Thi tuyển công chức thuế!

• Thread starter chienhvtc
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
V

viethai2109

Guest
25/10/10
2
0
0
26
Hà Nội
Anh em trong topic cùng giúp đỡ nhau chiến đấu vs môn tin học nào ...
Nghe các bạn miền Nam bảo thi office 2007 lên google search mà ko thấy có bài trắc nghiệm nào cả ... toàn lý thuyết thôi.
Giáo trình Microsoft Office 2007 | Tin học căn bản
Mua đĩa office 2007 về cài thấy giao diện word, excel 2007 có nhiều điểm khác quá.
Bạn nào tìm được bộ đề hay link trắc nghiệm nào share a e chiến đấu vs
Các bạn miền Nam nếu nhớ được đề thi tin điiều kiện vs chuyên ngành up lên giùm tụi mih .
Môn Tin, TA điều kiện thi ko qua, rớt từ vòng gửi xe roài thì còn nghĩ j đến mấy em kia nữa nhỉ :D.
Cho mình gửi lời cảm ơn các Bạn Miền Nam trước vì đã giúp cho tụi mình chưa thi có thêm nhiều kinh nghiệm trước khi thi và Chúc các bạn chưa thi ôn thi tốt , giữ gìn sức khỏe !!!
P/S Tìm bạn thi cùng phòng 017 ......

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hamtydo

Guest
18/4/09
6
0
0
37
Vinh
sang7y ơi bạn có thể cho mình số phone của bạn được k?

F

friends268

Cao cấp
16/11/10
247
1
0
36
ha noi
đề thi cùi bắp quá nhỉ . Ngành thì vẫn dùng office 2003 vậy mà lại cho đề thi 2007. :))

L

lecuong86

Guest
5/4/08
4
0
0
Ninh Thuan
hix, môn tiếng anh te tua là cái chắc rồi. ôn cái này nó ra cái khác. pó tay lun

M

matmaxanh81

Sơ cấp
1/1/11
24
0
1
hà nam
hic.mình ở hà nam.mình cũng thi tin ma lo quá.cả tiếng anh và môn chung đều ko quá

L

lecuong86

Guest
5/4/08
4
0
0
Ninh Thuan
các bạn ở các tỉnh từ Khánh Hòa trở ra xem lại môn tin học, các phím nóng của Word & Excel nhé.

O

OanhTran87

Sơ cấp
15/12/10
11
0
0
36
Nghệ An
Lo wa trời ơi.Còn một tuần nữa là lên thớt.

Tui cũng đi thi tin này.Mà ấy ôn thế nào rồi?

Mình cũng thi bên Tin này, các bạn ôn như thế nào đây? t chả biết ôn thế nào cả, mông lung quá :(

H

hamtydo

Guest
18/4/09
6
0
0
37
Vinh
lecuong86 ơi bạn cho mình sđt của bạn để mình hỏi 1 chút được k bạn?

M

malmal

Guest
Tại sao các Bác cứ đam đầu vào T Hà Nội thế, đỗ CC mà người ta phân công tác xa thì bằng = o. Ví dụ nhw nhà ở Gia Lam họ phân công tác tại Xuân Mai, Nhà ở Mỹ Đức được phân sang Đông Anh. Cả cái topic này sao không thấy đả động tới chuyện này. Các anh em đừng nghĩ là chỗ phồn hoa đô thị tại trung tâm HN là dành cho các Bác hết đâu. HÃY SUY NGHĨ CHO KỸ, ĐỪNG CÓ MÀ THIÊU THÂN THẾ, SỨC NGƯỜI, SỨC TUỔI TRẺ CÓ HẠN THÔI.. CHỖ NGÔN, TRUNG TÂM KHÔNG ĐẾN NỚI ĐÂU. MUÀ NÀY LẠNH ĐÂM VÀO ĐÁ VỪA ĐAU VỪA LẠNH.
PS: Theo AP người Việt Nam lạc quan nhất thế giới.

giờ chỉ cần hy vọng là đỗ thôi. Còn phân đi đâu chả được mai này có tiền lại chạy. Sao bạn không tính đến nước thi ở tỉnh khác nó cũng phân xuống huyện. Còn tệ hại hơn :025:
Nó mà vào tin 2007 với TA đề khó thì có khi để tiền tàu xe ăn ở đi lại đánh con lô có khi còn giàu hơn

H

hatinhhung

Sơ cấp
1/12/10
15
0
0
39
can lộc-hà tĩnh
Miền bắc và miền trung thân yêu, đề thi tiếng anh tương tự Đề số 10, và có thêm phần viết đoạn văn từ 100 - 150 từ về chủ đề: thuận lợi và không thuận lợi của Television,hjhj. Mình làm cũng tàm tạm

L

levananh

Sơ cấp
30/6/09
23
0
0
Hà Nội
Các bác cho tôi hỏi có dở được tài liệu ko để tôi còn chuẩn bị?

C

cunconhayan

Sơ cấp
21/6/10
49
0
0
37
ha nam
hic.mình ở hà nam.mình cũng thi tin ma lo quá.cả tiếng anh và môn chung đều ko quá
bạn tên gì thế, con gai hay trai đó, minh cũng thi tin hà nam nè

L

lyhan

Trung cấp
28/2/10
102
0
0
nam dinh
Mình cũng thi bên Tin này, các bạn ôn như thế nào đây? t chả biết ôn thế nào cả, mông lung quá :(

Tui cũng chả biết ôn thế nào cả. Tui cũng thấy mông lung. Biết thế ngày xưa học cha nó CNTT giờ thì có phải OK ko cơ chứ. Chả biết nên ôn trọng tâm vào cái gì? Ko biết đề tin có khó lắm ko>

C

cunconhayan

Sơ cấp
21/6/10
49
0
0
37
ha nam
Tui cũng chả biết ôn thế nào cả. Tui cũng thấy mông lung. Biết thế ngày xưa học cha nó CNTT giờ thì có phải OK ko cơ chứ. Chả biết nên ôn trọng tâm vào cái gì? Ko biết đề tin có khó lắm ko>

Ô thế bạn học cái gì mà thi chuyên viên tin, cntt không phải sao

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA