Thi tuyển công chức thuế!

• Thread starter chienhvtc
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
D

dungbtmt2

Sơ cấp
11/8/09
34
0
0
VN
Thông báo tuyển dụng Công chức Tổng cục Thuế năm 2010
15/10/2010
Tổng cục Thuế thông báo tổ chức thi tuyển dụng 2.832 chỉ tiêu năm 2010 vào 51/63 Cục Thuế trực thuộc Tổng cục Thuế theo nhu cầu vị trí việc làm, theo các ngạch tuyển dụng và theo các chuyên ngành sau:

bạn ơi, bạn có danh sách chỉ tiêu của từng Cục không, nếu không có thì cho mình hỏi trong 51 cục đó có cục Tiền Giang không vậy, tại ở đây hình như đang dư người, thấy thông báo tuyển dụng mừng quá nhưng lại lo không biết ở đây có tuyển không, nhờ bạn giúp giùm nhe? thanks nhiều

Đính kèm

• Chi tieu tuyen dung kem theo thong bao tren Web.xls
    30.5 KB · Lượt xem: 59
Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
A

AOF2009C3

Guest
19/7/10
6
0
0
Hà Nội
Sao mình vào web tổng cục thuế không đọc thấy thông tìn gì nhỉ?

A

AOF2009C3

Guest
19/7/10
6
0
0
Hà Nội
lẽ ra tổng cục thuế phải đăng trên web cho nó rộng rãi chứ nhỉ? vào chẳng thấy thông tin hik hik

T

taychoiboi

Sơ cấp
3/8/10
38
1
6
34
Kham Thien
cho thêm bà con cái chỉ tiêu cho các cục nữa nè :036:

Đính kèm

• 135983_01-_Chi_tieu_tuyen_dung.xls
    30 KB · Lượt xem: 85
N

nuongcu

Sơ cấp
8/9/10
34
1
6
74
HCM
Bạn nào có tài liệu ôn ko ? Share cho mình xin với. Cảm ơn các bạn nhiều.

N

nitconcuame

Sơ cấp
31/8/09
20
0
1
ha noi
chào bạn cho mình hỏi với nếu bằng tại chức học viện tài chính có được thì không nhỉ?

B

buigiang186

Cao cấp
15/6/10
322
6
0
38
Hà Nội
bác hoahongbach down thong tin ở đâu nhỉ ,em đang tìm trên mạng mà không thấy. Không biết bao giờ thi nhỉ, có khi lại đầu năm sau như lần trước ấy chứ. Em lần dầu đi thi, bác nào có tài liệu share cho cả nhà nhé. THanks
ah, cho em hỏi, lần trước thi ấy có bác nào có bằng tại chức ngoại ngữ mà được miễn thi ko ạ. THanks

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
36
cai lậy, tiền giang
Chào bạn, mình mới thi lần đầu chưa biết thi môn gì, rất mong sự giúp đỡ của bạn. Cảm on các bạn rất nhiều.

bạn vào google mà tìm, có tài liệu ôn, đề thi 3 môn luôn: quản lý nhà nước, anh văn, tin.

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
36
cai lậy, tiền giang
bác hoahongbach down thong tin ở đâu nhỉ ,em đang tìm trên mạng mà không thấy. Không biết bao giờ thi nhỉ, có khi lại đầu năm sau như lần trước ấy chứ. Em lần dầu đi thi, bác nào có tài liệu share cho cả nhà nhé. THanks
ah, cho em hỏi, lần trước thi ấy có bác nào có bằng tại chức ngoại ngữ mà được miễn thi ko ạ. THanks

mình đọc yêu cầu về bằng cấp trong thông báo tuyển dụng thấy: nếu bạn thi ở miền núi hoặc các tỉnh đồng bằng sông cửu long thì bằng gì cũng được. Như vậy bằng tại chức là văn bằng 2 nên bạn có thể được miễn thi ( mình chỉ nghĩ vậy không chắc nhe) mà đề anh văn cũng dễ mà, học như vậy rồi mà không làm được nữa thì ...?

C

cunbong1412

Sơ cấp
2/9/09
14
0
1
37
hd
Tin này chỉ đăng trên trang tin nội bộ của tổng cục thuế thôi. Em muốn thi vào cục thuế hn quá mà chắc là có mơ cũng ko đỗ được. Liệu ở hn có tiêu cực ko nhỉ. Mà như ở chỗ em đợt trước ấy, ko quen biết thì còn chẳng nộp hồ sơ được ấy. Ko biết có nộp hộ hồ sơ được ko nhỉ

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
36
cai lậy, tiền giang
Tin này chỉ đăng trên trang tin nội bộ của tổng cục thuế thôi. Em muốn thi vào cục thuế hn quá mà chắc là có mơ cũng ko đỗ được. Liệu ở hn có tiêu cực ko nhỉ. Mà như ở chỗ em đợt trước ấy, ko quen biết thì còn chẳng nộp hồ sơ được ấy. Ko biết có nộp hộ hồ sơ được ko nhỉ

không nộp được thì bạn đi kiện họ đi, họ làm gì có quyền không nhận, chỉ có cái là họ nhận nhưng có gọi bạn đi thi không thì ....

T

taychoiboi

Sơ cấp
3/8/10
38
1
6
34
Kham Thien
Chào bạn, mình mới thi lần đầu chưa biết thi môn gì, rất mong sự giúp đỡ của bạn. Cảm on các bạn rất nhiều.
hì bạn đọc kỹ thông báo tuyển dụng nhé, đợt này chắc chắn sẽ có nhiều hồ sơ vì 2 năm qua ngành thuế ko tuyển chuyên viên thuế. Các bạn cứ nộp hồ sơ nhé ngành thuế ko bỏ sót tài năng của các bạn đâu, tks

D

dungbtmt2

Sơ cấp
11/8/09
34
0
0
VN
hì bạn đọc kỹ thông báo tuyển dụng nhé, đợt này chắc chắn sẽ có nhiều hồ sơ vì 2 năm qua ngành thuế ko tuyển chuyên viên thuế. Các bạn cứ nộp hồ sơ nhé ngành thuế ko bỏ sót tài năng của các bạn đâu, tks

Đính kèm

• Thong bao tuyen dung dang tren bao viet, bao hinh cap tinh.doc
    45.5 KB · Lượt xem: 39
  • Thong bao tuyen dung niem yet tai tru so Cuc thue, Chi cuc thue.doc
    80.5 KB · Lượt xem: 78
K

kimdungjay

Sơ cấp
19/10/10
6
0
1
36
Thanh Xuân
Cho mình hỏi là nộp hồ sơ thì nộp ở đâu với. Vì mình đọc chỉ thấy là nộp ở 51 cục thuế, Mà hôm qua con bạn mình bảo là phải mua hồ sơ j nữa cơ, mà đợt này tuyển dụng toàn tuyển dụng con em trong ngành không quen biết không mua được hồ sơ? Nghe buồn quá. Bạn nào biết địa điểm nộp thông báo cho mình với nhé

D

dungbtmt2

Sơ cấp
11/8/09
34
0
0
VN
Cho mình hỏi là nộp hồ sơ thì nộp ở đâu với. Vì mình đọc chỉ thấy là nộp ở 51 cục thuế, Mà hôm qua con bạn mình bảo là phải mua hồ sơ j nữa cơ, mà đợt này tuyển dụng toàn tuyển dụng con em trong ngành không quen biết không mua được hồ sơ? Nghe buồn quá. Bạn nào biết địa điểm nộp thông báo cho mình với nhé
View attachment 9868

Đính kèm

• TaiLieuOnThi.rar
    116.7 KB · Lượt xem: 406
Sửa lần cuối:
K

kimdungjay

Sơ cấp
19/10/10
6
0
1
36
Thanh Xuân
To dungbtmt2 : Bạn ơi cho mình hỏi có chỉ tiêu thi tuyển ở từng cục thuế thuôc cục thuế Hà Nội không hả bạn? Vì mình thấy trong tài liệu bạn gửi thì nói chung chung là điạ điểm nộp Cục thuế... .....

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA