Các file excel sổ sách kế toán

• Thread starter levanton
  • Ngày gửi
L

luuthikimdung

Sơ cấp
12/4/11
3
0
0
hà nội
Ðề: Các file Excel sổ sách kế toán

Cảm ơn bác nhiều, tài liệu này thật hữu ích quá!

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

le thi luyen

Sơ cấp
4/3/09
12
2
3
37
ha noi

Anh ơi em cũng mới làm báo cáo và các sổ sách . Hôm nay đọc được bài của anh em thấy mừng lắm. ANh gửi giùm em file vào mail của em được không ah. dangle10082009@gmail.com em ảm ơn anh 100 lần nhé

Anh ơi em cũng mới làm báo cáo và các sổ sách . Hôm nay đọc được bài của anh em thấy mừng lắm. ANh gửi giùm em file vào mail của em được không ah. dangle10082009@gmail.com em cảm ơn anh 100 lần nhé

T

tranhoan208

Guest
25/8/10
5
0
1
33
Thái Bình

1 bài rất hay , thanks <3 ... :-x

levanton

levanton

Cao cấp

Anh ơi em cũng mới làm báo cáo và các sổ sách . Hôm nay đọc được bài của anh em thấy mừng lắm. ANh gửi giùm em file vào mail của em được không ah. dangle10082009@gmail.com em ảm ơn anh 100 lần nhé

Anh ơi em cũng mới làm báo cáo và các sổ sách . Hôm nay đọc được bài của anh em thấy mừng lắm. ANh gửi giùm em file vào mail của em được không ah. dangle10082009@gmail.com em cảm ơn anh 100 lần nhé

File đã được đính kèm trên topic, bạn co thề tải về sử dụng.
E mail bạn cho không đúng nên không gửi được. Nếu cần file bạn gửi vào E mail iskata2001@yahoo.com.

Hoang hoang0312

Hoang hoang0312

Trung cấp
22/5/11
58
1
8
Phủ lý, Hà nam

Thầy Tồn luôn là người tuyệt vời. hiiiiiiiiiiiii

nhjmxu

nhjmxu

Trung cấp
30/8/11
170
0
0
HP

bác levanton ơi, e k dow file kế toán theo QĐ48 của bác đc toàn ra link lỗi thui, phiền bác send giúp e vào email được k ạh, loancv1189@gmail.com . e thanks bác nhiều nhiều!!!

L

Lan-vu-nu

Trung cấp
24/8/07
118
9
18
TP. Hà Đông

Em sử dụng kết hợp với file quản lý NXT hàng hóa, có thể sử dụng quản lý đến vài ngàn mã hàng hóa , nvl được.
Bác levanton ơi, em đang cần dùng đến phần giá thành. Trong File sổ của bác có sheet tổng hợp Z, nhưng phải sửa công thức ở sheet phát sinh thì sửa thế nào ạ để em có thể dùng được ạ? Bên em là công ty cơ khí xây lắp, không phải là xây dựng cơ bản. Nhưng em vẫn phải dùng đến phần giá thành cho từng công trình chế tạo và lắp dựng.
Bác có thể hướng dẫn cho em được không ạ? Cảm ơn bác rất nhiều!

H

huongbk

Sơ cấp
11/11/08
4
0
1
HN

Cho em xin vào địa chỉ mail với ah, file anh gửi lên không tải được đâu ah.
Em cảm ơn. huong2530@yahoo.com

B

e mới vào làm kế toán các a chị có thể dzup e được k ah. A chị có thể gửi các sổ sach co e được ah
- Sổ sách theo qd 48 hình thức kế toán nhật ký chung sử dụng cho năm 2011
- Sổ sách theo qd 48 hình thức kế toán Nhật ký chung sử dụng cho năm 2012 (đã bổ sung theo thông tư 138)
e cam ơn các a chị nhiều ah.

ah mail e là bienthao_nguyen@yahoo.com.vn a chị nào có gửi cho e nhé.

N

nam duong

Guest
3/12/10
3
0
0
Hà Nội

Chào bác chủ top. Em không down được ạ. Bác gửi giúp em tài liệu hướng dẫn và bản excel vào mail: thanhbinh.namduong@gmail.com nhé
- Sổ sách theo qd 48 hình thức kế toán NKC sử dụng cho năm 2011
- Sổ sách theo qd 48 hình thức kế toán NKC sử dụng cho năm 2012 (đã bổ sung theo thông tư 138)
Em cám ơn bác nhìu.

T

thuy3010

Sơ cấp
2/10/08
40
1
0
36
binh duong

ở công ty em có thu, chi tiền USD nên khi ra phiếu thu, chi thường ghi tiền usd ở dòng số tiền quy đổi, còn dòng số tiền phía trên mình ghi số tiền việt đã được ghi đổi ra từ tiền USD. Vậy giờ em dùng file excel của anh Levanton thì làm sao để ghi được như vậy. Mong anh hướng dẫn giúp. xin cảm ơn anh nhìu nhìu!!!:atom:

O

oanhtranleanh

Guest
22/2/11
1
0
0
36
ha tinh

Anh có thể cho em xin file excel NKC theo QĐ 15 cho năm 2012 ko ah. Email của em pepper_069@yahoo.com.
Em xin cảm ơn

D

daoanhngoc89

Guest
9/4/12
2
0
0
34
hải phòng

cho e xin lại file hệ thống TK excel theo QĐ 48 nhé. thanks a nhiều. mail em: daoanhngoc89@yahoo.com

Qd 48 lỗi e ko load đc.^^

Y

yumikamio

Guest
13/4/10
1
0
0
tp.hcm

A ơi sao e nhập vào Phát sinh nhưng kiểm tra lại thì Sheet Chi tiết bán hàng không nhảy ra hết Phiếu xuất, phiếu nhập mà diễn giải tên công ty thì có 1 dòng trả về 0, còn lại thì trả về tên đúng trong khi Sl,TT...điều trả về đúng hết, còn SCT Nợ phải thu, phải trả thì không có nhảy ra, còn phiếu xuất, phiếu nhập cũng vậy nữa có cái nhảy tên đơn vị, dịa chỉ có cái không, a giúp e với.......kiếm được cái này e mừng muốn chết mà giờ bị trục trặc e kiểm tra rồi mà không biết sai chỗ nào...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA