Gặp gỡ những người làm kế toán đang... độc thân!

• Thread starter hvtgroup
  • Ngày gửi
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Chấp nhận thì hai chị em có được uống "cafe ngon nhất Hà Nội" miễn phí không?

tranchan79 nói:
OK! anh đồng ý nhưng với đk là Chị Tú Anh chấp nhận lý do em đưa ra.
Nho nhỏ cùng nghe: Công ty anh nằm ở khu vực gần quán cafe ngon nhất HN đấy!

Khóa học Quản trị dòng tiền
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Nguyen Tu Anh nói:
Chấp nhận thì hai chị em có được uống "cafe ngon nhất Hà Nội" miễn phí không?
Có chứ!, phải được uống miễn phí chứ! Tranchan79 mời Tú Anh, để xem Tú Anh có chấp nhận lý do 1002 đó không? nếu chấp nhận thì đương nhiên phải tạ ơn Tigon xứng đáng rồi.
Mời 2 chị em đi uống Café MAI, địa chỉ Lê Văn Hưu hoặc Nguyễn Du (Tuỳ 2 chị em chọn, Lê Văn Hưu thì gần công ty Tranchan79, còn Nguyễn Du thì : Hoa sữa thơm nồng …) về thời gian: tuỳ 2 chị em chọn lựa…

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
tranchan79 nói:
Có chứ!, phải được uống miễn phí chứ! Tranchan79 mời Tú Anh, để xem Tú Anh có chấp nhận lý do 1002 đó không? nếu chấp nhận thì đương nhiên phải tạ ơn Tigon xứng đáng rồi.
Mời 2 chị em đi uống Café MAI, địa chỉ Lê Văn Hưu hoặc Nguyễn Du (Tuỳ 2 chị em chọn, Lê Văn Hưu thì gần công ty Tranchan79, còn Nguyễn Du thì : Hoa sữa thơm nồng …) về thời gian: tuỳ 2 chị em chọn lựa…
Chị Tú Anh à chị chấp nhận lý do đó chứ? và chị chọn địa điểm đi, nhớ tóm gọn không tranchan79 lại chạy mất tiêu bây giờ.
Em cảnh báo anh tranchan79 nghe lần này mà lỡ hẹn thì... chắc chắn là không còn gì để nói nữa và.... (hồi sau sẽ rõ) hahaha

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Mấy hôm nay thấy Tranchan79 " gù " em Tigon-ETC mãi mà chẳng nên cơm cháo gì, chán quá.

Bị trúng kế của Tigon rồi Tranchan ơi, ngòai kèm thêm Tú Anh ít nhất cũng vài miệng ăn uống nựa, quả này viêm màng túi chắc rồi. hehehe

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Vivavina nói:
Mấy hôm nay thấy Tranchan79 " gù " em Tigon-ETC mãi mà chẳng nên cơm cháo gì, chán quá.

Bị trúng kế của Tigon rồi Tranchan ơi, ngòai kèm thêm Tú Anh ít nhất cũng vài miệng ăn uống nựa, quả này viêm màng túi chắc rồi. hehehe
Vậy bác bảo em phải làm sao bây giờ?(người trong cuộc đầu óc hay bị u mê lú lẫn lắm). Hay là giông một mạch vào Tp HCM kiếm bác đi uống cafe nhỉ?

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Vivavina nói:

Nỡ lòng nào mà bác lại bảo em thế. Đấy là tranchan79 tự nguyện đấy chứ.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
tranchan79 nói:
Vậy bác bảo em phải làm sao bây giờ?(người trong cuộc đầu óc hay bị u mê lú lẫn lắm). Hay là giông một mạch vào Tp HCM kiếm bác đi uống cafe nhỉ?
Thế này mới gọi là trúng kế của bác vivavina đấy tranchan79 ơi. Hãy cảnh giác nhé.
Tigon có bày kế gì đâu mà bảo là trúng kế

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
tranchan79 nói:

Tranchan vác súng đi chiến đấu mà sử dụng chiến thuật này như là: "Ta ở ngòai sáng, địch trong bóng tối", rất dễ thất bại . Mà sau này có thành công thì cũng "phí đạn" nhiều lắm.

Bị Tigon cho vào bát quái trận rồi, chẳng thấy địch đâu mà chỉ thấy mây mù âm u vần vũ, phải chỉa súng lên trời bắn đại thôi ....

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Vivavina nói:
Tranchan vác súng đi chiến đấu mà sử dụng chiến thuật này như là: "Ta ở ngòai sáng, địch trong bóng tối", rất dễ thất bại . Mà sau này có thành công thì cũng "phí đạn" nhiều lắm.

Bị Tigon cho vào bát quái trận rồi, chẳng thấy địch đâu mà chỉ thấy mây mù âm u vần vũ, phải chỉa súng lên trời bắn đại thôi ....
Tại thấy bác cũng tốt bụng có ý giúp em nên cũng phải nói thật với bác (nói nho nhỏ thôi nhé, người khác mà biết được lộ hết kế hoạch của em):
Mây mù thì nhiều lắm nhưng là của em thả ra đấy, bác không biết em đang thực hiện kế "Man thiên quá hải" à?
Còn hiệp 2 nữa cơ, em sẽ dùng: "Ban trư ngật hổ", nói chung là phải dùng: "Liên hoàn kế" bác ạ!
Bác đừng cho ai biết kế sách này của em nhé, nhất là đối với: Tigon và TA.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
tranchan79 nói:
Tại thấy bác cũng tốt bụng có ý giúp em nên cũng phải nói thật với bác (nói nho nhỏ thôi nhé, người khác mà biết được lộ hết kế hoạch của em):
Mây mù thì nhiều lắm nhưng là của em thả ra đấy, bác không biết em đang thực hiện kế "Man thiên quá hải" à?
Còn hiệp 2 nữa cơ, em sẽ dùng: "Ban trư ngật hổ", nói chung là phải dùng: "Liên hoàn kế" bác ạ!
Bác đừng cho ai biết kế sách này của em nhé, nhất là đối với: Tigon và TA.
Thế bao giờ định thực hiện hiệp 2? báo trước cho em một tiếng nha

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Tigon-ETC nói:
Thế bao giờ định thực hiện hiệp 2? báo trước cho em một tiếng nha
To Vivavina: Đã bảo là nói nhỏ rồi mà bác Vivavina chẳng giữ mồm giữ miệng gì cả? Bây giờ thì em Tigon đang hỏi đấy! bác bảo em phải làm sao đây? hay là bác giúp em thì giúp cho chót nhé!
To Tigon: Bao giờ bắt đầu em hỏi anh Vivavina ấy!

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Chị chọn địa điểm phố Nguyễn Du nhé! Con phố rất đẹp, yên tĩnh và từ Lê Văn Hưu đi ra thì cũng không xa lắm.

Em chọn thời gian đi Tigon_ETC!

tranchan79 nói:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Nguyen Tu Anh nói:
Chị chọn địa điểm phố Nguyễn Du nhé! Con phố rất đẹp, yên tĩnh và từ Lê Văn Hưu đi ra thì cũng không xa lắm.

Em chọn thời gian đi Tigon_ETC!
Chiều mai được không chị? a nhưng mà chiều mai anh chị có phải đi làm không? nếu không để chiều thứ 2 cũng được.
Có gì nhắn tin cho em nhé

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Đi uống cafe buổi chiều không thú vị lắm em à. Tối thứ mấy cũng được. Em hẹn tranchan79 đi nhé!

Tigon-ETC nói:
Chiều mai được không chị? a nhưng mà chiều mai anh chị có phải đi làm không? nếu không để chiều thứ 2 cũng được.
Có gì nhắn tin cho em nhé

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Nguyen Tu Anh nói:
Đi uống cafe buổi chiều không thú vị lắm em à. Tối thứ mấy cũng được. Em hẹn tranchan79 đi nhé!
Tối thứ 2 đi chứ tối thứ 7 nhỡ người ta đi với người yêu thì chị em mình....Thế tối thứ 2 nhé. tranchan79 đâu rồi nếu đồng ý thì nhắn tin nhé. Oh mà phải đồng ý thôi hehehe chị TÚ ANH nhỉ?
Thời gian: tối thứ 2
Địa điểm: Phố Nguyễn Du
Địa điểm cụ thể hơn: quán cafe số?

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Tigon-ETC nói:
Tối thứ 2 đi chứ tối thứ 7 nhỡ người ta đi với người yêu thì chị em mình....Thế tối thứ 2 nhé. tranchan79 đâu rồi nếu đồng ý thì nhắn tin nhé. Oh mà phải đồng ý thôi hehehe chị TÚ ANH nhỉ?
Thời gian: tối thứ 2
Địa điểm: Phố Nguyễn Du
Địa điểm cụ thể hơn: quán cafe số?
Vậy là đã có sự đồng ý của ba bên rồi nhé! 7h30 Tối thứ 2 (tối nào cũng được trừ tối Chủ Nhật); địa điểm Café Mai - Phố Nguyễn Du.(hôm đó là 10/10: không biết ai có chương trình gì khác không nhỉ? nếu không thì 1 công đôi việc tiện quá còn gì)
Quán Café Mai có 2 địa chỉ là Đầu Lê Văn Hưu và đầu Nguyễn Du(còn số nhà cụ thể thì anh cũng chẳng nhớ rõ đâu).
Quán nằm ở Nguyễn Du thì: nếu đi từ phố Huế qua thì nằm bên tay Phải còn nếu từ Bà Triệu thì nằm bên tay Trái.
ĐT của Tigon thì có rồi, của Tú Anh thì ???
ĐT của Tranchan: chắc là Tigon đã biết.
Không đến không về.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
tranchan79 nói:
Vậy là đã có sự đồng ý của ba bên rồi nhé! 7h30 Tối thứ 2 (tối nào cũng được trừ tối Chủ Nhật); địa điểm Café Mai - Phố Nguyễn Du.(hôm đó là 10/10: không biết ai có chương trình gì khác không nhỉ? nếu không thì 1 công đôi việc tiện quá còn gì)
Quán Café Mai có 2 địa chỉ là Đầu Lê Văn Hưu và đầu Nguyễn Du(còn số nhà cụ thể thì anh cũng chẳng nhớ rõ đâu).
Quán nằm ở Nguyễn Du thì: nếu đi từ phố Huế qua thì nằm bên tay Phải còn nếu từ Bà Triệu thì nằm bên tay Trái.
ĐT của Tigon thì có rồi, của Tú Anh thì ???
ĐT của Tranchan: chắc là Tigon đã biết.
Không đến không về.
Chết em rồi em quên mất thứ 2 em có tý việc em đổi sang thứ 3 nhé. Em là người được chọn thời gian mà hi hi hi cho lại số điện thoại đi hôm trước bị lạc số của anh mất tiêu đâu rồi ấy (sorry nhé em không cố tình để mất số điện thoại đâu chẳng qua lý do to hơn lý trấu tý thôi )

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Tigon-ETC nói:
Chết em rồi em quên mất thứ 2 em có tý việc em đổi sang thứ 3 nhé. Em là người được chọn thời gian mà hi hi hi cho lại số điện thoại đi hôm trước bị lạc số của anh mất tiêu đâu rồi ấy (sorry nhé em không cố tình để mất số điện thoại đâu chẳng qua lý do to hơn lý trấu tý thôi )
Tú Anh cho ý kiến một cái nhỉ? thứ 3 có được không?

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Từ đây đến thứ 3, nếu TA không có gì thay đổi thì fix luôn nhé! TA có số ĐT của hai bạn rồi, gọi sẽ biết số sau nhé!

tranchan79 nói:
Tú Anh cho ý kiến một cái nhỉ? thứ 3 có được không?

yen85

yen85

Trung cấp
14/3/05
65
0
6
38
in your heart
mọi người đi chơi sướng ghê, em đi có được không vậy???

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA