Thi công chức hải quan!

• Thread starter meomalem
  • Ngày gửi
T

taviamichcharm

Sơ cấp
22/2/11
17
0
1
TP Hồ Chí Minh
Ðề: Thi công chức hải quan!

không đuoc đâu, phúc khảo thường lên từ 01-02 điểm là cùng. chị em thi có ai đỡ đầu không?
Chị em làm bài cũng tốt và có điểm ưu tiên con thương binh nữa nên cũng đỡ, mà chị cũng thi hải quan à, ở đâu vậy, chị biết điểm chưa, nhắm đậu không chị

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thuvang1979

Sơ cấp
16/5/12
20
0
0
35
Danang

Chị em làm bài cũng tốt và có điểm ưu tiên con thương binh nữa nên cũng đỡ, mà chị cũng thi hải quan à, ở đâu vậy, chị biết điểm chưa, nhắm đậu không chị

cháu chị thi HQ Đà Nẵng, trượt rồi. chị em sinh năm mấy, học trươmgf gì? Chị em chăc chắn đuọc tuyển dụng nếu cao điểm nhất ngành NH và ngành NH lấy 01 người.

C

candy9046

Cao cấp
20/9/12
239
0
0
39
Đồng Nai

Bên Hải quan vui quá, có điểm rồi, khỏi phải chờ đợi nữa. Bên Thuế lâu ơi là lâu, nghe có thông tin nói qua Tết AL nữa, nản quá các bác ạ!

M

mrhero

Trung cấp
18/10/12
71
0
0
VN

Trời, bác này thi ở đâu mà khiếp thế, may là bác không thi đà nẵng
Mình thi Quảng Ninh.Dân đen k có cơ cấu j chắc tạch roài :(.buồn tê còn nhà bà tái.lấy rượu giải sầu thoi.bao nhiêu công cố gắng

T

thuvang1979

Sơ cấp
16/5/12
20
0
0
35
Danang

Chị có bạn làm HQ ĐN nên chị biết một số thông tin, cần hỏi gì chị trả lời cho. mà có ai quen biết không, chứ ĐN thi như vậy là hiếm lắm.

Z

zonzonhd

Guest
11/12/12
3
0
0
hà nội

ai post giùm mình dsach 10 ng cao điểm nhất cục dtra cbl ngành tài chính kế toán với????? thanks nhìu nhìu, ^^

T

taiblt

Trung cấp
11/5/11
67
0
0
36
HA NOI

Sẽ có đợt 2 nhé mọi người nhưng cũng tuỳ theo cục.

T

taviamichcharm

Sơ cấp
22/2/11
17
0
1
TP Hồ Chí Minh

Chị có bạn làm HQ ĐN nên chị biết một số thông tin, cần hỏi gì chị trả lời cho. mà có ai quen biết không, chứ ĐN thi như vậy là hiếm lắm.
Dạ, điểm thì có rồi, chỉ chờ quyết định xem có đậu hay không thôi, hy vọng không có ai phúc khảo lên vèo 30đ là được rồi chứ em cũng chả biết hỏi gì nữa, cả nhà đều mong, lần này mà đậu thì cả nhà nhẹ nhõm

T

thuvang1979

Sơ cấp
16/5/12
20
0
0
35
Danang

chang ai phuc khao len duoc 30diem, thuong la 1-2 điểm nhung hiếm lắm. cháu chi sinh năm 89 thi HQ Đà nẵng, trượt thẳng cẳng.

P

PhoVuTruong

Cao cấp
7/12/12
219
0
0
tphcm

Bên Hải quan vui quá, có điểm rồi, khỏi phải chờ đợi nữa. Bên Thuế lâu ơi là lâu, nghe có thông tin nói qua Tết AL nữa, nản quá các bác ạ!

bác o dâu dong nai thế.=)))

H

heungoppa

Trung cấp
13/9/12
59
0
0
35
hà nội

ai post giùm mình dsach 10 ng cao điểm nhất cục dtra cbl ngành tài chính kế toán với????? thanks nhìu nhìu, ^^

ng` cao nhất hình như 384 đ hay sao í.còn nếu muốn chen chân vào top 10 thì phải đc 337 đ bạn ạ.

Sửa lần cuối:
X

xuanyen90

Sơ cấp
11/12/12
17
0
0
34
tay ninh

Khi nào biết mình đậu chính thức và nhận quyết định vậy mọi người

B

beobeoxinh

Sơ cấp
18/8/12
14
0
0
Hà Nội

Huhuhuh, buồn quá đi mất thôi. Chả biết làm thế nào bây giờ.

Làm thế nào để câu hỏi mở mà đứa cao nhất được tận 95 đ viết hở giởi?

N

namkaka

Trung cấp
11/9/12
70
2
8
35
Kinh Bắc
www.tl.gate.vn

Huhuhuh, buồn quá đi mất thôi. Chả biết làm thế nào bây giờ.

Làm thế nào để câu hỏi mở mà đứa cao nhất được tận 95 đ viết hở giởi?

Cái đó bạn phải đi hỏi bố của mấy người đó ý:045:

Chứ đề đó mà cho em biết trước mà không có đáp án em cũng chả tự tin là viết được 95 điểm:045:

N

namkaka

Trung cấp
11/9/12
70
2
8
35
Kinh Bắc
www.tl.gate.vn

ng` cao nhất hình như 384 đ hay sao í.còn nếu muốn chen chân vào top 10 thì phải đc 337 đ bạn ạ.

Top 13 của theo yêu cầu của bạn đây, tổng cục năm nay điểm cao chót vót nhỉ:034:

Đính kèm

• Book1.rar
    2.9 KB · Lượt xem: 62
C

contraithanbao

Trung cấp
29/11/12
56
0
0
My

Anh đâu có thời gian và trình độ để doạ người khác, chém thì càng không. Nhiệm vụ của anh là xây dựng và phát triển diễn đàn ngày càng vững mạnh. Chú không thấy có anh vui hẳn lên hay sao.

Em được mệnh danh là Con Trai Thần Bão rùi mà vẫn thua bác :(( không hiểu bác họ hàng gì nhà em không nhi?:056:

D

duongnguyen205

Sơ cấp
12/1/11
16
0
0
Hải phòng

Diễn đàn nhìu người đỗ vậy. Chúc mừng nhé. Chia bùn với mìn đê

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA