Thi tuyển công chức thuế!

• Thread starter chienhvtc
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
C

camtran0312

Sơ cấp
19/8/10
4
0
0
35
can tho
muốn tham gia ôn tập nhưng chưa biết lịch thi và vẫn chưa nộp hồ sơ, ko biết mình tốt nghiệp cao đẳng có được thi không nữa

T

teo246

Guest
30/8/10
3
0
0
ha noi
nếu bạn ở CẦN THƠ thì thỉnh thoảng nên chạy ra 56 nguyễn thái học (CỤC THUẾ TP.CẦN THƠ) : nếu có đợt thi công chức thì cục thuế sẽ dán THÔNG BÁO lên bảng (có ghi thời gian nhận hồ sơ thi công chức) và để trước cục thuế..... GOOD LUCK....

H

hoangphuc102

Guest
28/5/09
22
0
0
38
tphcm
chao ban ngoc lan191

bạn đã đủ điểm đỗ rồi nên bạn không phải lo lắng nhiều , nếu đợt 1 người ta lấy hết chỉ tiêu không có tên bạn thì bạn ráng chờ chỉ tiêu đợt hai nha, chúc bạn nhiều may mắn .

H

hopes

Sơ cấp
6/8/09
26
0
0
hanoi
cả nhà cho mình hỏi chút là trong đợt thi tin học vào tct hồi tháng 7 ấy đã ai nhận được quyết định chưa?

T

teo246

Guest
30/8/10
3
0
0
ha noi
Ngày 27/8 các bạn chuyên viên tin học đã lên TCT làm thủ tục đối chiếu hồ sơ và tiếp nhận công tác (mình cũng đã lên đó). Và sau đó được hẹn về nhà chờ quyết định gọi đi làm. Đến hôm nay vẫn chưa thấy được gọi. Mình nghĩ là ngày mai sẽ hoặc sang đầu tuần sẽ có quyết định và chính thức đi làm luôn....

T

taychoiboi

Sơ cấp
3/8/10
38
1
6
34
Kham Thien
Hiện chưa có quyết định chính thức, khi nào có tct sẽ thông báo cho các bạn ngay qua điện thoại.

H

hopes

Sơ cấp
6/8/09
26
0
0
hanoi
Ngày 27/8 các bạn chuyên viên tin học đã lên TCT làm thủ tục đối chiếu hồ sơ và tiếp nhận công tác (mình cũng đã lên đó). Và sau đó được hẹn về nhà chờ quyết định gọi đi làm. Đến hôm nay vẫn chưa thấy được gọi. Mình nghĩ là ngày mai sẽ hoặc sang đầu tuần sẽ có quyết định và chính thức đi làm luôn....

hôm ấy đã tiếp nhận công tác rồi àh bạn? mình tưởng hôm ấy chỉ đối chiếu hồ sơ xong rồi về, hẹn chờ quyết định đi làm, rồi bặt vô âm tín luôn bạn, mấy bạn mình đang kêu trời đất lên đây này?hôm ấy bạn làm thủ tục nhiều không?

A

alone1210

Guest
31/7/09
39
0
0
38
Ha Noi
hôm ấy đã tiếp nhận công tác rồi àh bạn? mình tưởng hôm ấy chỉ đối chiếu hồ sơ xong rồi về, hẹn chờ quyết định đi làm, rồi bặt vô âm tín luôn bạn, mấy bạn mình đang kêu trời đất lên đây này?hôm ấy bạn làm thủ tục nhiều không?

Kêu trời quá đi chứ. Hẹn 27 lên nhận công tác mà chỉ lên đối chiếu hồ sơ. Rồi lại đi về...15 ngày chờ đợi vẫn chưa thấy gì. Không biết có phải chờ đến sang năm ko :(

H

hopes

Sơ cấp
6/8/09
26
0
0
hanoi
sang tháng sau sẽ đi làm, yên tâm đi, vì sang tháng là sang quý mới mà, đoán thế cho cả nhà mừng

L

leducloi

Sơ cấp
16/12/09
12
0
0
35
ha nam
anh " ALONE1210" ƠI có kinh nghiệm thi công chức chỉ e với, có đề thi vừa rùi không, hay tài liệu gi đó không gửi cho e với. sắp thi rùi mà chả biết gì.
anh có thể gửi qua gmail: leducloi3@gamil.com
Thanks

L

leducloi

Sơ cấp
16/12/09
12
0
0
35
ha nam
ai có tài liệu gi cho anh em với "chết mất"làm ơn help me huuuuuuuuuuuuuuuu.

T

taychoiboi

Sơ cấp
3/8/10
38
1
6
34
Kham Thien
anh " ALONE1210" ƠI có kinh nghiệm thi công chức chỉ e với, có đề thi vừa rùi không, hay tài liệu gi đó không gửi cho e với. sắp thi rùi mà chả biết gì.
anh có thể gửi qua gmail: leducloi3@gamil.com
Thanks
hì đề thi dễ ợt ấy mà, học cơ bản là thi đc :D

hue hue

hue hue

Cao cấp
7/1/10
226
1
18
Bắc ninh
ai biết thời gian nộp hồ sơ và thời gian thi và tài liệu ôn cho mọi người xin với.!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
mình đang ở Hà Nội. mà Bắc Ninh có đợt thi không nhỉ??????????? cao đẳng có đc thi o nhỉ??????????????

A

alone1210

Guest
31/7/09
39
0
0
38
Ha Noi
@leducloi: Anh playboy nói đúng đấy, thi toàn những cái cơ bản thôi :D

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
36
cai lậy, tiền giang
Mình có vấn đề này mong các bạn cho mình xin ý kiến, mình mới tốt nghiệp, mình muốn làm công chức thuế, nhưng bây giờ chưa biết chừng nào tuyển nên mình đang muốn xin công việc khác làm đỡ nhưng nếu mình ký hợp đồng (thường là 1 năm) thì lỡ trong một năm đó bên thuế tuyển thì sau ?

H

hopes

Sơ cấp
6/8/09
26
0
0
hanoi
buon nhu con chuon chuon,co thi cung chang....................................?

Sửa lần cuối:
B

buigiang186

Cao cấp
15/6/10
322
6
0
38
Hà Nội
em nghe nói cuối năm nay Hn tiếp tục thi công chức thuế, không biết đúng ko ạ, có ace nào cũng biết ttin này share cho mọi người nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA