Thi tuyển công chức thuế!

• Thread starter chienhvtc
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
36
cai lậy, tiền giang
Này các bạn Tổng cục dự trữ tuyển dụng kìa, các bạn nào muốn thi thì vô coi nhe, mình thấy môn thi rất nhe, kiến thức chung là học rồi, còn chuyên ngành có 1 môn hà, mình ở xa quá mà ít chỉ tiêu nữa, các bạn vô coi nhe! Cổng thông tin Bộ Tài chính

N

ngothuy1006

Guest
5/11/10
23
0
0
45
Vinh long
Này các bạn Tổng cục dự trữ tuyển dụng kìa, các bạn nào muốn thi thì vô coi nhe, mình thấy môn thi rất nhe, kiến thức chung là học rồi, còn chuyên ngành có 1 môn hà, mình ở xa quá mà ít chỉ tiêu nữa, các bạn vô coi nhe! Cổng thông tin Bộ Tài chính
cho mình hỏi acc 1 tí nhe! thi cục dự dữ ở Tây nam Bộ vậy là mình làm ở tỉnh nào thế

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
36
cai lậy, tiền giang
cho mình hỏi acc 1 tí nhe! thi cục dự dữ ở Tây nam Bộ vậy là mình làm ở tỉnh nào thế

Nè nghe Tây Nam Bộ chứ cái đó ở Cần Thơ đó, bạn thì có thể thi ở cục Cửu Long, cục này thì ở Xã Tân Ngãi TP Vĩnh Long
địa chỉ nè

Đính kèm

• 1118394.DOC
    52.5 KB · Lượt xem: 42
Sửa lần cuối:
N

ngothuy1006

Guest
5/11/10
23
0
0
45
Vinh long
Nè nghe Tây Nam Bộ chứ cái đó ở Cần Thơ đó, bạn thì có thể thi ở cục Cửu Long, cục này thì ở Xã Tân Ngãi TP Vĩnh Long
địa chỉ nè

sao bạn kêu mình thi ở Vĩnh Long? tính ở TG thì mình còn nộp đơn. mà hình như ngành mình xét tuyển

N

ngothuy1006

Guest
5/11/10
23
0
0
45
Vinh long
trời đừng nói vậy chứ, mà bạn để lại mail đi mình gửi cho

thiệt mà. mình k có thời gian học thiệt. mình học tủ thôi hên thì đậu còn k thì thôi. mail mình là : ngothuy1006@gmail.com. có thông tin gì mới cho mình hay với nhe. mà bạn mới ra trường hả? bạn học trường nào vậy?

F

friends268

Cao cấp
16/11/10
247
1
0
36
ha noi
buigiang mà nói ra là nghỉ chơi luôn đó nhe!
cái 300 câu đó, cái nào có liên quan thì học, mấy cái đó khỏi học đi.

uaz ... mình nghĩ mấy cái đấy chắc các bạn chẳng cần phải học đâu... chỉ cần biết mấy cái soft ứng dụng đó để làm j ( vd QLT dùng làm j , QND dùng làm j , TIN rôi TINCC làm j ) , các bạn tìm hiẻu thêm về cách đặt địa chỉ mail nội bộ và web ngành thuế (tct.vn khi bạn đang ở trong nội mạng). Như vậy chắc có ích hơn khi thi phần tin của các bạn ^^

T

thoakoi

Sơ cấp
21/11/10
39
0
6
nơi cuối con đường
các bạn ơi, bao h thì thi vậy?
đầu tiên nghe nói sẽ tổ chức vào cuối thág 12/2010
rồi lại khoảng đầu thág 1/2011
bi h lại thấy đồn đại là phải thág 3 mới thi!
có ai biết thôg tin đág tin cậy là bao h không vậy????

B

buigiang186

Cao cấp
15/6/10
322
6
0
38
Hà Nội
nói thật 1 câu là tớ thấy chuyên đề 16 of HV HCQG viết ko hay (câu từ chi tiết ấy), 17 chưa đọc nên chưa biết

các bạn ơi, bao h thì thi vậy?
đầu tiên nghe nói sẽ tổ chức vào cuối thág 12/2010
rồi lại khoảng đầu thág 1/2011
bi h lại thấy đồn đại là phải thág 3 mới thi!
có ai biết thôg tin đág tin cậy là bao h không vậy????

Khi nào tớ biết THÔNG TIN ĐÁNG TIN CẬY tớ sẽ nói với bạn nhé, bạn đợi nhé.

N

ngocmaihvtc

Sơ cấp
7/12/10
11
0
0
35
nghệ an
bác Buigiang này kiến thức "siêu" quá. Ko biết bác có học ôn lớp công chức thuế tại trường Tam Khương (lớp của bác Hưng) cùng e ko nhỉ????
e học lớp A2, học buổi 3,5,7. E là Lê. rất vui khi làm quen với Bác.

bạn ui, mình ko ở hà nội, mình thi ở Nghệ An, bạn có thể cho mình biết chương trình ôn như thế nào ko? có những tài liệu gì?bạn có thể gửi cho mình qua email ngocmai.hvtc@gmail.com được không? cảm ơn bạn nhìu nha

T

thubinh86

Trung cấp
5/11/10
58
0
0
37
Đà Nẵng
Phân tích mục đích sử dụng tiền thuế :
Thời kỳ mới xây dựng nhà nước: tiền thuế chủ yếu dùng....
Thời kỳ ổn định nhà nước: ngoài việc đảm bảo ............
kỳ phát triển nhà nước phúc lợi: Sau khi ổn định các nhiệm ...........
Thời kỳ phát triển thêm chức năng kinh tế: Khi thực hiện..............
đây có phải là câu trả lời chính xác ko mọi người!

H

honglieu

Guest
7/11/10
17
0
0
quang Ninh

lộn rùi bạn ơi! thời kỳ phát triển thêm chức năng kinh tế trc rùi đến thời kỳ phát triển nhà nước phúc lợi

S

sang7y

Guest
4/12/10
19
0
1
Hà Lội
Em cũng có người wen làm ở Cục thuế nói như thế. Bảo là 25,26/12 hoặc 8,9/1 thi.Nếu đc 8,9/1 thi thì may.Có thêm xíu time ôn bài

blackhat

blackhat

Trung cấp
3/11/10
110
0
16
Ha Noi
Em cũng có người wen làm ở Cục thuế nói như thế. Bảo là 25,26/12 hoặc 8,9/1 thi.Nếu đc 8,9/1 thi thì may.Có thêm xíu time ôn bài

Hjx...hy vọng là ko phải như bạn này nói chứ, thi vào 8,9/1 chắc die quá :(

lộn rùi bạn ơi! thời kỳ phát triển thêm chức năng kinh tế trc rùi đến thời kỳ phát triển nhà nước phúc lợi

Bạn honglieu cho mình xin cái bài soạn câu "mục đích sử dụng tiền thuế" với nha, mình tham khảo với :) => mail: blackhatkeylogger@gmail.com

Sửa lần cuối:
N

nguyenphuonganh20082009

Sơ cấp
7/10/10
18
0
0
nam dinh
ac ơi! bạn gửi cho mình xin những câu hỏi của chuyên đề 16 mà bạn soạn được không, mở chuyên đề 16 ra thấy dài mà ớn quá, bạn gửi cho mình với nha, mình học theo bạn vậy. mail của mình là phonglantim173@yahoo.com cảm ơn bạn nhiều. chúc bạn ôn thi tốt

blackhat

blackhat

Trung cấp
3/11/10
110
0
16
Ha Noi
Có bạn nào biết phần "tổ chức bộ máy quản lý nhà nước về kinh tế" thì post lên cho mọi người tham khảo đj

B

buigiang186

Cao cấp
15/6/10
322
6
0
38
Hà Nội

Sao tôi cũng ko có phần này nhỉ, bạn ơi attach lên cho mọi người với, ko đc thì cho tui 1 bản mail nhé. THks much. buigiangntt@gmail.com

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA