Gặp gỡ những người làm kế toán đang... độc thân!

• Thread starter hvtgroup
  • Ngày gửi
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
yen85 nói:
mọi người đi chơi sướng ghê, em đi có được không vậy???
Chỉ có Chị Tú Anh và Tigon_ETC sướng thôi em ạ! Anh đang phải xin lỗi họ đấy.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
tranchan79 nói:
Chỉ có Chị Tú Anh và Tigon_ETC sướng thôi em ạ! Anh đang phải xin lỗi họ đấy.
Chả biết có sướng hay không, phải xem thế nào đã chị Tú Anh nhỉ?

S

Scorpio

Guest
30/12/04
144
0
0
43
Somewhere with U :)
Thế là sắp diễn ra cuộc hẹn hò đầu tiên của 3 trong số "những người làm kế toán ...độc thân"
Không biết có nên cơm cháo gì không bác TranChan79 nhỉ?
Tigon nhớ có bài viết "thu hoạch" nhé
hic, nghĩ đi nghĩ lại, thấy tội cái thân mình quá! Cho Hoangloc tham gia hội với chị Tú Anh ơi!

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Chị không cho em tham gia hội đâu à.

Ngó qua "Mục Tâm sự người làm kế toán", có đoạn em viết như sau:
hoangloc nói:
To "một người": Bây giờ thì em không còn trách móc anh tối ngày bận bịu nữa đâu!

S

Scorpio

Guest
30/12/04
144
0
0
43
Chị Tú Anh ơi, dòng đó không nói lên được cái gì cả chị à. Chị làm ơn ngó qua cái signature của em đi mà!
Chị đừng hắt hủi em như vậy, em mà ế thì tội em lắm chị. Lúc đấy á, chị đi đâu em cứ tò tò theo đấy, chị cũng ế giống em luôn! hehe

yen85

yen85

Trung cấp
14/3/05
65
0
6
38
in your heart
chị hoangloc ơi sao lại "ác" với chị tú anh thế. hi` hi`chẳng nhẽ để chị em kế toán mình ế toàn tập à! em hổng chịu đâu. mà hôm nọ hẹn hò kết quả thế nào hả chị, có lên cơm cháo gì không thế?

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
yen85 nói:
chị hoangloc ơi sao lại "ác" với chị tú anh thế. hi` hi`chẳng nhẽ để chị em kế toán mình ế toàn tập à! em hổng chịu đâu. mà hôm nọ hẹn hò kết quả thế nào hả chị, có lên cơm cháo gì không thế?

Theo thống kê thì ở topic này nhiều "chàng" đang độc thân hơn các "nàng" mà sao mấy chị em lại lo ế chứ? Ưu tiên quyền "chọn mặt gửi... chứng từ" cho con gái vì vậy nếu ai chấm được anh nào vào tầm ngắm thì biểu quyết để cả nhà cùng ủng hộ và tìm cách tạo điều kiện... kết nối nhé! :two:

yen85

yen85

Trung cấp
14/3/05
65
0
6
38
in your heart
Ai lo ế đâu các chị nhỉ? chỉ là chưa đến lúc có thôi ,vội gì, cứ treo cái tài khoản "chồng con" lại. Khi nào có dịp ta kết cũng được mà, cái này không ép được đâu, phải tìm hiểu kỹ đã!!!

S

Scorpio

Guest
30/12/04
144
0
0
43
hvtgroup nói:
Theo thống kê thì ở topic này nhiều "chàng" đang độc thân hơn các "nàng" mà sao mấy chị em lại lo ế chứ? Ưu tiên quyền "chọn mặt gửi... chứng từ" cho con gái vì vậy nếu ai chấm được anh nào vào tầm ngắm thì biểu quyết để cả nhà cùng ủng hộ và tìm cách tạo điều kiện... kết nối nhé! :two:
Ai lại thế bác? Ngượng chết đi được :banana:

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Lời Tranchan muốn nói:
"Đến giờ phút này, cảm giác kinh hòang vẫn còn ngự trị trong trái tim tôi"

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Vivavina nói:
Lời Tranchan muốn nói:
"Đến giờ phút này, cảm giác kinh hòang vẫn còn ngự trị trong trái tim tôi"
Đâu đến nỗi phải thế hả bác Vivavina:
"Đến giờ phút này, cái cảm giác ù tai, chóng mặt vẫn đang lù lù trước mắt tôi"
Tigon_ETC nói:
tranchan79 đâu rồi post bài hôm "tối thứ 7" đi chứ?
Có chứ! hôm đó hoành tráng quá nên cũng nghĩ viết bài thế nào cho hoành tráng một chút. Đợi đến cuối giờ chiều nhé!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Thế là em đã đi rồi
Em đi bỏ lại mình tôi...giữa đường
Trời cuối thu chớm lạnh sang đông,
Giữa đường mà cứ như không có...có người
tranchan dở khóc dở cười
Xe thời xịt lốp, em thời bỏ đi....
Tối thứ 7 kinh hoàng còn đọng lại
Đến bây giờ vẫn chóng mặt, ù tai

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
tranchan79 ơi sao anh cứ viết sai cái nick name của em thế nhỉ đề nghị sửa lại nhé: Tigon-ETC

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Tigon-ETC nói:
tranchan79 ơi sao anh cứ viết sai cái nick name của em thế nhỉ đề nghị sửa lại nhé: Tigon-ETC
Lần này chắc là anh viết đúng nick của em rồi nhé: Tigon-TEC
Còn "Truyện" hôm thứ 7 chứ gì? vậy để bên mục Phút nghỉ ngơi!

M

Mike.Lu.Og

Guest
11/10/05
3
0
0
41
Sài Gòn
Tui thấy các bạn nói chuyện thân tình thiệt đó, điều này thiệt là dui, tui cũng muốn nhận thứ tình cảm ấy lắm... tui còn độc thân mà, hic hic hic.. huhu hu

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Mike.Lu.Og nói:
Tui thấy các bạn nói chuyện thân tình thiệt đó, điều này thiệt là dui, tui cũng muốn nhận thứ tình cảm ấy lắm... tui còn độc thân mà, hic hic hic.. huhu hu
Ơ chứ không lại thân tình sao được, webketoan mà

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Bài học

Nghe tiếng khóc của chồng, vợ hỏi:
- Anh sao vậy?
- Em có nhớ khi bố em phát hiện em có thai không? Ông đã cho anh chọn lựa: hoặc là lấy em, hoặc là ngồi tù 20 năm.
- Vâng, em còn nhớ. Nhưng sao?
- Đáng lẽ hôm nay anh được tự do rồi!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Cuộc gặp gỡ 3 bên đầu tiên của những người làm kế toán đang độc thân giữa: Tigon-ETC + Tú Anh + Tranchan79 đã diễn ra vào lúc 7h31 tối qua tại ....
Cuộc gặp gỡ đã diễn ra hết sức thân mật(nhưng chỉ là song phương do phút chót Nguyễn Tú Anh đưa ra thông báo tạm hoãn gặp mặt). Nội dung chi tiết của cuộc gặp mặt sẽ được trình bày chi tiết hơn trong báo 8 số mới sắp phát hành ngày .....
(To PHANTUANNAM: tôi đang định bán độc quyền thông tin này cho báo 8, không biết ông có mua không vậy?)

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
tranchan79 nói:
Cuộc gặp gỡ 3 bên đầu tiên của những người làm kế toán đang độc thân giữa: Tigon-ETC + Tú Anh + Tranchan79 đã diễn ra vào lúc 7h31 tối qua tại ....
Cuộc gặp gỡ đã diễn ra hết sức thân mật(nhưng chỉ là song phương do phút chót Nguyễn Tú Anh đưa ra thông báo tạm hoãn gặp mặt). Nội dung chi tiết của cuộc gặp mặt sẽ được trình bày chi tiết hơn trong báo 8 số mới sắp phát hành ngày .....
(To PHANTUANNAM: tôi đang định bán độc quyền thông tin này cho báo 8, không biết ông có mua không vậy?)
tranchan79 ơi ! cuộc gặp mặt đó có 2 người, bán bản quyền mà chưa được phép của Tigon là chiếu theo luật là vi phạm bản quyền và quyền riêng tư cá nhân.
Ai muốn mua thông tin này phải được sự đồng ý của Tigon, nếu không Tigon sẽ kiện đấy hahaha

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA