Mỗi tuần một chuyên đề

Các file excel sổ sách kế toán

• Thread starter levanton
  • Ngày gửi
Q

quynhnhu0504

Guest
22/11/11
4
0
0
hue
Ðề: Các file Excel sổ sách kế toán

Ko hiểu sao mà minh ko down đc vậy nè. Có ai có file Excel hình thức kế toán chứng từ ghi sổ ko? Cho mình xin với, cám ơn mọi người trước nhé!!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
Q

quynhnhu0504

Guest
22/11/11
4
0
0
hue

Cho mình xin file hình thức CTGS theo quyết định 48 dùng cho năm 2012 ( Bs TK theo Thông tư 138 ). Mail của mình : behattieu05@yahoo.com hoặc thaonhu.kaka@gmail .com. Cám ơn anh trước nhé!!!!

G

giatrivinhcuu

Sơ cấp
28/9/10
34
0
6
huế

a ơi. sao e down về ko được vậy a?

V

Vinh Tit

Sơ cấp
22/10/08
44
0
0
Ha Noi

Sao mình không download được nhỉ. Bạn nào tốt bụng gửi cho mình xin qua email vudiep679@yahoo.com với. Xin cảm ơn.

R

ruby12

Sơ cấp
7/5/12
11
2
3
TP.HCM

Cái này rất tốt cho mình đây, hehe. Thanks bạn nhìu nhé!

S

sangvilove

Guest

thanhk you ! không biết sử dụng thế nào nữa. mới vào nghề mà! có gì mình hỏi mong là ko phiền lắm. Mà có phiền thì ...kệ đi hé!:030:

H

hoang diem ai

Sơ cấp
5/1/11
2
0
1
TP.HCM

Cảm ơn anh, em đã có 1 tài liệu hữu ích cho công việc của mình.

Diem Ai

T

trangcun

Guest
15/8/09
1
0
0
Hà Nội

thầy levanton thật quá pro :eek:know: đa tạ.đa tạ

L

lysonhp

Guest
25/8/11
2
0
0
hai phong

Chào bạn
Mình đọc trên diễn đàn và biết bạn tải được File kế toán của anh Tồn, mình khôngmaix mà không được. Bạn cho mình xin file này với. Cám ơn bạn nhiều. Mail của mình là: phamly84hp@gmail.com

Mình down được rồi.Cám ơn bạn nhiều nha

Sửa lần cuối:
L

lemontree89

Sơ cấp
20/12/10
13
0
0
hải phòng

Em chào bác Ton! Chẳng là em có dùng file của bác tạo cũng chưa được lâu lắm, nhưng em dùng file theo link này: http://webketoan.net/uploadfiles/i1p88do8uxhr4f0.rar
Hum nay em lang thang thì lại vớ được cái pic này với cái file mới! Em băn khoăn không biết file nào bác tạo là file mới hơn! híc híc em dùng cái file kia cũng tạo hết tên khách hàng nhà cung cấp vào rùi, bây giờ vào đây em lại thấy cái file này hình như là đẹp hơn và kỳ công hơn! Bác cho em hỏi là file công dụng của file nào hay hơn ạ? Để em làm theo! hihi thank bác nhìu nhìu Mong bác trả lời cho em để em toàn tâm toàn ý với một bản nhất định. hihi
À em còn muốn hỏi bác là sao bác không cho cả phần nhập xuất tồn vào nữa để theo dõi phần công nợ với khách hàng nó chi tiết hơn (đây chỉ là ý kiến nhỏ nhỏ của em thui chứ không phải em đòi bác làm gì đâu ạ, em được dùng file này của bác đã là tốt lắm lắm rùi! hjhj) Không biết khi nào em mới làm nổi được nửa cái file như của bác đây?

levanton

levanton

Cao cấp

Em chào bác Ton! Chẳng là em có dùng file của bác tạo cũng chưa được lâu lắm, nhưng em dùng file theo link này: http://webketoan.net/uploadfiles/i1p88do8uxhr4f0.rar
Hum nay em lang thang thì lại vớ được cái pic này với cái file mới! Em băn khoăn không biết file nào bác tạo là file mới hơn! híc híc em dùng cái file kia cũng tạo hết tên khách hàng nhà cung cấp vào rùi, bây giờ vào đây em lại thấy cái file này hình như là đẹp hơn và kỳ công hơn! Bác cho em hỏi là file công dụng của file nào hay hơn ạ? Để em làm theo! hihi thank bác nhìu nhìu Mong bác trả lời cho em để em toàn tâm toàn ý với một bản nhất định. hihi
À em còn muốn hỏi bác là sao bác không cho cả phần nhập xuất tồn vào nữa để theo dõi phần công nợ với khách hàng nó chi tiết hơn (đây chỉ là ý kiến nhỏ nhỏ của em thui chứ không phải em đòi bác làm gì đâu ạ, em được dùng file này của bác đã là tốt lắm lắm rùi! hjhj) Không biết khi nào em mới làm nổi được nửa cái file như của bác đây?

Chào em!
Tinh thần là Tồn cũng luôn học hỏi, nên thường nâng cấp. Các file up lên cách đây 3-4 năm vẫn dùng tốt, và file càng sau càng tốt hơn. Như vậy file em tải dụng được up năm 2009, tất nhiên không bằng file mới. và thường thì T up và dịp đầu năm đề không xáo trộn công việc của các bạn đang sử dụng trong công việc.
Cũng có khi up file mới nếu BTC bổ sung tài khoản,...
Về nội dung theo dõi NXT hàng hóa chung vào file, có 2 ý kiến sau:
1. File chưa co NXT mà nhiều thành viện cũng đã rối, hỏi trả lời đủ mệt rồi
2. File NKC là kế toán tổng hợp, nên 1 nghiệp vụ định khoản chỉ ghi 1 dòng trên số kế toán tổng hợp.
Vì vậy file theo dõi NXT chung trong NKC thường áp dụng cho các dn mua bán 1-2 mặt hàng trên 1 hóa đơn. Nếu em quan tâm, gửi e mail đến địa chỉ iskata2001@yahoo.com đề nhận file tham khảo.

T

tamhoitin

Sơ cấp
13/9/11
12
0
1
39
quảng nam
Ðề: File NKC & CTGS theo quyết định 48

em đang cần file đính kèm của bộ sổ sách theo QĐ48 mà sao em mở không ra vậy anh?

T

tungvan83

Guest
19/12/07
7
0
1
Ha noi

a levanton ơi! a cho em xin mẫu sổ kế toán theo QĐ48 vào mail này với ah:thuyketoan14@gmail.com, vì e tải trên này kodc!e xin tạ ơn a!

T

thuydung267

Guest
22/2/12
1
0
0
36
49A Nguyễn Thông, P.9,Q.3

các bạn có mẫu công văn giải trình thuế khấu trừ kỳ trước chuyển sang ko cho minh xin với

B

baobinh2011

Sơ cấp
11/6/12
14
0
1
TPHCM

Bài viết rất bổ ích và em cũng đang rất cần nhưng em không tải file được, báo lỗi. Xin Anh levanton hay mọi người gửi vào mail em với nha. Địa chỉ mail là: baobinhkt@yahoo.com
Em cám ơn anh và mọi người trước nhé!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA