Thi tuyển công chức thuế!

• Thread starter chienhvtc
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
36
cai lậy, tiền giang
Thubinh ơi vậy là lịch thi chính xác rùi hả? nhưng sao mà không có thông báo lịch thi trên Web bộ tài chính nhỉ.

bạn chờ chừng nào trên web đăng là hôm sau chuẩn bị hành lý đi thi nhe! bạn thubinh đã lấy giấy báo thi rồi, còn mình chiều nay nhờ người lấy dùm.

Khóa học Quản trị dòng tiền
O

onthicongchuc99

Trung cấp
11/11/10
71
1
8
TPHCM
Nhà mình ơi! tớ nhận được giấy báo thi rùi! thời gian và địa điểm thi chính xác như đã thông báo!
(đợt 1: 8,9/1/2011) chúc mọi người ôn thi tốt và đạt kết quả tốt nhé! mình thi trước nếu có j mình sẽ reply đề thi lên cho mọi người! GL

Ủa bạn/ cho mình hỏi tí/ giấy báo thi gởi về hay mình lên chổ nộp hồ sơ lấy vậy? sao mình chưa thấy nữa, minh cũng thi đợt 1 nè/

duyenqn1806

duyenqn1806

Trung cấp
25/10/10
144
0
16
TP Hồ Chí Minh
Ủa bạn/ cho mình hỏi tí/ giấy báo thi gởi về hay mình lên chổ nộp hồ sơ lấy vậy? sao mình chưa thấy nữa, minh cũng thi đợt 1 nè/

uh, mình cũng chưa nhận được, không biết sao nựa, hix làm mất biên lai rùi, không biết có sao không nữa, hi vọng vài ngày nữa có cho yên tâm

wjndwjng

wjndwjng

Trung cấp
29/1/10
104
1
16
Hà Nội
bạn chờ chừng nào trên web đăng là hôm sau chuẩn bị hành lý đi thi nhe! bạn thubinh đã lấy giấy báo thi rồi, còn mình chiều nay nhờ người lấy dùm.

Mình nghĩ là họ gửi giấy báo thi về tận nhà mình theo đường bưu điện chứ?

N

nhatluu

Trung cấp
13/10/10
94
0
6
41
NewYork
Nhà mình ơi! tớ nhận được giấy báo thi rùi! thời gian và địa điểm thi chính xác như đã thông báo!
(đợt 1: 8,9/1/2011) chúc mọi người ôn thi tốt và đạt kết quả tốt nhé! mình thi trước nếu có j mình sẽ reply đề thi lên cho mọi người! GL

Đi tàu,máy bay hay xe vậy em gái, mua ve chua:015:

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
36
cai lậy, tiền giang

uh, họ gọi mình đi lấy, chắc nếu ko đi lấy thì họ gửi bưu điện, nhà mình xa wá, mình sợ gửi bưu điện lâu và bị thất lạc nên nhờ người ở đó lấy dùm luôn, người ta cho but người ta có nhắc là ko có giấy báo thi thì khỏi thi. hehe

H

hopeme

Guest
27/12/10
2
0
0
36
ninh bình
hic mình thi công chức thuế ngạch chuyên viên cho mình hỏi là thi chuyên ngành thì chỉ có lý thuyết hay có cả bài tập nữa vậy? ai có tài liệu ôn thi thì gử giúp mình vào mail phuongloanyk88@gmail.com. cảm ơn mọi người nhiều!

B

buigiang186

Cao cấp
15/6/10
322
6
0
38
Hà Nội
tui cũng chưa có giấy báo thi, he, cũng ko fải lo lắng sớm, 3 tuần nữa mới thi mà

T

t3dkp

Sơ cấp
28/11/10
30
0
6
37
kjhhjkhkjkjh

he! chúc thubinh và mọi người thi tốt nha! giờ chắc là có động lực ôn thi rồi!

H

haihp266

Guest
17/12/10
41
0
0
hai phong

a, ac16 à, bạn đã làm phần bt trắc nghiệm mà Black gởi lên chưa? bạn đưa đáp án lên cho mình đối chiếu với, minh làm rùi mà ko biết kq đúng hay sai, mình ko học kế toán nên ko chắc chắn lắm, nhờ ac đó. Thank!

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
36
cai lậy, tiền giang
a, ac16 à, bạn đã làm phần bt trắc nghiệm mà Black gởi lên chưa? bạn đưa đáp án lên cho mình đối chiếu với, minh làm rùi mà ko biết kq đúng hay sai, mình ko học kế toán nên ko chắc chắn lắm, nhờ ac đó. Thank!

mình ko có làm bạn ơi, mình đag học lý thuyết!

T

thubinh86

Trung cấp
5/11/10
58
0
0
37
Đà Nẵng

họ gửi tới nhà cho mình! sáng nay thôi! nhưng đt cho nhỏ bạn cùng thi nhưng nó chưa nhận đc, chắc cũng quanh quẩn trong nay mai thui! Cũng tùy chỗ các bạn ah! như chỗ ac116 thì báo gọi tới lấy đó!

Đi tàu,máy bay hay xe vậy em gái, mua ve chua:015:

Em chưa mua vé! Định đi Mai Linh mà chưa gọi đt đặt vé được! anh đi bằng j vậy?

Sửa lần cuối:
L

luutan

Sơ cấp
5/12/08
7
0
0
39
tphcm
Có bạn nào ở TPHCM nhận được giấy báo thi chưa vậy. Mình chờ mãi mà chẳng thấy đâu

V

VohoaNT

Guest
23/12/10
2
0
0
36
Khánh Hòa
Ai ở Khánh Hòa có giấy báo chưa, ngày 8 thj rui ma jo chưa có. Cũng hơi lo

A

angelhb

Guest
4/6/10
1
0
0
37
Bình thạnh
ủa, ngày 8/1 hả bạn. Bạn xem lịch thi ở đâu thế? mình tìm mãi không thấy. Không biết bao giờ thi mà cũng chưa học gì luôn, chưa có giấy báo gì cả

mình chưa thấy gì cả, chán quá. Không biết ngày nào thi. Chưa học gì nữa.

Sửa lần cuối:
L

lyhan

Trung cấp
28/2/10
102
0
0
nam dinh
Bà con Cho tui hỏi tí.Chi phí xử lý nước thải có được tính vào chi phí hợp lý ko?

nguyenha123

nguyenha123

giolangthang.....
26/4/09
92
0
6
Hải Hậu - Nam Định
Hôm nay vào diễn đàn thấy im ắng quá, thêm chút chia sẻ cho đồng bào nha
1)Phần thi chuyên ngành (thi viết: em đoán là ko có bài tập)
Muốn học các loại thuế: trước hết nên kiếm 1 quyển giáo trình thuế, đọc qua: Bản chất, đặc điểm, chức năng thuế; Các tiêu thức xây dựng hệ thống thuế, các loại thuế, các yếu tố cấu thành 1 sắc thuế (coi như kiến thức đại cương)
- Thuế TNDN, TNCN, GTGT: Lập 1 bảng so sánh, kẻ 4 cột, với các tiêu thức so sánh: Khái niệm, đặc điểm, đối tượng nộp thuế, đối tượng chịu thuế, thuế suất,....
- Các trường hợp đặc biệt: các trường hợp được miễn giảm, ưu đãi, thủ tục miễn giảm,.... (học để làm bài trắc nghiệm)

N

nguoilacuoiduong

Guest
18/11/10
2
0
0
cầu giấy - hà nội
E thấy nhiều câu hỏi liên quan đến công chức, trong khi tụi em mới ra trường lại ko có xiền đi ôn :( :026::018:, ko biết tài liệu học ở đâu đc ạ? search kụ google mãi chưa ra. Các Pác tốt bụng chỉ dùm tụi em với :046:!!!! đa tạ các Pác nhìu à

N

nhatluu

Trung cấp
13/10/10
94
0
6
41
NewYork
họ gửi tới nhà cho mình! sáng nay thôi! nhưng đt cho nhỏ bạn cùng thi nhưng nó chưa nhận đc, chắc cũng quanh quẩn trong nay mai thui! Cũng tùy chỗ các bạn ah! như chỗ ac116 thì báo gọi tới lấy đó!

Em chưa mua vé! Định đi Mai Linh mà chưa gọi đt đặt vé được! anh đi bằng j vậy?
anh thấy tốn tiền quá, không biết có nên đi hay không:015:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA