Thi công chức hải quan!

• Thread starter meomalem
  • Ngày gửi
P

passie

Sơ cấp
12/12/11
43
0
6
34
hà Nội
Ðề: Thi công chức hải quan 2012!

Đôi lúc mình chán và buồn ghê gớm, cứ dặn lòng là phải mạnh mẽ dù kết quả ra sao, phải đứng dậy và bước tiếp theo một con đường khác, nhưng ....dù có cố gắng đến mấy thì ý nghĩ vào hq vẫn luôn hiện trong đầu...mình chả đêm nào ngủ ngon, có khi mình còn khóc nữa, biết thế là tệ lắm nhưng kg làm khác đi được....
Cố gắng lên bác à, xem ra mình còn phải chờ lâu. Hnay 15 rồi mà ko biết có bác nào được Hải quan gọi điện chưa? Bạn e h đi làm rồi, vui ơi là vui. hồi đó em ko muốn đi xa nên cứ nhất quyết thi tại HN, chứ bạn e thi vế tỉnh cũng đc lắm. Nghĩ đến chuyện ôn lại cả mớ kiến thức khủng khiếp thì ko biết mình còn đủ sức lực ko?

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

Huynhnhu317

Sơ cấp
11/1/13
34
0
0
Hcm city

Cố gắng lên bác à, xem ra mình còn phải chờ lâu. Hnay 15 rồi mà ko biết có bác nào được Hải quan gọi điện chưa? Bạn e h đi làm rồi, vui ơi là vui. hồi đó em ko muốn đi xa nên cứ nhất quyết thi tại HN, chứ bạn e thi vế tỉnh cũng đc lắm. Nghĩ đến chuyện ôn lại cả mớ kiến thức khủng khiếp thì ko biết mình còn đủ sức lực ko?
ừm 15 rồi chả thấy j cả, có thêm cty kia gọi đi pv, chắc mình phải đi làm thôi,...chứ ăn rồi chờ mãi chắc kiểu gì cũng phải treo mỏ lên luôn quá :(

C

coi228

Sơ cấp
5/1/13
42
0
0
ha noi

Bạn Hitokiri ...ơi có tin gì mới chưa. Mình nghe nói T3 các cụ mới họp, chưa có quyết định :(

H

Huynhnhu317

Sơ cấp
11/1/13
34
0
0
Hcm city

Hì hì vừa nhận được cú đt có người nói cho một tin, nội trong tuần sau đến lượt cục HCM, cầu Trời tin đó là kg ảo!!!...niềm vui được nhen nhóm :)

T

thuhang01

Trung cấp
23/10/12
89
0
0
Ha Noi

.....................................................

Sửa lần cuối:
H

HitokiriBattousai

Trung cấp
9/11/12
57
0
0
36
Ho Chi Minh

Good luck tất cả những bạn nào may mắn được pass vào HQ nha.
Vui vẻ mình gặp nhau uống cafe. Chỉ uống cuối tuần thôi nhe. Công việc cung tương đối bận.

C

coi228

Sơ cấp
5/1/13
42
0
0
ha noi

Hết tuần rồi, qua 15 ùi, mà vẫn chả có tin tức gì :(

H

huynhhong1985

Trung cấp
28/9/12
50
0
0
Biên Hòa

cái công văn gì gì ấy nó nói gì vậy các bạn?

T

thaivuongthan

Trung cấp
16/4/12
87
0
0
34
Hà Nội

tuần tới là đợt 2 hay là giải quyết xong đợt 1 của HCM vậy bạn huynhnhu317?

H

Huynhnhu317

Sơ cấp
11/1/13
34
0
0
Hcm city

tuần tới là đợt 2 hay là giải quyết xong đợt 1 của HCM vậy bạn huynhnhu317?
Mình kg đỗ đợt 1, họ gọi báo tin là mới họp xong chiều hôm qua, mọi thứ sẽ có tin vào tuần sau, mình kg dc nghe nói cặn kẽ đâu bạn. Họ chỉ nói cho biết như thế á!

C

coi228

Sơ cấp
5/1/13
42
0
0
ha noi

Mình chỉ nhận đc tin : Cứ yên tâm @@. Ảo vãi....

H

Huynhnhu317

Sơ cấp
11/1/13
34
0
0
Hcm city

Mình chỉ nhận đc tin : Cứ yên tâm @@. Ảo vãi....
Tin hôm qua cục hcm họp bàn ra quyết định là chính xác bạn nhé! nhưng còn chuyện tuần sau có tin thì mình k dám chắc!

A

autokick

Trung cấp
25/3/12
54
0
6
35
Ha Noi

Tin hôm qua cục hcm họp bàn ra quyết định là chính xác bạn nhé! nhưng còn chuyện tuần sau có tin thì mình k dám chắc!
Bàn về chuyện gì vậy bạn, HCM đợt 1 vẫn chưa phân bổ công tác mà

H

Huynhnhu317

Sơ cấp
11/1/13
34
0
0
Hcm city

Bàn về chuyện gì vậy bạn, HCM đợt 1 vẫn chưa phân bổ công tác mà
haiz cục Hcm vừa có vài bạn dc gọi thứ 2 đi nhận qđ rồi kìa bạn. Vậy tin họp bàn ký quyết định hôm qua là chính xác rồi...lại lo...thôi cứ chờ đến sang tuần. Kg ổn mình còn kiếm đường khác mà sống. Kết thúc đi để cho một bắt đầu mới!

A

autokick

Trung cấp
25/3/12
54
0
6
35
Ha Noi

haiz cục Hcm vừa có vài bạn dc gọi thứ 2 đi nhận qđ rồi kìa bạn. Vậy tin họp bàn ký quyết định hôm qua là chính xác rồi...lại lo...thôi cứ chờ đến sang tuần. Kg ổn mình còn kiếm đường khác mà sống. Kết thúc đi để cho một bắt đầu mới!
Thứ 2 đi nhận quyết định của đợt 1 mà :(

H

Huynhnhu317

Sơ cấp
11/1/13
34
0
0
Hcm city

Mình thi HQ Hà Nội cơ bạn ak :(
Chờ đợi thê thảm thật cậu nhỉ! bùn não ruột ấy! sang tuần mà vẫn im im chắc đập đầu tự tử cho rùi =((((((((

Thứ 2 đi nhận quyết định của đợt 1 mà :(
Nên mình mới lo nè! ng ta kêu tuần sau sẽ có tin...mà chả bít tin dành cho riêng mấy bác đợt 1 hay có cả mình luôn nữa, họ kiệm lời ghê gớm lắm, nói bi nhiêu thôi á!

C

coi228

Sơ cấp
5/1/13
42
0
0
ha noi

Chờ đợi thê thảm thật cậu nhỉ! bùn não ruột ấy! sang tuần mà vẫn im im chắc đập đầu tự tử cho rùi =(((((((((
uk, chán lắm, biết trượt sớm để cuối tháng về nhà chồng :)), đỗ thì còn thở phào nhẹ nhõm

P

passie

Sơ cấp
12/12/11
43
0
6
34
hà Nội

Good luck tất cả những bạn nào may mắn được pass vào HQ nha.
Vui vẻ mình gặp nhau uống cafe. Chỉ uống cuối tuần thôi nhe. Công việc cung tương đối bận.

Ui, bác ơi, bác được gọi rồi à. Huhu, thế alf kết thúc rồi, e chẳng nhận được cuộc DT nào hết :((. Nhưng các cục gọi khác ngày nhau hay đồng loạt ạ?

Mình kg đỗ đợt 1, họ gọi báo tin là mới họp xong chiều hôm qua, mọi thứ sẽ có tin vào tuần sau, mình kg dc nghe nói cặn kẽ đâu bạn. Họ chỉ nói cho biết như thế á!

Ui, các bác đều có người quen còn biết thông tin, e đây chỉ ngồi nhà mò thôi, não cả ruột. Mới 1 ngày ko vào diễn đàn mà đã có bao nhiêu tin rồi. Thế là đợt 2 các cục thông báo khác ngày nhau ạ. EM ko hiểu gì cả. Có bác nào được gọi thì báo tin cho cả nhà luôn nhé, để e chờ đỡ sốt ruột :(

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA