Thi công chức hải quan!

• Thread starter meomalem
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
B

bulubuloa

Trung cấp
31/10/12
82
0
0
35
HCM
Ðề: Thi công chức hải quan!

291 điểm thì lo cái gì nữa. Sắp làm đồng nghiệp của anh rồi nhé. Chiều cafe ở Country House hem.[/QUOTE]

Anh ManhuntVN ui, chắc 2 Ae hok có duyên thì phải, tối nay e đi học mất oy, tối mai thì ukie, hihi. e đi làm ra đi học lun. tối mai nhen a

S

snonet

Trung cấp
15/7/09
150
0
0
hà nội

291 điểm thì lo cái gì nữa. Sắp làm đồng nghiệp của anh rồi nhé. Chiều cafe ở Country House hem.

Anh ManhuntVN ui, chắc 2 Ae hok có duyên thì phải, tối nay e đi học mất oy, tối mai thì ukie, hihi. e đi làm ra đi học lun. tối mai nhen a[/QUOTE]

Chúc mừng bác đã đạt đựoc mục đích nhé :))

giant525

giant525

Cao cấp
30/3/12
521
0
16
ha noi

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Sửa lần cuối:
C

contraithanbao

Trung cấp
29/11/12
56
0
0
My

Phân luôn vị trí công tác. Không phải ai tuyển dụng vào cũng được đi học ngay. có người 1 năm mới được cử đi học. [/QUOTE]

@@! thật à anh. thế thì đi làm tốt hơn hay là đi học tốt hơn mà phân vào vị trí nào tốt nhất để em còn..

N

nhocluoi140787

Sơ cấp
7/7/12
15
0
1
Hà nội

Ban QLRR anh em mình thi chắc toàn tai to mặt lớn, đen vãi

uh, đúng đó, chả hiểu sao tớ cũng đăng ký vào đó, hối hận thì cũng đã muộn rùi, vì là dân đen nên cứ thấy chỗ nào tuyển nhiều nhiều là đăng ký

A

abuu161

Guest
3/9/09
117
0
0
Hà Nội

abuu ơi chủ nhật có kèo GTV- TB qua GTV xem không?

Hiện tại mình có ở HN đâu mà đi xem :D

2 ông gà nè! dủ đánh AOE thì không đánh đi xem làm gì.

Hôm trước từ chối ông bạn là do muộn quá rồi thôi. Còn trước 23h thì thoái mái nhé. Kể cả buổi ngày. Bỏ việc trước hôm thi cả tháng nên rảnh lắm :D

D

doibuonkhiemradi

Sơ cấp
20/8/12
27
0
0
Singapore

Danh sách bảng xếp hạng ngoại hạng này, thủ khoa là chị Dung 387 điểm nhé!

150 người đứng đầu xứng đáng trở thành công chức hải quan nhỉ :045:

C

contraithanbao

Trung cấp
29/11/12
56
0
0
My

Đang cafe Hầm Linh Đàm nè bác, sau lưng Mường Thanh :D

Toàn địa chỉ hấp dẫn. Lương tháng HQ hơn 4triệu thế các bác mà chém em thì em lấy gì sống đây. ( anh, em lấy ré nhá bác :()

Danh sách bảng xếp hạng ngoại hạng này, thủ khoa là chị Dung 387 điểm nhé!

Cậu là cong ty XNK nào thế? trước tớ cũng làm XNK. mới ra trường nguoi nhà tớ cho vào làm NKX luôn lấy kinh nghiêm thi HQ công nhận đi làm cũng học được nhiều thứ nhưng cứ phải đi lại nhiều, mà đi làm mới thấy HQ thật là đáng sợ :013:

Người iu tôi cũng quê NĐ :045: :066:

Nam Định có 1 nhân vât tay to bạn à. Chính vì vậy mà năm nay cũng có kết quả như vây.

Sửa lần cuối:
linhqb1102

linhqb1102

Sơ cấp
7/6/11
47
0
0
Dong Hoi - QB

mới nén lại,,, giải nén và xem cho tiện nhé..

cái danh sách lọc này có bạn nào thông thạo hàm Sumif hay dcounta j k nhỉ, dò dùm mấy đứa bạn ở tphcm mà nhiều quá... trong đó nó có phân biệt lấy bên nam vs nữ nên dò thủ công oải quá... tiện thể bác nào giải được hàm trên post vào cho ae học hỏi tí ^^

giant525

giant525

Cao cấp
30/3/12
521
0
16
ha noi

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Sửa lần cuối:
C

contraithanbao

Trung cấp
29/11/12
56
0
0
My

cái danh sách lọc này có bạn nào thông thạo hàm Sumif hay dcounta j k nhỉ, dò dùm mấy đứa bạn ở tphcm mà nhiều quá... trong đó nó có phân biệt lấy bên nam vs nữ nên dò thủ công oải quá... tiện thể bác nào giải được hàm trên post vào cho ae học hỏi tí ^^

bạn chỉ cần chỉnh nó sắp xếp thứ tự thôi mà không cần phải dùng hàm đâu.

linhqb1102

linhqb1102

Sơ cấp
7/6/11
47
0
0
Dong Hoi - QB

mạng lỡm thế... k đính kèm file mà cứ làm như thật...

Đính kèm

• Danh sach (version 2)linhqb.rar
    189.3 KB · Lượt xem: 49
linhqb1102

linhqb1102

Sơ cấp
7/6/11
47
0
0
Dong Hoi - QB

xếp thứ tự sort hả bạn?mà thế thì cũng phải đếm ý nhỉ , với lại kiểu ni thì làm sao mà biết anh nào điểm cao dính điểm liệt nhỉ hehehee

C

contraithanbao

Trung cấp
29/11/12
56
0
0
My

xếp thứ tự sort hả bạn?mà thế thì cũng phải đếm ý nhỉ , với lại kiểu ni thì làm sao mà biết anh nào điểm cao dính điểm liệt nhỉ hehehee

ban xếp sort, rùi xếp nhưng người thi cùng cục, cùng ngành đăng ký là ra mà.

L

luyen14

Guest
14/10/12
1
0
0
Hà nội

E được có 280d. Mà ngành em đk Lấy có 2 người. E đứng thứ 4. Hix. Dân đen chính hiệu. hix hix. Chán !

giant525

giant525

Cao cấp
30/3/12
521
0
16
ha noi

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Sửa lần cuối:
H

humor

Cao cấp
26/1/12
1,259
2
0
Viet Nam

uh, đúng đó, chả hiểu sao tớ cũng đăng ký vào đó, hối hận thì cũng đã muộn rùi, vì là dân đen nên cứ thấy chỗ nào tuyển nhiều nhiều là đăng ký

BQL RR thứ nhất chỉ tiêu lấy nhiều, thứ 2 là chỉ tốt nghiệp ngành kinh tế là được nên số lượng hồ sơ nhiều là đương nhiên mà, mình cũng đăng ký BQLRR đây, nếu năm nay trong sạch thì thật đáng tiếc, hic, bên Thuế nghe nói tiêu cực kinh và trắng trợn luôn ( mình chỉ nghe các bạn nói thế, nhưng phòng mình hình như không có vip nên trông thi kinh khủng lắm),

N

nhocluoi140787

Sơ cấp
7/7/12
15
0
1
Hà nội

BQL RR thứ nhất chỉ tiêu lấy nhiều, thứ 2 là chỉ tốt nghiệp ngành kinh tế là được nên số lượng hồ sơ nhiều là đương nhiên mà, mình cũng đăng ký BQLRR đây, nếu năm nay trong sạch thì thật đáng tiếc, hic, bên Thuế nghe nói tiêu cực kinh và trắng trợn luôn ( mình chỉ nghe các bạn nói thế, nhưng phòng mình hình như không có vip nên trông thi kinh khủng lắm),

Thế bạn humor được bao nhiêu điểm vậy?tớ từ hôm biết điểm đến giờ, buồn chả muốn làm gì,sắp thi Thống kê mà chưa ôn được gì,0 biết có giống HQ?nghe mọi người nói mà lại càng chán

à, thì ra là bạn chọn thi Thuế, 0 thi HQ và bạn bảo nếu trong sạch thì tiếc vì đã 0 thi HQ,bạn 0 thấy BQLRR điểm cực kỳ cao à,lấy 11 chỉ tiêu bên kinh tế mà người thứ 11 tớ nhớ cũng phải tầm 32xđiểm,hix,tớ tiếc là ko đăng ký về các Cục trong phía Nam, xa xôi cũng dc, miễn là tớ được vào ngành

L

Lionel Andres Messi

Trung cấp
22/10/12
65
0
0
Vietnam

Bác nào còn cái danh sách phòng thi file excel gửi cho em với!
@bác Hiêp1974 : sao em không down được file đó thế bác, hay bác xóa roài T_T

Cậu muốn xem theo phòng thi nữa à, down cái này về xem nhá

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA