Ai là người sợ vợ nhất WKT

• Thread starter ziczac
  • Ngày gửi
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Tự nhiên thấy bác Thìn khai sinh ra một cái topic dành cho những người đã có gia đình, vì vậy E chợt nảy ra ý muốn tạo một topic để mọi nhười miêu tả coi ai là người sợ vợ nhất WKT, những người đã có vợ chỉ nên nói về người khác, còn những người chưa có vợ nói về ai cũng ok.

Đề cử đầu tiên của E đó là bác khuatqthin, ái dà cái nhà bác này thì nổi tiếng sợ vợ ở khu vực phía nam này rồi, sợ đến hói cả đầu (tiệm hớt tóc Thìn sài gòn còn bó tay với ca này mà). nguyên là một lần bác thìn nhà ta đi làm về, không may bánh xe bị lủng về nhà muộn uhm ->vợ cạo đầu, từ đó trở đi hắn bị hói trọi lơ trọi lốc, thật ra thì vợ hắn muốn hắn trông già hơn để bọn con gái nó ít để ý, nên cạo đầu kiểu hói, tuy nhiên thực tế thì còn xa hơn suy nghĩ của bất kỳ một ai, hắn tưởng vợ mình đam mê kiểu đầu đó nên đi đâu cũng khoe. đúng là đồ sợ vợ.

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Tôi nữa, tôi cũng sợ vợ lắm (mặc dù chưa có vợ nhưng tui biết chắc là như vậy.)

Bằng chứng là tấm ảnh hôm Trung thu. Quá sống động luôn. :0frown:

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Chị đồng ý với ziczac. Xin giới thiệu ứng cử viên: khuatqthin.

Chị thì không rõ cái khoản hói đầu của bác ấy là do đâu. Chỉ biểt rằng đi đâu cũng chỉ lo về muộn thì vợ mắng nên đi chơi với anh em có bao giờ "tới bến" đâu? Ngay cả sinh nhật của mình, vợ gọi là cũng về ngay lập tức. Mới 9 giờ thôi mà để anh em lục tục ra về rồi.

Lại nữa, vào WKT viết bài cũng sợ vợ truy sát nên chỉ cầu trời khấn phật là vợ không biết xài máy tính, khỏi lên nhòm ngó. Viết thì có dám mạnh mồm đâu, lúc nào cũng phải nói mình có vợ rồi để lỡ em member nào có ý định mon men tiếp cận thì hãy tránh xa ngay lập tức.

Nhưng mà bác Thìn là sợ vợ hay nể vợ ấy nhỉ? Thỉnh thoảng thì cùng nên nghĩ tốt cho ông anh mình một chút, không lẽ suốt ngày chê bai thì "xấu chàng hổ ai" thôi. Gì thì gì, ông anh cũng đã trót lấy bà chị rồi.

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
To khuatqthin: Bác Thìn ơi, bác giới thiệu 1 chút về bản thân và gia đình đi để mọi người được biết rõ hơn để nếu có gì các em còn "ủng hộ" chứ? Tại sao mọi người là đề cử danh hiệu này cho bác?

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Hihi, cái này gọi là "quả báo" đối với anh Thìn đấy. Số là lúc xưa vợ anh Thìn cũng là nhân viên của anh ý mà. Mà các bác biết rồi đấy, anh Thìn là chúa la mắng nhân viên nên bây giờ anh Thìn nhà ta bị "trả thù" rồi.

(huhuhu, em chỉ nói lên sự thật phủ phàng của anh thôi. Có gì "phạm thượng" anh bỏ quá nhé!)

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Tôi xin phát biểu .

Tôi giơ tay xin ứng cử để tranh chức "Đệ nhất sợ vợ" của WKT.

Ít nhất tôi có một lợi thế: Vợ tôi là người Hà Đông

Còn các đề cương, cương lĩnh tranh cử khác tôi đang soạn thảo, sẽ chuyển đến Đại hội sau...

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Tôi ủng hộ Khuatqthin!

Hãy yên tâm mà sợ vợ, không việc gì phải nao núng!
Còn tại sao à? Thì mọi đã thấy rồi đấy, nhờ sợ vợ nên Thìn mới thành đạt được như ngày hôm nay ; chứ nếu không chưa biết Thìn đã lêu lổng đến độ nào rồi!
Cái này không phải là sợ vợ, mà cái nào vợ nói có lý, có lợi thì nên nghe. Cái vụ này cánh đàn ông phải học tập đó.

Bật mí với các bác nhé: KhuatQThìn làm bộ sợ vợ để kiếm cớ trốn các bác thôi, chứ có việc gì mà phải sợ kia chứ. Việc nhà, việc chợ là chia sẻ công việc với vợ và cũng để thư giản thôi. Các bác mà quánh giá là KhuatQThin sợ vợ là lọt vào ý đồ rồi. Không tin hôm nào cứ đến nhà Thìn một bữa thì sẽ biết.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Vivavina nói:
Tôi xin phát biểu .

Còn các đề cương, cương lĩnh tranh cử khác tôi đang soạn thảo, sẽ chuyển đến Đại hội sau...
Anh ơi em ủng hộ anh nhá, em biết anh lương tháng đều giao cho vợ tay hòm chìa khoá hết, mà không thế anh lấy đâu tiền đổ xăng. Cứ như mấy cậu chưa vợ ấy làm được đồng nào lại hết đồng ấy. Phải để vợ cầm tiền thì mới...có tiền để tiêu. Nghịch lý... có nghịch lý không nhỉ?

hat

hat

Đội ăn chơi
27/6/05
743
4
18
Hà nội
Vivavina nói:
Tôi xin phát biểu .

Bật mí cho các bạn nhé, đây là câu cửa miệng của VVVN:
"Khi VVVN lấy vợ, ta không còn sợ địa ngục nữa"
Hê hê,

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Anh Vivavina ơi, hình như chả có ai ủng hộ anh ngoài em. Em thấy chị Tú Anh, Zizac rồi cả chị Xuân Thắm đều ủng hộ anh khuatqthin thôi. Nào anh kêu gọi mọi người đi chứ.
Theo em thì để công bằng hai anh nên có một chút lí lịch trích ngang và một vài chi tiết về...vợ. Sau đó các thành viên sẽ bỏ phiếu cho 2 người. => Ok?

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Tôi đã đọc được ở đâu đó 1 câu đại ý như thế này, không biết các bác thấy thế nào?
Chưa lấy vợ thì chưa hiểu gì cả
Khi lấy vợ rồi mới hiểu được 1 phần.
Khi ly hôn mới hiểu ra tất cả???

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
hvtgroup nói:
Tôi đã đọc được ở đâu đó 1 câu đại ý như thế này, không biết các bác thấy thế nào?
Chưa lấy vợ thì chưa hiểu gì cả
Khi lấy vợ rồi mới hiểu được 1 phần.
Khi ly hôn mới hiểu ra tất cả???
Thế khi ly hôn xong lấy tiếp thì......nói mãi chẳng chịu hiểu hở bác????

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
lannhu nói:
Thế khi ly hôn xong lấy tiếp thì......nói mãi chẳng chịu hiểu hở bác????

Thôi nào chúng ta đang có 2 ứng vien ngang sức ngang tài là khuatqthin và vivavina, Lannhu và bác hvtgroup ủng hộ ai thì giơ tay chức lại sắp lạc đề rồi. Khoảng cách từ sợ vợ cho đến ...ly hôn đâu phải là ngắn, đâu phải dễ dàng gì..?

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Em cũng đề cử bác khuatqthin, nhưng bác nhớ... làm mai cho em 1 cô chưa chồng để em... học tập bác nhé!

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
hvtgroup nói:
Em cũng đề cử bác khuatqthin, nhưng bác nhớ... làm mai cho em 1 cô chưa chồng để em... học tập bác nhé!

Cho em đề cử với nhé. Em xin đề cử : người sợ vợ nhất WKT là..........."chồng em". tuy bây giờ em chưa biết anh nào trong WKT sẽ là chồng em nhưng đảm bảo vô tay em sẽ là "super sợ vợ" . :1luvu:

hat

hat

Đội ăn chơi
27/6/05
743
4
18
Hà nội
vitconlonton nói:
Cho em đề cử với nhé. Em xin đề cử : người sợ vợ nhất WKT là..........."chồng em". tuy bây giờ em chưa biết anh nào trong WKT sẽ là chồng em nhưng đảm bảo vô tay em sẽ là "super sợ vợ" . :1luvu:
Thế thì là gaconlonton rồi! :lol:
Cheers,

hat

hat

Đội ăn chơi
27/6/05
743
4
18
Hà nội
vitconlonton nói:
gaconlonton là ai thế nhỉ? em chưa biết. Đẹp dzai không anh?
Hiện nay gaconlonton đang đi công tác, nó đẹp zai như anh:biggrin:

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Cần phải học tập đấy nhe!

Nhắc lại nhé! Không bình bầu này là lơ mơ đâu nhé! Để học tập và cùng tiến bộ đấy chứ không phải đùa đâu nhé!

Lẽ ra các ứng cử viên phải làm bản BÁO CÁO THÀNH TÍCH đạt được của phương án sợ vợ để mọi người tham khảo, nhưng sợ rồi các bác lại ấy báo cáo photo ra mỗi người 1 bản rồi quên chuyện bỏ phiếu. Hơn nữa đang thưc hiện cải cách hành chính mà làm vậy nó có vẽ rườm rà quá!

Các bác mà muốn biết KhuatQThìn lập ohương án đó như thế nào à? ==> xin mời quí khách đên các cửa hàng sách của CTy Phương Nam, ở đó có dư sách bạn cần đọc.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Túm lại lại là bây giờ có 2 ứng cử viên, chúng ta hãy bỏ phiếu và kiểm phiếu để xem ai là người sợ vợ nhất WEB chứ?
Em bỏ phiếu cho bác vivavina, chả biết bác ấy có sợ vợ thật không nhưng thôi em ủng hộ bác ấy (bác nhớ hậu tạ em đó nha).

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA