Thi tuyển công chức thuế!

• Thread starter chienhvtc
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

tuanhgi

Guest
26/10/10
2
0
0
Việt Nam
Chào các bạn mình cũng dự định thi tuyển công chức thuế đợt này, bạn nào có tài liệu sent cho mình tham khảo với. Địa chỉ Email của mình là phuongloan131@gmail.com
Cảm ơn các bạn rất nhiều ^_^

Mình vừa post 1 bài về 1 bộ đề tham khảo đối với bài thi trắc nghiệm ở ngoài bạn có thể tham khảo thêm, còn với bài thi viết thì chắc không có giới hạn nên rất khó nói.

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

buigiang186

Cao cấp
15/6/10
322
6
0
38
Hà Nội
ok hai chân hai tay à!:dance2:
mình xem lại các trang truóc thấy chưa có đề thi tin học của hệ đại học ở cụm MB 2009. bạn nào có nhu cầu thì liên lạc nhé vì mih k biết cách post lên đây:wall:

Bạn vui lòng để lại đchỉ email or trong phần trả lời nhanh vào phần đổi sang khung lớn, kéo xuống dưới có mục đính kèm tệp đó. Mong bạn gửi bài sớm nha. Thks

B

buigiang186

Cao cấp
15/6/10
322
6
0
38
Hà Nội
Luật thuế dài quá, đọc xong còn khó hiểu chứ nói gì là nhớ, ko biết có môn nào được sử dụng tài liệu ko nhỉ. Thanks

Sửa lần cuối:
H

hanhhung

Guest
16/7/10
26
0
0
Khánh Hòa
Luật thuế dài quá, đọc xong còn khó hiểu chứ nói gì là nhớ, ko biết có môn nào được sử dụng tài liệu ko nhỉ. Thanks

Uhm, mình cũng thấy nhiều quá, làm sao mà học nổi .
Mà không được sử dụng tài liệu đâu bạn ơi !, nếu có, cũng tùy đối tượng thôi .

B

buigiang186

Cao cấp
15/6/10
322
6
0
38
Hà Nội
XIN BỘ ĐỀ THI NĂM 2009

Kính gửi các bác đã thi năm 2009, vui lòng up lại cho ae đề thi năm 2009 bao gồm;
1. Môn kiến thức chung
2. Môn tin
3. Môn ngoại ngữ

Nếu đề thi này là khác nhau theo từng Cục thuế, tổng cục thuế thì mong các bác nói rõ để ae còn biết.
Hi vọng các bác post đề sớm để ae thi lần đầu như em hình dung được đề thi mẫu nó như thé nào. Đa tạ. Mong sớm hồi âm

N

nhn121986

Sơ cấp
15/9/09
9
0
0
37
hà nội
XIN BỘ ĐỀ THI NĂM 2009

Kính gửi các bác đã thi năm 2009, vui lòng up lại cho ae đề thi năm 2009 bao gồm;
1. Môn kiến thức chung
2. Môn tin
3. Môn ngoại ngữ

Nếu đề thi này là khác nhau theo từng Cục thuế, tổng cục thuế thì mong các bác nói rõ để ae còn biết.
Hi vọng các bác post đề sớm để ae thi lần đầu như em hình dung được đề thi mẫu nó như thé nào. Đa tạ. Mong sớm hồi âm

Năm nay e cũng thi lần đầu nên ko bít thế nào. Anh chị e nào có kinh nghiệm thi hay có đề thi thì share cho e với.Mail của em : nguyenhongnh@gmail.com. Thanks các bác nhiều.

N

nhn121986

Sơ cấp
15/9/09
9
0
0
37
hà nội
ok hai chân hai tay à!:dance2:
mình xem lại các trang truóc thấy chưa có đề thi tin học của hệ đại học ở cụm MB 2009. bạn nào có nhu cầu thì liên lạc nhé vì mih k biết cách post lên đây:wall:

Bạn hoahongbach oiiii... nếu bạn có đề thi thì share cho tớ đc ko? tớ cũng chuẩn bị thi công chức thuế năm nay.Nếu đc thì hy vọng bạn share cho mình ở địa chỉ : hoathuytinh_nt2002@yahoo.com. Cảm ơn bạn nhiều.

M

malmal

Guest
21h ngày 26/10/2010 mình chính thức tìm hoàn thiện tài liệu để ôn thi. Và cũng chính thời điểm đó mình nhìn vào đống tài liệu mà bị tẩu hoả nhập ma. Mới nhìn thôi đã thế không biết là đọc và nhớ kiểu gì trong 1 tháng đây :(
à mấy bạn cho mình hỏi kỹ nhé. Mình học đại học nhưng hệ liên thông nhưng minh lại đăng ký thi ở HN và thi ngạch chuyêMn viêàn. Màt heo thông báo về điều kiên văn bằng chứng chỉ của BTC/TCT thì nếu thi ở các cục thuế miền núi hải đảo xa xôi thì chỉ cần là bằng đại học không phân biệt loại hình đào tạo. Còn thi ở các cục ở các TP xa hoa còn lại thì phải là bằng chính quy.
Vậy có nghĩa là bằng đại học liên thông ko đăng ký vào ngạch chuyên viên ở cục thuế HN được phải ko các bạn
Ai biết rõ chỉ hộ mình với nha. Mình cám ơn nhiêu

H

Hiển-nđ8

Trung cấp
Liên thông có 2 loại, nếu bạn học liên thông trong giờ hành chính thì được cấp bằng liên thông chính quy, còn học buổi tối thì nhận bằng liên thông tại chức. Nếu là liên thông chính quy thì cũng tương đương bằng chính quy dài hạn, không ai không cho bạn thi tại Tp cả. Chúc bạn thi tốt. Good Luck!

H

Hoaianh73

Trung cấp
11/4/08
91
0
6
Việt Trì -- Hà Nội
Liên thông nếu là chính quy thì vẫn đủ điều kiện mà. Bạn mình học liên thông hệ chính quy trường Kinh tế quốc dân cũng đỗ kì thi năm 2009 vào ngạch chuyên viên ở tổng cục mà.

N

nguyenthuydungnh

Cao cấp
7/9/09
281
0
0
Hà Nội
chào
nhé, mình đỗ và đi làm từ tháng tư bạn ạ! bây giờ thấy các bạn thi mà mình cũng hồi hộp quá à!:015:

bạn ơi, thi công chức thuế bao lâu là bít kq hả bạn? thi khó k? hic

9

987qwe

Guest
26/10/10
2
0
1
Hà Nội
Em mới thi lần đầu chưa có kinh nghiệm rất mong được các anh chị đi trước giúp đỡ chia sẻ những kinh nghiệm thi hay cùng với đề thi các năm trước. Em cám ơn các anh chị nhiều. Mail của em là: titan_possible@yahoo.com.

T

tranhao0106

Cao cấp
30/7/08
232
1
0
VN
Em mới thi lần đầu chưa có kinh nghiệm rất mong được các anh chị đi trước giúp đỡ chia sẻ những kinh nghiệm thi hay cùng với đề thi các năm trước. Em cám ơn các anh chị nhiều. Mail của em là: titan_possible@yahoo.com.

TL bạn chưa có thì quay lại mấy trang trước mà lấy về tham khảo. Cũng giống như thi đại học thôi bạn ơi, môn tin học dễ thở nhất còn kiến thức ngành thì tuỳ bạn nắm vững nội dung hay ko. Theo kinh nghiệm của mình thì dựa theo đề thi đợt 1 các tỉnh phía Bắc thi xong mình xin đề theo đó mà tham khảo dạng ra đề để ôn thi. Còn đề năm 2009 thì bạn quay lại trang 14,15 sẽ thấy.Chúc bạn may mắn

T

tranhao0106

Cao cấp
30/7/08
232
1
0
VN
bạn ơi, thi công chức thuế bao lâu là bít kq hả bạn? thi khó k? hic

Năm 2005 thì hơi lâu còn 2009 thì tháng 3 thi tháng 8 có qd đi làm nhưng cũng tuỳ năm và tuỳ từng cục thuế nữa mà thời gian ko giống nhau

N

ngocmama

Trung cấp
12/4/10
105
0
0
36
ha noi
bạn từ trên dien dan cho minh tai lieu ve QLNN, minh up len( minh ko up dc, ban nao can thi m gui mail cho, mail: chinhnguyen1982@gmail.com), các bạn cùng tham khảo va học nhé. mình nghĩ phải học theo hình cây, và hệ thống all lại cho nhớ( vì có cả trắc nghiệm), ai co kinh nghiệm rút ra từ những lần thi trước cho mình với

Bạn thuchinh ơi. bạn gửi cho mình với. Mail của mình là: dongochvtc@gmail.com Cảm ơn bạn nhiều nha.^^

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA