Thân ái chúc mừng sinh nhật ...

• Thread starter ziczac
  • Ngày gửi
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Bây giờ 0h26' ngày 20/10/2005, chợt thấy tên Ketoan@ và Leloanbt 2 người phụ nữ (còn rất trẻ đẹp) cùng sinh nhật vào ngày Phụ nữ Việt Nam, nhiệt liệt chúc mừng chị @ và bạn Leloanbt (nhấn thật mạnh chữ bạn), chúc cho niềm vui và nụ cười, chúc cho sự thành công và niềm hạnh phúc của 1 chị chưa từng gặp và một bạn gặp rất nhiều rồi.

:birthday: :birthday: :birthday:​

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
61
Ho chi Minh city
Chúc mừng sinh nhật cô giáo @ , letoanbt và các bạn thành viên của diễn đàn có cùng ngày ra đời 20/10. @, letoanbt và các mem nữ có ngày sinh nhật thú vị thật. Ai cũng nhớ nhất là cánh nam giới

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Úi giời, một người thì mình ái mộ từ lâu (Cô giáo @), một người mình cũng thinh thích (chị leloanbt) lại sinh cùng một ngày. Hay nhỉ?
Chúc hai chị sinh nhật nhiều nhiều niềm vui. :birthday:
To chị @: Em mong gặp chị biết bao.
To chị leloanbt : Em gặp chị mãi chán lắm rồi, mong chị sớm Chống - lầy cho đời em bớt khổ.

hat

hat

Đội ăn chơi
27/6/05
743
4
18
Hà nội
Chúc mừng sinh nhật Ketoan@ và Leloanbt, sinh nhật vui vẻ nhé!

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Chúc mừng Sinh nhật chị @leloanbt nhé, hay thật thì ra 2 người lại sinh cùng ngày à. Thời điểm này năm ngoái em nhớ chỉ có 1 topic Chúc mừng Leloanbt thôi, chắc chị @ mới update cái ngày sinh phải không? hi hi

Chị @: chúc chị nhanh chóng ổn định công việc, có nhiều thời gian rảnh rỗi để... vào dắt em đi chơi nhé (1 cách nhắc nợ....hehehe). Chúc chị luôn vui, khoẻ.

Leloanbt: chúc em nhanh chóng ổn định.....gia đình nhé (hehehe)...Những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với em nhân tuổi mới (hihihi...trưa nay anh chạy qua chỗ em ăn SN hen...:cool: )

T

the7habitsman

Guest
10/9/05
89
0
0
Hà nội
Cothant chắc quên rồi, SN @ năm ngoái ở trong SG đó (cái hồi còn đi học ACCA trong đó đó)

Chúc mừng SN!

K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
Chúc mừng sinh nhật cô giáo @ và Leloanbt! Chúc @ ngày càng trẻ ra (như Leloan) còn Leloan thì mau "ổn định"(cái này bắt chước Cothant!!!) như @!

zeny

zeny

Người mê chơi nhất
3/10/03
113
0
16
42
Biên Hoà
Chúc mừng sinh nhật chị ketoan@ và chị leloanbt, sinh nhật vui vẻ nhé!
Chị Loan ơi em cũng muốn được ăn bánh nữa, hihi

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
Chúc mừng sinh nhật cô giáo @ nhé ! Chúc chị Hà thêm tuổi mới nhiều sức khoẻ, luôn trẻ trung và hạnh phúc nhé ! Hic được sinh nhật cùng ngày 20-10 với chị thật là thú vị.
To all: Em cám ơn lời chúc mừng của các anh chị và các bạn, sáng ra vào webkt được nhiều người chúc mừng sinh nhật thế này làm em cảm thấy hạnh phúc và ấp áp vô cùng ! Cám ơn tình cảm mà mọi nguời dành cho em và chị @ nhé !

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Chúc mừng sinh nhật hai chị nhé!

Hai chị thật hạnh phúc khi sinh nhật đúng vào ngày hôm nay. Wa, giá như em được chọn lại ngày ngày sinh nhật nhỉ!

S

Scorpio

Guest
30/12/04
144
0
0
43
Somewhere with U :)
Em chúc mừng sinh nhật chị @ và chị Leloan. Chị @ thì em được diện kiến rùi, còn chị Leloan, mong gặp chị trong một ngaỳ gần đây!

ketoan@

ketoan@

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
24/5/04
317
6
18
Bụi mận gai...
Chúc mừng sinh nhật Loan, và nhân tiện chúc mừng tất cả những ai có ngày sinh hôm nay.
Chúc mừng "cánh ta" nhân ngày phụ nữ Việt nam. Chúc tất cả chị em chúng mình luôn hạnh phúc, trẻ đẹp.

Cảm ơn tất cảc các anh chị em đã chúc mừng sinh nhật @ và Loan.

Sinh nhật năm ngoái mình đi ăn sâu dừa do anh Sunf chiêu đãi trong Sài gòn đó Loan. :)

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Chúc mừng sinh nhật Chị Hà @ và leloanbt. Chúc 2 người một ngày thật vui và nhiều quà.

To chị ketoan@: em mong được gặp chị mãi mà chưa có dịp.
To leloanbt: tin đồn Loan sắp có chồng lan ra tới Hà Nội rồi đấy. mau chóng đi thôi.

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
:1luvu:

Chúc mừng sinh nhật ketoan@.
Chúc bạn luôn thành công trên mọi mặt

Chúc mừng sinh nhật leloanbt.
Chúc em tất cả những lời các bạn chúc em.

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Chúc mừng sinh nhật ketoan@ và loanbt
chúc 2 người luôn vui vẻ, xinh đẹp, hạnh phúc.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA