Thi công chức hải quan!

• Thread starter meomalem
  • Ngày gửi
X

xuanyen90

Sơ cấp
11/12/12
17
0
0
34
tay ninh
Ðề: Thi công chức hải quan!

Mình đang đỗ được 286 đ không biết sau phúc khảo có còn được thấy quyết định là gì không ? cũng chẳng biết khi nào có quyết định có ai biết không vậy

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

dangky2911

Sơ cấp
26/9/12
45
0
0
ha noi

Sau ngày tận thế :D

Thế trước khi có quyết định thì họ gọi điện thông báo hay là gửi giấy báo về nhà thế bác?

Mình đang đỗ được 286 đ không biết sau phúc khảo có còn được thấy quyết định là gì không ? cũng chẳng biết khi nào có quyết định có ai biết không vậy

Bạn đangn đưng thứ mấy thế? mà bạn thi ngành gì

T

thicongchuchaiquan

Sơ cấp
10/12/12
6
0
0
36
Hà Nội

b thi Tây Ninh ah?? TN vị trí cuối đỗ là bn vậy b??

C

contraithanbao

Trung cấp
29/11/12
56
0
0
My

Đôi diện nhà mình luôn nếu vào đó làm thì có cơ hội mình mời sang quan Thầy Q ăn. ăn ở đó cũng ngon lắm!
chuyển sang Lô 3 E dương đình nghệ rồi mà bạn ơi, gần Kengnam đó!

X

xuanyen90

Sơ cấp
11/12/12
17
0
0
34
tay ninh

minh khong thi o Tay Ninh Minh thi cho khac ! Ban co biet khi nao co quyet dinh khong vay ?

C

contraithanbao

Trung cấp
29/11/12
56
0
0
My

tòa nhà này bị cháy mà, hiện tại vẫn đã sử dụng được đâu :( Chắc vẫn còn ở Nguyễn Văn Cừ dài dài

Eo sử dụng được mấy tháng rùi bác à. sáng dậy tớ mở mắt ra gặp HQ.

N

namkaka

Trung cấp
11/9/12
70
2
8
35
Kinh Bắc
www.tl.gate.vn

@quoctuankid fòng mìng thi chỉ có ông Nam thi đồng nai 326d đậu nhỉ, buồn quá

Z

zonzonhd

Guest
11/12/12
3
0
0
hà nội

điểm mềnh thấp tệ hại, oạch rùi, >.< cơ mà vẫn muốn biết nhiêu điểm mới đỗ, ^^. ai có thể thống kê giúp mình ngành tài chính kế toán cục dtra cbl ko? chỉ tiêu tuyển 10. thanks trc ạ!

V

van022002

Trung cấp
4/4/10
55
0
0
ha noi

Bao giờ KB mới được rôm rả như bên này đây... thèm quá...

K

KangLe

Sơ cấp
20/11/12
6
0
0
35
tp.hcm

các bạn cho mình hỏi , từ khi có điểm thì khi nào thông báo đậu vậy. sau khi phúc khảo xong phải không. cảm ơn nhiều

H

heungoppa

Trung cấp
13/9/12
59
0
0
35
hà nội

điểm mềnh thấp tệ hại, oạch rùi, >.< cơ mà vẫn muốn biết nhiêu điểm mới đỗ, ^^. ai có thể thống kê giúp mình ngành tài chính kế toán cục dtra cbl ko? chỉ tiêu tuyển 10. thanks trc ạ!

337 đ ban nhé.bạn đc nhiu..nhìn top 3 toàn người nam định kìa.tởm thật.mình cũng thấy vui khi là người nam định(dân 2 ngón í mà) :)

H

HIQ

Sơ cấp
18/5/11
7
0
1
38
Hnoi

Hix. Anh em cho mình hỏi tí. Điểm mình đạt chỉ tiêu nhưng có điểm dưới 50 thì có ok không? Trong những người có cùng chỉ tiêu với mình, ai cũng có điểm dưới 50 cả.

Mình thi vào cục Hải Quan Bà Rịa - Vũng Tàu.

T

taviamichcharm

Sơ cấp
22/2/11
17
0
1
TP Hồ Chí Minh

Chị em thi Hải quan Đà Nẵng, điểm cao thứ 2, ngành ngân hàng, không biết vậy là chắc đậu chưa nhỉ

W

whitesnight25

Sơ cấp
20/9/12
23
0
0
38
hanoi

Hix. Anh em cho mình hỏi tí. Điểm mình đạt chỉ tiêu nhưng có điểm dưới 50 thì có ok không? Trong những người có cùng chỉ tiêu với mình, ai cũng có điểm dưới 50 cả.

Mình thi vào cục Hải Quan Bà Rịa - Vũng Tàu.

tin học tiếng anh mà dưới 50d thì chắc là không được rồi đó là 2 môn điều kiện tối thiểu phải trên 50

D

dotienthuan

Sơ cấp
15/10/12
25
0
0
44
vietnam

Có ai bị giống mình không, chỉ tiêu 3 người mà mình xếp thứ 4 đây, thằng thứ 3 là 234 điểm, mình 224 điểm, chắc mình chết mất quá các bạn ạ, ai cho mình lời khuyên đi, mình chết mất thôi

D

dangky2911

Sơ cấp
26/9/12
45
0
0
ha noi

Có ai bị giống mình không, chỉ tiêu 3 người mà mình xếp thứ 4 đây, thằng thứ 3 là 234 điểm, mình 224 điểm, chắc mình chết mất quá các bạn ạ, ai cho mình lời khuyên đi, mình chết mất thôi

Bạn chuẩn bị phúc khảo đi.

K

KangLe

Sơ cấp
20/11/12
6
0
0
35
tp.hcm

các bạn cho mình hỏi , từ khi có điểm thì khi nào thông báo đậu vậy. sau khi phúc khảo xong phải không. cảm ơn nhiều

T

taviamichcharm

Sơ cấp
22/2/11
17
0
1
TP Hồ Chí Minh

Điểm thi vào hải quan đà nẵng top 2 ngành ngân hàng có đậu không vậy mấy anh chị

H

HIQ

Sơ cấp
18/5/11
7
0
1
38
Hnoi

tin học tiếng anh mà dưới 50d thì chắc là không được rồi đó là 2 môn điều kiện tối thiểu phải trên 50

Nhưng môn dưới 50 là môn chuyên nghành. Tin học với TA thì trên 50. Làm sao bjo. Co Bro nao giai dap gium minh nhe

Tất cả phải trên 50 điểm nhé bạn !

Cám ơn Abuu, nhưng chỉ tiêu của mình trong cục thì ai cũng có môn thấp dưới 50. Vậy có khi không tuyển được thì sao?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA