Trường CĐKTKT Thái Bình

• Thread starter nguyen duc thuan
  • Ngày gửi
P

Phan Nhanh

Sơ cấp
27/8/10
10
0
0
39
Kon tum
hihihi chào các bạn mình cũng học ở trường CDKTKTTB ! mình học khóa 3 lớp 3A!

Khóa học Quản trị dòng tiền
Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Lâu rồi ko thấy cựu sinh viên nữa nhỉ, mà tân sinh viên thấy bận rộn quá, có thắc mắc gì hok nhỉ bà chị ơi ới ời

A

anhtaiviet

Sơ cấp
alo

Chào cả nhà,
có ai có kỷ niệm về trường CĐ KTKT Thái Bình không?trước mình học ở đó,ngày còn học mình luôn mạc cảm,
nhưng giờ đã trưởng thành,sống và làm việc xa nhà nên cũng nhớ thật,tết vừa rồi về nhà đi qua trường mà thấy khó tả.
cũng hơi hơi xa lạ,có lẽ tại mình không hay về thăm hay sao ấy,
thôi phải cố gắng sống không hối tiếc như bây giờ nữa,vì thời gian dâu có chờ đợi ai,
già thật rồi

hay quá đấy mình cũng đang muốn trở lại trường đây. trước đây mình cũng học ở đó rát vui khi bạn về quê

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
hai đọc lại topic này lại thấy nhớ ngày đó đi học, kể ra cũng có nhiều cái hay chứ lại,
thầy tỏ, thầy dũng cô hồng, k biết giờ còn yên vị
nhớ có lần đi học muộn mà bánh xe vào được 1 nửa mà lão tỏ k cho vào, ức quá,

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
hờ hờ, suốt ngày kể khổ kể sở,

D

ductrungtb

Sơ cấp
14/11/09
7
0
0
thái bình
thầy hoan ah, sao bằng thầy thường được. trông thầy là biết có nhiều chuyện rồi.

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
oạch giờ mí nhớ, trước lão cho mình quả hú hồn, nhìn mặt dê cụ may là 1 tay cụt roài hụ hụ

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
oạch giờ mí nhớ, trước lão cho mình quả hú hồn, nhìn mặt dê cụ may là 1 tay cụt roài hụ hụ

Quả giề thía hử chị :004: Seo mừ hụ hụ gớm thía hử. hehehe:004::004:

S

songlinh90

Guest
28/10/10
2
0
0
39
Miền bắc việt nam
Box TB nhà ta có nhiều anh chị học ở trường CĐKT quá ạ. Em cũng là sinh viên mới của trường nè.
Lần đầu đặt chân vào trường, đi thi nghe các thầy cô bảo ko được sử dụng tài liệu. Hu hu hu thế là cũng không dám mang tài liệu vào phòng thi.
Nhưng hôm nay thi xong thấy buồn. và thấy tiếc vì mình nghiêm túc quá. Có tài liệu vẫn quay được như thường.
Công lý ở đâu hả giời.
Bắc thang lên hỏi ông trời

DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
Buồn cười nhỉ?
Ngày trước anh đi thi nó chép bài mình thì nó được 9, mình thì được 4. Về sau mới biết nó đi phong bì

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
thời nay công lý là phong bì roài, nếu không đi thì bị nhắc khéo, ngày trước em cũng làm cái chân cầm bó hoa đi suốt

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
mấy đứa trong 4room CD KTKT TB của web truongxua nó đang bẩu chị ơi vìa TB chiến đê hụ hụ

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
phải chăng anh già cũng hu huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

S

songlinh90

Guest
28/10/10
2
0
0
39
Miền bắc việt nam
Nhièu thông tin trái chiều về việc này nhưng giờ chắc là thật rồi đấy ah. Trường lên ĐH rồi ko biết có còn những chuyện nọ nọ kia kia nữa hem nhể

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA