Chúc mừng anh tranvanhung lên chức Admin!

• Thread starter Nguyen Tu Anh
  • Ngày gửi
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Vậy là WKT có thêm một Administrator rồi, ngoài ba bác HaiTam, HyperVNSUNF. Bác: tranvanhung

Chúc mừng sự lên chức của anh! Nhớ khao to anh Hùng nhé! Vụ lên chức Supermod chưa khao đâu à.

Khóa học Quản trị dòng tiền
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
hay qúa rồi khao đúp đi thôi. Tôi chính thức kêu gọi toàn dân Webketoan mỗi người 1 tay vỗ béo cho ADMIN Tranvanhung.Chúc mừng A, mời Anh 3 ly

Sửa lần cuối:
P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
xin chúc mừng Hùng nhé, chức vụ càng lớn vất vả càng nhiều

L

linhtinh

Guest
Chúc mừng anh tranvanhung

zeny

zeny

Người mê chơi nhất
3/10/03
113
0
16
42
Biên Hoà
Chúc mừng anh Hùng nhé, ở xa chưa khao được thì khao ở gần trước đi anh Hùng ơi , hìhì

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Chia vui cùng anh nào..... :Dzo: :Dzo:

Chúc anh luôn hòan thành tốt.... nghĩa vụ đối với thần dân WKT (hình như dạo này anh lười post bài lắm đó :biggrin: )

T

thanhngoc

Guest
16/8/05
2
0
0
bienhoa,dongnai
Xin chúc mừng anh Hùng nhé.Mong anh giữ gìn sức khoẻ và "phong độ" để lớp hậu bối chúng tôi được lĩnh hội và tiếp bước.Ghé thư viện WKT,nơi anh tung hoành ngang dọc,nhiều lần muốn nói lời cảm ơn nay mới có dịp.Xin cảm ơn và chúc một ngày SN vui vẻ.

N

Nguyen Hang

Tôi là người kiên nhẫn...
20/8/04
243
2
0
Pleiku
Anh Hùng ơi, anh thấy chưa, hôm trước anh vừa cầu hôn với em xong, hôm nay anh đã được lên chức rồi :biggrin:
Kế hoạch cuối năm nay của chúng ta vẫn thế anh nhỉ, thôi anh thay mặt em thông báo toàn thể diễn đàn luôn đi :food-smil

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Nguyen Hang nói:
Anh Hùng ơi, anh thấy chưa, hôm trước anh vừa cầu hôn với em xong, hôm nay anh đã được lên chức rồi :biggrin:
Kế hoạch cuối năm nay của chúng ta vẫn thế anh nhỉ, thôi anh thay mặt em thông báo toàn thể diễn đàn luôn đi :food-smil

Admin mới lên đã dính khủng bố, con bé liều thật đúng là quân cảm tử. Cuối năm nay thế nào mà chả có người cưới chạy....cứ để nguyên xem sao!!!!!

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Tin mừng thế mà mình không biết, chị Tú Anh phóng viên số 1 của Tạp chí 8 đấy nhé. Cho một tràng pháo tay nào.

Chúc mừng anh tranvanhung nhé. Mai em có chút quà gửi các cháu và chị nhà (anh nhớ để ý cất nhắc em "lên chức mau mau" nhé)

M

mature102

Trung cấp
25/7/05
50
0
0
47
Hà Nội
Em chẳng biết bác là ai cả, nhưng cũng chúc mừng bác cái đã!

X

xungdanhanhhung

Guest
6/2/05
268
2
0
Hanoi
Nào chúc mừng anh Hùng cái đã, việc đầu tiên em làm sáng nay đấy. Chúc anh ngày càng có nhiều bài viết hay hơn trên diễn đàn! Khi nào có dịp ra Hà Nội chơi để các mem miền Bắc có dịp bày tỏ lòng ngưỡng mộ.

N

nhungpt59

Cao cấp
25/7/03
324
1
0
Ở phía bắc cũng muốn khao thi làm thế nào đây hả Hùng? Chúc mừng em lên admin nhé.

Web nhà ta có chuyện vui mà em ko được biết nhỉ. Thôi kệ, muộn vẫn còn hơn.
Anh Hùng ơi, lên chức sắc bự quá trời thì phải khao đê............khao đê.................Pà con ơi lần này phải bắt bác Hùng khao nhé............không được từ chối đâu đấy. :beer:

To NguyenHang : Muốn đi qua Hàn Quốc phẫu thuật thẫm mỹ hay sao mà lớn gan vậy hả em........ Lêu Lêu

hat

hat

Đội ăn chơi
27/6/05
743
4
18
Hà nội
Chúc mừng bác Hùng nhé! Nhận được tin này anh em ngoài Bắc rất vui. Chúc bác luôn mạnh khoẻ để tiếp tục "cống hiến" cho WKT nhé!

N

NgânGiang

Cố lên! Cố lên...
10/5/05
202
0
0
21
Trong Mây mù
www.baominh.com.vn
Tôi cũng xin góp 2 lời chúc mừng chú
Chúc chú luôn dồi dào sức khỏe, ốm đau lẻ tẻ, duy trì WKT không bị sứt mẻ
có thể lời chúc của OverAC chú đã nhận được rồi, nhưng tôi vẫn chuyển lại:
donguyenbinh (9/15/2005 5:25:04 PM): Chúc mừng bác tranvanhung lên chức Admin

adam_tran

adam_tran

Guitar inspiration
17/5/05
1,374
36
48
46
Goooogle
Nguyen Hang nói:
Chúc anh Hùng lên chức, chúc WKT càng ngày càng phát triển.

Anh Hùng đâu rồi rửa ghế đi chứ nhĩ?

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Cảm ơn mọi người đã quan tâm tới nhà em. Hy vọng là càng ngày càng gắn bó hơn với wkt và tất cả mọi người cũng như góp phần đưa wkt ngày càng phát triển hơn.

Các bác trong miền Nam nếu rảnh thì em mời các bác xuống Biên Hoà làm 1 chầu vitamin gâu gâu sau đó là cà phê cà pháo (chiều chủ nhật tuần này nhé). Riêng các bác miền Bắc thì đành phải hẹn sau vậy còn bác nào có thể thì mời đi cùng với miền Nam luôn nhé.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA