mình" đừng spam nữa, mình mỏi xóa mỏi tay lắm rồi í :((

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hharrri voo

Trung cấp
6/12/12
86
0
0
CôngChứcThuế2012

Xin được chia vui cùng các bạn đã đạt điểm cao trong kỳ thi và cũng xin chia sẻ nỗi buồn cùng các bạn điểm chưa được như ý.
Dù sao chúng ta đang trong tâm trạng vui buồn, nhưng đề nghị các bạn luôn luôn tỉnh táo trong khi viết bài, đúng theo nội dung của topic.
Thân !

anh xoá bài của mọi người rồi à=))

H

heungoppa

Trung cấp
13/9/12
59
0
0
35
hà nội

anh xoá bài của mọi người rồi à=))

hahahaha em chào bác.lâu lắm mới gặp.:beer::029:

Thân !

@ all : Tất cả các bài viết không đúng nội dung topic mình đã xóa hết, vậy đề nghị các bạn cũng "thương mình" đừng spam nữa, mình mỏi xóa mỏi tay lắm rồi í :((

bác xóa của em 3 bài rồi đó nha.vừa đc thành viên trung cấp 1 sao bây h xuống thành viên thường:wall:

T

Tri menh

Trung cấp
22/11/12
158
0
16
hai phong

Thân !

Đề nghị mọi người nếu viết ngoài luồng thì ít nhất cũng đúng chủ đề 1 câu nhé! thương bác ấy tý ko bác ấy mỏi tay " ko làm việc được "!:)). Điểm thi HQ năm nay ko cao bằng năm ngoái! ( bài viết này của em hợp lệ nhé, bác đừng có xóa đấy!:)) )

M

motchieumua

Trung cấp
26/3/11
97
0
0
hà nội

cho mình hỏi mọi ngtười 1 câu, mình ko biết đã xoá đi cái j mà jo ko vào web đc, chỉ vào đc google nhưng nó chỉ hiện giao diện màn hình, ko vào đc j nữa. thế này thì mình có cần phải cài lại win ko hay phải làm thế nào. cảm ơn.

N

ngotrimao

Trung cấp
26/8/12
54
0
0
35
hcm

Thân !

Em thấy cái này chả liên quan den topic gì cả, topic thi công chức hải quan mà.

H

hharrri voo

Trung cấp
6/12/12
86
0
0
CôngChứcThuế2012

hahahaha em chào bác.lâu lắm mới gặp.:beer::029:

bác xóa của em 3 bài rồi đó nha.vừa đc thành viên trung cấp 1 sao bây h xuống thành viên thường:wall:

tôi có phải em hà vẩu đâu.tôi lập nick để troll em ý mà=))

H

heungoppa

Trung cấp
13/9/12
59
0
0
35
hà nội

inbox mình đi, mà đây là diễn đàn mà, sao bác Hiep1974 lại không cho anh em làm quen với nhau thế! biết đâu diễn đàn này lại có 1 chuyện tình lãng mạn thì sao:046::046:

cách 1: bạn khởi động lại máy.
Cách 2: thử dùng trình duyệt khác nếu vẫn không được thì có thể là virus, nếu được thi xóa trình duyệt kia đi cài lại.

đã inbox nhé.cần j` thì pm.hnay qua tổng cục HN lượn lờ.nhìn đẹp thật.

D

dangky2911

Sơ cấp
26/9/12
45
0
0
ha noi

Tôi nói là thứ 6 hoặc đầu tuần là thứ 2. Và các bạn biết đấy, và biết tôi là ai rồi chứ?
Cẩn thận nhé, cao điểm chưa chắc đã vui mà điểm liệt, điểm thấp chưa chắc đã buồn.
Sao lại thế anh?em không hiểu

giant525

giant525

Cao cấp
30/3/12
521
0
16
ha noi

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Sửa lần cuối:
Q

quoctuankid

Trung cấp
22/3/08
141
3
18
37
Hà Nội
duangoldenpeak.vn

cho mình hỏi mọi ngtười 1 câu, mình ko biết đã xoá đi cái j mà jo ko vào web đc, chỉ vào đc google nhưng nó chỉ hiện giao diện màn hình, ko vào đc j nữa. thế này thì mình có cần phải cài lại win ko hay phải làm thế nào. cảm ơn.

Thế bạn đang vào webketoan này bằng CÁI GÌ vậy :D

H

hharrri voo

Trung cấp
6/12/12
86
0
0
CôngChứcThuế2012

bác truman điểm cao ko.đỗ ko bác.em cứ cầu giời cho bác đỗ để bác khao anh em d d 1 vé mường thanh xala free=)).

T

Truthman282

Trung cấp
7/11/12
133
0
0
Ha Noi

Thân !

Xóa bài nào thì xóa. đừng có động vào MUONG THANH HOTEL của e đấy nhé bác (dù là phần móng). đây là nơi để ace xả stress nhé.
- " chấp nhận thông quan" (có liên quan đến topic đấy nhé)

S

snonet

Trung cấp
15/7/09
150
0
0
hà nội

Sao lại thế anh?em không hiểu

có người thấp điểm đã được gọi rùi đấy :D. Các bạn đừng cười sớm quá nhé! Tờ quyết định mới quan trọng :). Nếu người nào mà thế thì nhớ cám ơn ông suzaku 1 câu nhé! Mình vừa hóng được đấy. Mình trượt nên ko chém!

H

heungoppa

Trung cấp
13/9/12
59
0
0
35
hà nội

có bác nào ở hà nội cho em hỏi làm ở tổng cục thì làm ở chỗ nào.chứ đến nguyễn văn cừ thì xa quá.10km lận

giant525

giant525

Cao cấp
30/3/12
521
0
16
ha noi

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Sửa lần cuối:
M

motchieumua

Trung cấp
26/3/11
97
0
0
hà nội

trình duyệt là thế nào, jo làm từng bước 1 thế nào ấy, nói chung chung ko hiểu j cả.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA