Ngày phụ nữ Việt Nam 20/10 - Khu vực phía Nam

• Thread starter phantuannam
  • Ngày gửi
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Chủ nhật tổ chức mà giờ này còn chưa cho biết được tổ chưc như thế nào. Hỏng rồi! Chị em WKT miền Nam ơi, thế này là thế nào nhỉ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thao

Guest
phantuannam nói:
Người ta nói gì gì nhỉ "Vợ có lòng chồng không phụ" thấy hay hay, nhưng ai nào ngờ chị em WKT lại nghi ngờ tấm lòng của anh em chúng tôi. Hết MINA rồi tới thao, XQ ....rồi tới ai nữa đây.

Biết nói sao đây giời ơi. Có ai hiểu được lòng tôi !!!
Haha, tội nghiệp cái thằng em tui....... :banana:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
phantuannam nói:
Người ta nói gì gì nhỉ "Vợ có lòng chồng không phụ" thấy hay hay, nhưng ai nào ngờ chị em WKT lại nghi ngờ tấm lòng của anh em chúng tôi. Hết MINA rồi tới thao, XQ ....rồi tới ai nữa đây.

Biết nói sao đây giời ơi. Có ai hiểu được lòng tôi !!!

Em bảo anh rùi mà, nhưng mà thôi phát động rồi thì thực hiện thôi sợ gì
anh nghe câu này chưa:
Dù ai nói ngả nói nghiêng
Lòng ta vẫn vững như kiềng ba chân
Mà các chị em đã thử tài nghệ của PTN đâu, phải thử mới biết được.
Cố lên PTN ơi,

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Thế là Phan Tuấn Nam tổ chức ngày phụ nữ cho mem nữ ở Sái Gòn à!? Cảm động thật ! :1luvu:

Thế thì mình cũng không nỡ lòng nào mà bắt Phan Tuấn Nam ăn mấy thức ăn do nó nấu nhỉ? :wall: Tội nghiệp em mình !:food-smil

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Quên hôm qua em không thông báo giờ giấc, địa điểm. Nay, mình xin thông báo như sau:
Thời gian : Đón khách lúc 10g00, ngày 16-10-2005 . Còn tiễn khách lúc 11g00 cùng ngày.

Địa điểm : Nhà Cothant 121/14 Hoàng Hoa Thám, P.6, quận Bình Thạnh

Điện thoại: 0903 66 99 87

To all : Tuyển gấp một nữ đầu bếp có kinh nghiệm ướp thịt ạ, chị nào giúp được xin vui lòng lên tiếng giúp. Chứ không mình mà ướp là để 100 năm sau vẫn chưa hư. (Tiêu chị em rồi)

To các anh giai : Cám ơn các anh đã ủng hộ em làm leader trong chuyện này, nhưng các anh "giả bộ" lên tiếng xem nào! Một chút thôi em mới đủ tự tin đối phó với các chị chứ. hehe :lol:

A

AC3K

Cao cấp
27/6/05
679
6
18
HCM
Mạnh bạo lên chứ Phantuannam va cothant mình là nam nhi mà.
Mình "giả bộ" lên tiếng nhé. Các chị em phụ nữ không được " ăn hiếp " 2 người này đấy để 2 ngườoi có sức khỏe để lo chuyên sinh nhật của Web nữa chứ.

Mặc dù chưa đến ngày Phụ nữ vùng lên nhưng mình mạo phép chúc trước vậy. Chúc các chị em phụ nữ được thành công, hạnh phúc và vui vẻ. Quên nữa Tích cực tham gia trang Web và lo những chuyện cao cả trong những buởi offline

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Haha, tụi mình rất tự tin và tự hào đấy chứ. Phải cho đàn ông thế giới này biết đàn ông việt nam nói chung và đàn ông WKT ga-lăng như thế nào? Mà xưa nay đàn ông WKT vốn hết sức galang mà phải không chị em.

T

thuhangngocnhi

Guest
14/10/05
2
0
0
43
Ha Noi
Đó chỉ là câu nói cho thuận miệng thôi chứ thực tế có mấy ai làm được điều đó. Các bạn đừng nghĩ mình bi quan nhé, mình muốn nói đàn ông thời nay không làm được như vậy đâu. Vì bây giờ họ thực dụng lắm

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
KHANHDOAN nói:
Nam ơi, em tính một phen lên Báo vì đã hạ độc..............thủ....... một số người àh...............khè khè
Túm lại chị em vẫn còn nghi ngờ đàn ông tụi mình sao? Hổng lẽ mất lòng tin ghê gớm vậy?

Nhưng nếu có chuyện gì chị em bỏ qua cho, sau ngày này (16-10-2005) tiếp tục ruồng bỏ cũng được. Tạm thời đừng ai nói những câu nghi ngờ để đàn ông chúng mình đau khổ.

mà chị em đừng thấy có 2 ngày vùnglên mà đòi hỏi này nọ nhé, sau 2 ngày này anh em tui oánh chết. Chảnh đi rồi biết tay ông.haha :food-smil

Mới post xong lại có bài của bạn gì ở HN lại phải sửa bài : "Đàn ông cũng có năm ba hạng người không phải ai cũng thực dụng đâu bạn ạ" Tự nhiên sao năm nay lại tranh cãi với phụ nữ nhiều như vậy? Mình mong bạn rút lại câu "nói cho thuận miệng" mình nghe hơi buồn đấy nhé.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Tigon-ETC nói:
cothant lợi quá ha, vừa được các mem nữ đến dọn nhà giùm lại vừa được PTN trả thù lao thay cho các mem nữ nữa chứ.
Thế Tigon có muốn apply không nè, hi hi, công việc có cơ hội thăng tiến cao đó.... :banana:
To PTN: hix hix, không biết trước đây ông gây tiếng xấu gì, để tới giờ mời mọi người đi ăn mà mọi người lại xăm xoi, mổ xẻ dữ thế...hix hix...

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
À, quên mất, còn một thông báo nhỏ, đó là: bác khuatqthin hứa sẽ tham gia và tài trợ... đậu phộng các loại ... do đó, các bạn nếu không ăn được các món ăn của PTN làm (nói nhỏ: chính cothant đây còn hơi nghi ngờ huống hồ người khác...hehehe)thì các bạn có thể ăn... đậu phộng để bù lỗ vậy.

P

phuongvpm

Trung cấp
20/5/05
74
1
6
TPHCM
hehehe, lâu lâu mới có người cặm cụi nấu nướng, phục vụ tận răng mà chị em mình cứ ăn hiếp mãi thế thì tới bao giờ mới có ngày 20/10/2006 đây :wall:

Dù rằng có thể tài năng nấu nướng của mấy lão có ......ấy như thế nào chăng nữa thì chị em mình cũng hết sức ủng hộ nhé, biết đâu mấy lão ấy thấy sướng quá tổ chức thêm dăm bảy ngày 20/10 trong 1 năm nữa thì sao, hêhhhê :dzo:

Cố lên nhé, các male thân iêu! Bọn female tụi mình luôn ủng hộ mà :two:

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
phuongvpm nói:
hehehe, lâu lâu mới có người cặm cụi nấu nướng, phục vụ tận răng mà chị em mình cứ ăn hiếp mãi thế thì tới bao giờ mới có ngày 20/10/2006 đây :wall:

Dù rằng có thể tài năng nấu nướng của mấy lão có ......ấy như thế nào chăng nữa thì chị em mình cũng hết sức ủng hộ nhé, biết đâu mấy lão ấy thấy sướng quá tổ chức thêm dăm bảy ngày 20/10 trong 1 năm nữa thì sao, hêhhhê :dzo:

Cố lên nhé, các male thân iêu! Bọn female tụi mình luôn ủng hộ mà :two:
Trời... người ta mời qua ăn, ăn có khuyến mãi nữa mà... còn không biết ào vào ủng hộ nữa...
(Khuyến mãi: ăn 1 tô tặng 1....viên thuốc đau bụng) :biggrin:

TranTien

TranTien

Đang học hỏi
Trời ơi 10h mới đón khách ,cho khách vào nhà mà 11h đã đuổi đi rồi ,anh chị nào măm măm hơi chậm thì tranh htu đem theo bịch mà đem về chứ biết sao hic..hic..
Thế anh Nam tổ chức thi ai măm nhanh hơn hả?
Tội nghiệp đã nấu xong rồi ai sẽ phụ anh Nam Và Cothant dọn dẹp vậy anh Nam

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Chết rồi, anh nhắc em mới nhớ, em quên tuyển người dọn dẹp sau khi ăn rồi, mới tuyển dọn dẹp trước khi ăn à....hix hix....

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Này này! Khuatqthin tài trợ đậu phộng TÂN Tân đó nhá! Mà tài trợ được bi nhiêu ký đậu phộng vậy Nam?

PS: Nói nhỏ nhe: Có lẻ tới 5kg lận đó! Ăn không hết đâu! Gửi lại nhờ Thìn bán rồi đưa tiền cho em! :banana:

zeny

zeny

Người mê chơi nhất
3/10/03
113
0
16
42
Biên Hoà
hic, lâu lâu mới được thưởng thức tài nghệ của các đấng nam nhi nhà ta thế mà lại kg tham gia được , hy vọng còn có lần sau hihi
Bé Cao ơi, lần này em kg phụ anh cothant của em dọn nhà nữa à?

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ok, duyệt, hi hi hi....còn ai nữa không, còn ai nữa không nè....hihihi...hỏng lẽ để Mina dọn 1 mình...trong ngày 20/10? Nam nhi chi chí miền Nam đâu rồi.....

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA