Chúc mừng anh tranvanhung lên chức Admin!

• Thread starter Nguyen Tu Anh
  • Ngày gửi
N

NgânGiang

Cố lên! Cố lên...
10/5/05
202
0
0
21
Trong Mây mù
www.baominh.com.vn
Khỏan vitamin để tớ nhận cho, cậu lo "cà pháo" đi

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

HoaGoTrang

Guest
23/3/05
113
0
0
Ho Chi Minh
Ấy chà, có người mới lên chức Admin. Chúc mừng Bác Hùng nhé! Nhân tiện Bác lên chức đồng thời quyền hành to, nhờ vả Bác Hùng tí xíu..hi.hi..., Bác xóa dùm em cái bài In sổ sách của em trong mục Hóa đơn chứng từ nhe, trông nó ngứa mắt quá!
Cám ơn Bác nhé!!

hat

hat

Đội ăn chơi
27/6/05
743
4
18
Hà nội
tranvanhung nói:
Riêng các bác miền Bắc thì đành phải hẹn sau vậy ...
Bác Hùng nhớ cái vụ này nhé. Chỉ cần bác ra được Hà nội thôi còn cái khoản Vitamin kia để anh em ngoài này lo hi hi...

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Huhuhu..anh Hùng có thể dời về CN tuần sau cho em tham gia zới. Em thì không biết ăn vitamin gâu gâu nhưng còn "cà pháo" thì ăn được :biggrin:

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Thể theo nguyện vọng của lannhu nên xin anh em hoãn lại đến chủ nhật tuần sau nhé (Thông cảm vì hơi cá nhân 1 tý). Bác nào đi được thì báo trước để còn book chỗ vì vitamin gâu gâu dưới Biên Hoà đắt hàng lắm.

Cụ thể như sau nhé: Mọi người sẽ có mặt tại Tam Hiệp vào lúc 17g00 ngày 25/09/2005 sau đó sẽ di chuyển tới địa điểm cần đến.

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
Chúc mừng cậu lên chức nhé ! Đúng là dạo này webkt có nhiều tin mừng quá !
Hùng ơi, chủ nhật này CFC có tổ chức vui trung thu đó, sao cậu không kết hợp việc khao lên chức của cậu với vui chơi trung thu luôn, cái này gọi là 2 trong 1 đó .....
Hic.. Biên Hoà xa lắm, cậu xuống SG đi, cho các mem nữ ké cái vụ " cà pháo măm tôm " ý với ..hihihi

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
leloanbt nói:
Chúc mừng cậu lên chức nhé ! Đúng là dạo này webkt có nhiều tin mừng quá !
Hùng ơi, chủ nhật này CFC có tổ chức vui trung thu đó, sao cậu không kết hợp việc khao lên chức của cậu với vui chơi trung thu luôn, cái này gọi là 2 trong 1 đó .....
Hic.. Biên Hoà xa lắm, cậu xuống SG đi, cho các mem nữ ké cái vụ " cà pháo măm tôm " ý với ..hihihi
Ý kiến chị Loan là ý kiế nchung đấy. Mình vì mọi người mọi người mới tưởng mình người mọi chứ. Vì một mình anh mà hơn 10.000 thành viên ở miền Nam phải mò xuống Biên Hòa chật hẹp sao??? PHản đối anh Hùng lắm.

To anh Hùng : con chó nhà em tơ lắm khoảng 18kg rồi. anh lên em góp con chó nhà em. mà hình như ba em bảo nó làm bằng đất sét Biên Hòa mới hay chứ.

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Xin chúc mừng nha! Hơi trẽ 1 tý nhé vì lâu rồi không ghé thăm web nên hỏng biết.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
tranvanhung nói:
Thể theo nguyện vọng của lannhu nên xin anh em hoãn lại đến chủ nhật tuần sau nhé (Thông cảm vì hơi cá nhân 1 tý). Bác nào đi được thì báo trước để còn book chỗ vì vitamin gâu gâu dưới Biên Hoà đắt hàng lắm.

Cụ thể như sau nhé: Mọi người sẽ có mặt tại Tam Hiệp vào lúc 17g00 ngày 25/09/2005 sau đó sẽ di chuyển tới địa điểm cần đến.
Quá đáng! Hu hu, mọi người chia vui cùng anh, thế mà anh lại bắt mọi người đi xa thế à? ĐÊ NGHỊ ADMIN VÀO SG ĐÊEEEEE

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
admin TVH nói:
Các bác trong miền Nam nếu rảnh thì em mời các bác xuống Biên Hoà làm 1 chầu vitamin gâu gâu sau đó là cà phê cà pháo (chiều chủ nhật tuần này nhé). Riêng các bác miền Bắc thì đành phải hẹn sau vậy còn bác nào có thể thì mời đi cùng với miền Nam luôn nhé.

Chúc mừng bác nhé, lên chức to thế mà đến giờ này em mới biết :)
Bao giờ bác ra Hà Nội để tụi em được ăn khao thể nhỉ? :D
(Mà có cái gì mới thì khai báo luôn để khao luôn thể đấy)

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
cothant nói:
Quá đáng! Hu hu, mọi người chia vui cùng anh, thế mà anh lại bắt mọi người đi xa thế à? ĐÊ NGHỊ ADMIN VÀO SG ĐÊEEEEE

kệ nó la to qúa làm gí chứ Cothant. Em không nghe người ta nói à.

Đi ăn cỗ Tam tứ núi cũng trèo thất bát sông cũng lội cửu thập đèo cũng qua

Phải đi Biên hòa thôi, Phải đi Biên hòa thôi, Nhà anh gần lắm 15 phút chạy xe là tới rồi. Tội nghiệp Cothant đi xa quá

Phải ăn thịt chó thôi, mẹ ới lâu quá rồi chưa ăn. Từ Sinh nhật mình tới giờ lận.

C

cái bang

Guest
9/9/05
32
1
0
Lang thang...
tớ vào WKT không có khả năng gì, nhưng mà...
CẦY HẢ? măm...măm...ực.

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Hay là mọi người xử lý vitamin GG ở dưới đó, sau đó lên đây thưởng thức "cà pháo".

To anh Hùng,
Cảm ơn anh đã quan tâm và đáp ứng nguyện vọng nhỏ nhoi của em. :)

K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
Ơ! Hùng lên SM chưa khao mà đã được lên Admin rồi cơ à??? Phản đối!!! :) (phản đối vô hiệu huh? Vậy thì ít nhất cũng phải lên Thị Nghè mà khao mọi người món gâu gâu chứ!hehe)

B

BinhLeClick007

Guest
Ahhhhhhhhhhh RTC đây rồi ! Pà con ơiiiiiiiiii có mận hay luộc ko nhỉ ? ngon quá (chép chép .... ) làm một ngụm rugavina nữa chứ !

Hix ah`

Thanks !

adam_tran

adam_tran

Guitar inspiration
17/5/05
1,374
36
48
46
Goooogle
cái bang nói:
tớ vào WKT không có khả năng gì, nhưng mà...
CẦY HẢ? măm...măm...ực.
Ha ha, Cái bang nổi tiếng môn võ công "Đả gâu gâu khẩu pháp" mà. Nhưng mà xuống Biên Hòa e xa quá..., không dám uống cho đã!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA