Thi tuyển công chức thuế!

• Thread starter chienhvtc
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

hanhhung

Guest
16/7/10
26
0
0
Khánh Hòa
Gửi cho mình nữa nhé.mail:maipy86@gmail.com. cảm ơn bạn nhiều nhiều!

Mình cũng muốn post lên cho các bạn cùng xem chứ gửi cho từng người thì tốn thời gian quá. Nhưng mà loay hoay mãi mà không được, đành phải gửi email thôi .
Ban check mail nhe !

Ban nuongco ơi , chỉ cho mình cách post tài liệu luôn nhé .

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

minh chuyen

Guest
25/10/10
2
0
0
36
Bình Phước
Anh chị nào biết phải ôn môn hành chính nhà nước phải học phần nào ko?vì nhiều quá em chẳng bit bắt đầu từ đâu hết.chỉ giùm em với nha...thanks mọi người nhiều

H

honeycaket4t

Guest
13/10/07
4
0
0
DaNang
21h ngày 26/10/2010 mình chính thức tìm hoàn thiện tài liệu để ôn thi. Và cũng chính thời điểm đó mình nhìn vào đống tài liệu mà bị tẩu hoả nhập ma. Mới nhìn thôi đã thế không biết là đọc và nhớ kiểu gì trong 1 tháng đây :(
à mấy bạn cho mình hỏi kỹ nhé. Mình học đại học nhưng hệ liên thông nhưng minh lại đăng ký thi ở HN và thi ngạch chuyêMn viêàn. Màt heo thông báo về điều kiên văn bằng chứng chỉ của BTC/TCT thì nếu thi ở các cục thuế miền núi hải đảo xa xôi thì chỉ cần là bằng đại học không phân biệt loại hình đào tạo. Còn thi ở các cục ở các TP xa hoa còn lại thì phải là bằng chính quy.
Vậy có nghĩa là bằng đại học liên thông ko đăng ký vào ngạch chuyên viên ở cục thuế HN được phải ko các bạn
Ai biết rõ chỉ hộ mình với nha. Mình cám ơn nhiêu

N

nuongcu

Sơ cấp
8/9/10
34
1
6
74
HCM
Mình cũng muốn post lên cho các bạn cùng xem chứ gửi cho từng người thì tốn thời gian quá. Nhưng mà loay hoay mãi mà không được, đành phải gửi email thôi .
Ban check mail nhe !

Mình mail cho bạn rồi đó.

T

tranhuulocq9

Guest
27/10/10
1
0
0
39
92 do xuan hop, q9
Chào các anh chị !
Em tên Lộc, lần này em cũng thi công chúc bên thuế, nhưng không có biết phải học những gì để thi và cũng không có tài liệu gì để học.
Em rất rối và hoang mang không biết thi sao nữa, mong các anh chị có tài liệu gì thì chia sẻ cho em với.
Địa chỉ mail của em là: huuloc_tran2002@yahoo.com
Mong các anh chị trong diễn đàn giúp đỡ.
Em xin cám ơn rất nhiều.

B

buigiang186

Cao cấp
15/6/10
322
6
0
38
Hà Nội
Ban check mail nhe !

có phần đính kèm tài liệu ở dưới (nhớ đổi sang khung lớn) khi bạn post bài, tại sao ko được vậy. Vậy vui lòng mail cho bạn nào đó để bạn ấy up lên cho cả nhà nhé. Thks

B

buigiang186

Cao cấp
15/6/10
322
6
0
38
Hà Nội
các thành viên mới vui lòng đọc lại các trang cũ, khoảng từ 330 đã có nhiều tài liệu rồi, tài liệu tin của hoahong bach cũng đã được bạn nuongcu post lên rồi, sao vẫn có người hỏi hoahongbach vậy

Còn ai có đề thi 2009 của các khu vực khác có thể post lên đây đc ko ạ. Thks

H

hoahongbach

Trung cấp
4/6/09
178
0
0
viet nam
cảm ơn bạn nuongcu mình đang thử nhưng vẫn trục trặc, mình sẽ cố gắng tìm hiểu thêm để post tài liệu dễ dàng! Thân!

C

cunbong1412

Sơ cấp
2/9/09
14
0
1
37
hd

Cho mình hỏi nhờ chút với là cục thuế TP Hà Nội ở đâu và bạn đã nộp hồ sơ chưa vậy, có nhờ người nộp đuợc không thế?

H

hoahongbach

Trung cấp
4/6/09
178
0
0
viet nam
tin hoc he dai hoc.zip
de thi tin hoc. cac bạn thử tải xem vì mình mới thử post thôi nên k chắc là có ok không! có gì các bạn phản hồi nhé!

Sửa lần cuối:
H

hanhnhung

Trung cấp
8/8/10
51
0
6
bd
ai có tài liệu thuế cho mình xin với

Mình chuẩn bị thi công chức thuế. Ai có tài liệu cho mình xin với nhé

Trạng thái