Mỗi tuần một chuyên đề

Trường CĐKTKT Thái Bình

• Thread starter nguyen duc thuan
  • Ngày gửi
Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
Có gì mà trôi dạt đâu em..mọi việc phải cố gắng mới đạt được mục đích của mình mà..Trước em học khoá mấy vậy..? Anh học toàn nghịch thôi ..chẳng học gì cả ..hehe..

Em học khóa 6 bác ạ. Hix bác đi học thì nghịch còn em đi học toàn .... ngủ.:004:

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Hehe..bé con học khoá 6 hả..? khoá sáu có ai nổi tiếng nhỉ..? Bé biết không..?

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
Hehe..bé con học khoá 6 hả..? khoá sáu có ai nổi tiếng nhỉ..? Bé biết không..?

Hic. Mình lớn thế này mà bị kêu là bé con. Khóa 6 có em nổi tiếng nè bác. Kekeke :yo yo (8)::yo yo (8)::yo yo (8):

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
ai nhỉ? sao mình k nghe thấy danh

Nghe sao được hả chị. Mà các bác mún hỏi người nổi tiếng về lĩnh vực nào mới được chứ? Nếu là lĩnh vực hoạt động của trường thì có bạn Đỗ Chí Đức. Lớp trưởng lớp em. Kekekeke.

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Thằng nhóc mà cái gì cũng được trường ưu tiên chứ gì..Thi ý tưởng sáng tạo thì lấy ý tưởng trên mạng áp dụng..nói một hồi chả ai hiều gì..thế mà cũng là ý tưởng..rất tiếc là ý tưởng của mình gửi không dám cho ra dự thi ..Về học thì ở trường đó chưa có ai làm anh đây phải nể cả..đến giáo viên anh còn hỏi mà không trả lời được nữa là ..hehe..Mà bé con nổi tiếng tên gì nhỉ..ở trường đó có thấy đứa con gái nào có tiếng đâu nhỉ..Anh thì hỏi các thầy giáo ai cũng biết, các cô giáo ai cũng nghe danh..nhất là khoa kế toán..hehe

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
Hehe. Bác tên chi mà nổi tiếng thế nhỷ? Bác học khóa mấy mà bít cả bạn Đức lớp em thế.

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Hehe..ku Đức thì có gì mà không biết..bé con phải ngồi quán trà đá nghe mấy thằng nhóc nói chuyện thì biết hết mà..Hehe..hôm nào anh về bé gặp là biết ngay..bé con có làm ở Thái Bình không..? Nếu không thì hỏi mấy bà chị trong diễn đàn là biết anh ngay mà ..hehe

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
Em làm ở hà nội. Thế bác làm ở Thái Bình à. Thích nhỉ được làm gần nhà. Bác hay ngồi ở quán trà đá cổng trường lắm hử.

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Anh ở xa lắm..không ở Thái Bình..nhưng nhà ở Thái Bình..anh cũng hay về nhưng dạo này tiết kiệm tiền cho nhà nước nên ít về..Em làm ở Hà nội hả..? Làm ở lĩnh vực nào..? Có làm kế toán không..? Hehe.. Cổng trường kinh tế có quán chú Cường cô Huệ, hỏi anh chắc biết hết..Ông Hà dạy vi mô toàn ra đấy mua thuốc..lần nào gặp là mình lại không mất tiền thuốc và trà đá..Hehe..

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
Em cũng làm kế toán. Nhưng mà non tay lém, chưa có kinh nghiệm gì cả. Thế bác làm ở đâu?

Hehe..ku Đức thì có gì mà không biết..bé con phải ngồi quán trà đá nghe mấy thằng nhóc nói chuyện thì biết hết mà..Hehe..hôm nào anh về bé gặp là biết ngay..bé con có làm ở Thái Bình không..? Nếu không thì hỏi mấy bà chị trong diễn đàn là biết anh ngay mà ..hehe

Hóa ra bác giang hồ là bác Phương à. ==> Người đã tiết lộ thông tin cá nhân của khách hàng cho một số người đây mà. Kỉu này phải truy cứu trách nhiệm mới được. :yo yo (30):

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Hihi xin chúc mừng chị Thuý sau 2 năm nữa cũng sẽ trở thành cựu học sinh của trường vừa hạ vừa vớt.
Chúc chị gia nhập đội ngũ kế toán

A

ath2206

Guest
16/9/09
0
0
0
39
Thái Bình
Trường mình thì càng ngày càng có nhiều chuyện để nói, em giờ đang làm ở ngay đối diện cổng trường nè, hàng ngày nghe đủ mọi thứ chuyện của tụi sinh viên kể
Tin mới nhất là trường đang bắt học sinh may đồng phục Ac Ac

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
HI chị thơm ná, cái trường đấy em bái bai, lậy hồn, khiếp bảy đời k bgio thèm vào nữa

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
Trường mình thì càng ngày càng có nhiều chuyện để nói, em giờ đang làm ở ngay đối diện cổng trường nè, hàng ngày nghe đủ mọi thứ chuyện của tụi sinh viên kể

Không biết cái đồng phục của trường ha vớt nhìn như thế nào nhỉ.

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Mèn ơi, trường này mặc đồng phục ai ngửi. Thảo nào cấm ko cho học sinh mặc váy đi học làm bà Thúy tiếc ngẩn ngơ vì có mấy bộ váy tử tế nhất định chưng

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
he cái trường đó áo k có cổ còn k cho mặc đúng là quy định k thể ngửi được

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
There are currently 4 users browsing this thread. (1 members and 3 guests)

1. Phi Thi Dinh

Hihi, nói chuyện tử tế chút nhé, có khách đang thăm topic này có thể là giáo viên của trường đó chị em ta có ý kiến gì thì nêu ở đây ná

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
There are currently 5 users browsing this thread. (2 members and 3 guests)

ngocpt banglangtim1987

ẹc, lại có khách mần kìa.
Trường mình độc nhất vô nhị mà chị, e đang quảng bá thương hiệu đấy chớ

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Tình là trường mình nghiêm quá nên học sịnh thấy học ở đây rất gò bó, có lẽ nhà trường nên thoáng hơn 1 chút thì mọi người học ở đây thấy dễ chịu, chứ em thấy sau khi ra trường rồi ai cũng kinh khiếp khi nghĩ lại thời đi học. Cái thứ 2 nữa là thấy ở đây từ bảo vệ cho đến 1 vài giáo viên chảnh quá. Nói thật nhé trường mình muốn thu hút học sinh thì phải có thái độ mền mỏng 1 chút chứ vừa qua cái cổng trường nhìn mặt bảo vệ vênh vênh rồi quát tháo vô lý đã khó ưa rồi chứ đừng nói gì đến vào ngồi học giáo viên xưng Trẫm với học sinh rồi lớn giọng là chúng mày thế này chúng mày thế nọ. Nếu thầy cô vui tính, lớp học vui vẻ mọi người sẽ muốn học. Trường ở TB ko có thiếu, đôi lời mong các thầy cô có lỡ đọc topic này nên suy nghĩ lại một chút. Em nói đây là nói một vài người làm rầu nồi canh có gì mong các thầy cô bỏ qua.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA