Thi công chức hải quan!

• Thread starter meomalem
  • Ngày gửi
P

passie

Sơ cấp
12/12/11
43
0
6
34
hà Nội
Ðề: Thi công chức hải quan 2012!

A e ko phải hi vọng đợt 2 nữa. Tổng cục chính thức gọi điện thông báo những người điểm cao ko có đợt 2 và hỏi có nhu cầu làm hợp đồng ko rồi
Ô, tin này hay đây ;)). Điểm cao là từ bao nhiều điểm trở lên hả bạn? Trc t cũng có nghe về chuyện làm hợp đồng những ko rõ về vấn đề này lắm. Vậy có danh sách được làm hợp đồng chưa?

Khóa học Quản trị dòng tiền
Y

yono07

Sơ cấp
5/6/12
47
0
0
Ha Noi

Ô, tin này hay đây ;)). Điểm cao là từ bao nhiều điểm trở lên hả bạn? Trc t cũng có nghe về chuyện làm hợp đồng những ko rõ về vấn đề này lắm. Vậy có danh sách được làm hợp đồng chưa?
Hợp đồng thì có gì đâu mà phải nói. Hợp đồng chẳng qua là làm mướn thui, làm jì có vụ gọi ĐT hỏi. Hợp đồng thật ra là làm công việc sai vặt thui, chứ đi hoc nghịp vụ cũng ko, con dâu cũng ko có, thẻ ngành cũng không có. Ở các cục lớn như Hà Nội, TpHCM hay Hải phòng thì HĐ chỉ có giữ xe, giữ kho hay gác cổng vậy thôi. Mí tỉnh/tp nhỏ nhỏ khác thì còn may ra có việc như giao văn thư hay soạn văn thư.

M

mrhero

Trung cấp
18/10/12
71
0
0
VN

Hợp đồng thì có gì đâu mà phải nói. Hợp đồng chẳng qua là làm mướn thui, làm jì có vụ gọi ĐT hỏi. Hợp đồng thật ra là làm công việc sai vặt thui, chứ đi hoc nghịp vụ cũng ko, con dâu cũng ko có, thẻ ngành cũng không có. Ở các cục lớn như Hà Nội, TpHCM hay Hải phòng thì HĐ chỉ có giữ xe, giữ kho hay gác cổng vậy thôi. Mí tỉnh/tp nhỏ nhỏ khác thì còn may ra có việc như giao văn thư hay soạn văn thư.
Mình cũng ko rõ vụ hợp đồng lắm. Tại có thằng bạn trong tận tphcm điểm sát nút đỗ mấy hôm trước được tổng cục gọi vào hỏi có làm hợp đồng ko ấy mà. Bạn rành vụ này ghê ^_*

H

hta12

Trung cấp
13/5/12
67
0
0
lao cai

A e ko phải hi vọng đợt 2 nữa. Tổng cục chính thức gọi điện thông báo những người điểm cao ko có đợt 2 và hỏi có nhu cầu làm hợp đồng ko rồi

Giang hồ thật hiểm ác, đừng tin những gì mình không thấy.

H

hoangtugacmai

Sơ cấp
18/4/13
18
0
0
35
ha noi

Hôm nay đã là 16/4 rồi. Không có đợt 2 thật rồi.
Bác nào chờ đợt 2, thi Hà Nội chuẩn bị nhé, năm nay Hà Nội có 15 xuất cho đợt 2, toàn xuất ngoại giao, đầu quý 2 sẽ đc gọi.
không biết trong tháng này thế nào đây. Bác nào mà ko bôi trơn, hoặc bôi trơn chỗ không cần thì xác định đi. tìm việc khác
hoặc lấy vợ, chồng. :v

Y

yono07

Sơ cấp
5/6/12
47
0
0
Ha Noi

Bác nào chờ đợt 2, thi Hà Nội chuẩn bị nhé, năm nay Hà Nội có 15 xuất cho đợt 2, toàn xuất ngoại giao, đầu quý 2 sẽ đc gọi.
không biết trong tháng này thế nào đây. Bác nào mà ko bôi trơn, hoặc bôi trơn chỗ không cần thì xác định đi. tìm việc khác
hoặc lấy vợ, chồng. :v

Ném bom vừa thui bác ơi! Đợt 2 ai trong ngành HQ đều bik là ko có cả rồi. Chờ thi 2013 thôi!

H

hoangtugacmai

Sơ cấp
18/4/13
18
0
0
35
ha noi

Ném bom vừa thui bác ơi! Đợt 2 ai trong ngành HQ đều bik là ko có cả rồi. Chờ thi 2013 thôi!

tuy cac bac,toan tin chem gio linh tinh,d2 ko co nhung xuat ngoai giao van co.e ko noi nhieu,dau quy 2 co the trong thang nay,hoac giua thang sau.

M

mrhero

Trung cấp
18/10/12
71
0
0
VN

tuy cac bac,toan tin chem gio linh tinh,d2 ko co nhung xuat ngoai giao van co.e ko noi nhieu,dau quy 2 co the trong thang nay,hoac giua thang sau.

Btc ko kí duyệt đợt bổ xung thì các xuất ngoại giao vào theo kiểu nào vậy bác giải thick e với *_*

H

hoangtugacmai

Sơ cấp
18/4/13
18
0
0
35
ha noi

Btc ko kí duyệt đợt bổ xung thì các xuất ngoại giao vào theo kiểu nào vậy bác giải thick e với *_*

toan tin tao lao cac bac a. Ko ki duyet thi cac xuat kia no cung da doi ra tu luc thi tuyen ay.

Y

yono07

Sơ cấp
5/6/12
47
0
0
Ha Noi

toan tin tao lao cac bac a. Ko ki duyet thi cac xuat kia no cung da doi ra tu luc thi tuyen ay.
Bác này nói chuyện mâu thuẫn vãi. Bộ ko ký dueyt65 thì lấy ai ra quyết định thì ngoại giao đíu nào được. Bộ phải ok thì mới ra quyết định được chứ. Haizzzzz

H

huynhhong1985

Trung cấp
28/9/12
50
0
0
Biên Hòa

Những nhân vật nào khẳng định mình sẽ đi làm đợt 2 đâu mất rồi, ngẹn cổ , tắt tiếng gáy rồi ah??

H

hoangtugacmai

Sơ cấp
18/4/13
18
0
0
35
ha noi

Những nhân vật nào khẳng định mình sẽ đi làm đợt 2 đâu mất rồi, ngẹn cổ , tắt tiếng gáy rồi ah??

ho dang cho thoi.toi da noi roi.ai ko tin tuy,ma cai tin btc huy d2 o dau ra,hay may bac la liem o fb?dung cmnr.

H

hta12

Trung cấp
13/5/12
67
0
0
lao cai

Bác này nói chuyện mâu thuẫn vãi. Bộ ko ký dueyt65 thì lấy ai ra quyết định thì ngoại giao đíu nào được. Bộ phải ok thì mới ra quyết định được chứ. Haizzzzz

Bộ gửi công văn hay qd số bao nhiêu vậy bạn để mình nhờ người kiểm tra trên netoffice của tổng cục khẳng định dùm lời bạn nói là đúng. Đỡ tranh cãi làm gì mệt người ra.

Lặn và lập nick mới vào phán tiếp rồi.

T

taiblt

Trung cấp
11/5/11
67
0
0
36
HA NOI

bạn yôn07 cho mình hỏi chừng nào thi 2013 vậy năm nay lại có cơ hội thử sức nữa hả :((

M

mastercute

Sơ cấp
28/12/12
17
0
0
tp hcm

Nghe nói tháng 9 nộp hồ sơ đó bác

C

cuongqp

Sơ cấp
14/12/10
12
0
1
Hà Nội

Có gì hót
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

T

taiblt

Trung cấp
11/5/11
67
0
0
36
HA NOI

Nghe nói tháng 9 nộp hồ sơ đó bác

vậy hả bạn lại 1 kỳ thi sắp tới và lại kéo dài tới tháng 4 sang năm ^^ nào mình cùng cố gắng tks master về thông tin

H

hoangtugacmai

Sơ cấp
18/4/13
18
0
0
35
ha noi

vậy hả bạn lại 1 kỳ thi sắp tới và lại kéo dài tới tháng 4 sang năm ^^ nào mình cùng cố gắng tks master về thông tin

không bác nào ngóng đợt 2 nữa ah?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA