Ảnh Offline wkt MB 06-Nov-05 đâyyyyyyyyy!

• Thread starter hai2hai
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Hic, 1 file cũng khoảng hơn 30~40Mb, chắc ai dùng dialup thì ko chịu nổi đâu

Download Part 1 of 3: http://www.megaupload.com/?d=SNY8J6WA
Download Part 2 of 3: http://www.megaupload.com/?d=C4DYR8HO
Download Part 3 of 3: http://www.megaupload.com/?d=SSH021B3

Done!

P/S: Có nên kiện AC ko nhỉ??? Ai mà chụp ảnh có cùng sMod duy nhất của chúng ta đều ko có ảnh đó vì "Cô Chuột" này chẳng hiểu vì sao delete hết ảnh có mặt mình rồi mới trả lại máy ảnh cho tớ. (Nhất là mấy cái ảnh chụp dưới gốc cây đa ấy)

Rất tiếc, vì ... hết pin nên máy ảnh này lại ko có các ảnh chụp khi các thành viên đang thi thố tài năng ở các trò chơi. Các bạn có máy ảnh khác đưa ảnh lên nhé.

1 số ảnh chụp cá nhân, mình sẽ gửi email cho mọi người nhé (TrangHVTC, KhanhToan, WhoAmI)

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
M

mysterious_girl

Guest
Anh hai2hai ơi vô trang đó rồi sao nữa? Em thấy chữ "click here to download" nhưng khi click vô thì thấy 3 hình nhưng ko phải hình SN . Anh chỉ em cách sd với.

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
green_field nói:
Anh hai2hai ơi vô trang đó rồi sao nữa? Em thấy chữ "click here to download" nhưng khi click vô thì thấy 3 hình nhưng ko phải hình SN . Anh chỉ em cách sd với.

Ui em cẩn thận. Đó ko phải là chỗ download đâu :)

Khi em click vô cái link trên, nó sẽ hiện ra 1 trang, bên phải chữ MEGAUPLOAD sẽ có dòng chữ loằng ngoằng và hiện số đếm ngược từ 50 về 0. Khi số đếm chỉ còn khoảng 10 thì nó hiện ra 1 cửa sổ nhỏ có tên là "MegaUpload Links" để quảng cáo. Em Close cái cửa sổ đó bằng cách Click vào nút X màu vàng. Lúc đó (sau khi đếm hết về 0) thì cái dòng chữ loằng ngoằng đó chính là cái link để download.

Dịch vụ MegaUpload này là Free nên nó quảng cáo hơi nhiều. Các cửa sổ quảng cáo khác bật ra thì đóng ngay lại nhé.

Sorry mọi người về sự bất tiện này. Nhưng vì nhiều ảnh quá nên đành phải làm cách này.

Cheers!

Sửa lần cuối:
Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Máy tớ cũng ADSL đàng hoàng mà load 30 phút rồi mới được 2%, kiểu này phải nhịn đói để chờ quá.

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
WhoamI nói:
Em chỉ thấy có dòng chữ " Please wait 46 seconds.." thui mà đợi hoài chả thấy 46 giảm xuống 45, 44, 43 tẹo nào , hic!

Try it again! (Emthử Refresh lại page đó xem sao)

Máy tớ cũng ADSL đàng hoàng mà load 30 phút rồi mới được 2%, kiểu này phải nhịn đói để chờ quá.

Free ma, tuy nhiên cũng ko đến nỗi quá chậm đến thế. Nếu dùng ADSL (như chỗ tớ khoảng 200 người dùng) thì mất 15 đến 30 phút cho file đó.

Tớ hay dùng Flashget để download. Trung bình khoảng 8kbs/s đến 20Kbs/s.

Please. Đây là dịch vụ upload, download free mà. Tớ ko có Premium account để cho mọi người dùng. Sorry!

F

ForestC

Guest
11/1/05
377
1
0
44
E'rywhere
Anh ạ. Em nghĩ cái này không được đâu. Ai cũng trong tình trạng chung thôi. Em nhìn mãi mà của em cũng chỉ 2% thôi. Thêm nữa máy nó báo thời gian dl trên 2h. Host chậm và file lại lớn. E còn e rằng đang dl có thể còn bị down nữa đấy. Hay anh tìm 1 host nào khác đồng thời split files nhỏ thêm chút nữa chăng, không thì sợ ko ai dl đc mất.

M

mysterious_girl

Guest
Anh ơi, em nhìn mờ cả mắt mà có thấy dòng chữ loằng ngoằng nào đâu. Chỉ thấy có một câu "Click here to download" như lúc nãy em đã nói thôi.

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
green_field nói:
Anh ơi, em nhìn mờ cả mắt mà có thấy dòng chữ loằng ngoằng nào đâu. Chỉ thấy có một câu "Click here to download" như lúc nãy em đã nói thôi.

À, tóm lại là mỗi máy nó hiện lên 1 ngôn ngữ thì phải. Chỗ anh nó hiện nên ngôn ngữ gì đó mà anh ko đọc được. Có thể ở máy các bạn thì đó là ngôn ngữ tiếng Anh. Cái dòng chữ có số đếm ngược về 0 đó chính là cái link để download (Chắc tiếng Anh sẽ hiện "Click Here to download". Khi bấm vào đó thì nó bật ra 1 cửa sổ quảng cáo khác (có 3 cô gái) --> Đóng cửa sổ này đi. Sau đó nó hiện ra hộp thoại Save As...

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
ForestC nói:
Anh ạ. Em nghĩ cái này không được đâu. Ai cũng trong tình trạng chung thôi. Em nhìn mãi mà của em cũng chỉ 2% thôi. Thêm nữa máy nó báo thời gian dl trên 2h. Host chậm và file lại lớn. E còn e rằng đang dl có thể còn bị down nữa đấy. Hay anh tìm 1 host nào khác đồng thời split files nhỏ thêm chút nữa chăng, không thì sợ ko ai dl đc mất.

Google "Download Flashget"

Dùng Flasget thì sẽ biết chắc chắn là download 100% hay ko. (Nếu copy cái link đó vào FG rồi mà nó down vèo 1 cái được mấy bytes thôi thì bấm chuột phải lên và chọn "Download again" nhé :)

Mình vừa upload, vừa download cùng lúc vẫn xong trong hơn 20 phút. (Đó là ko dùng Flashget mà chỉ dùng FireFox thôi đấy)

Bây giờ mà làm lại thì mình chịu.

P/S: Đường internet ở chỗ mình nổi tiếng là chậm (vì có gần 200 người dùng có 2 đường ADSL thôi)

Đấy, trong hơn 1 tiếng mà upload xong cả 3 files đây này:

Sửa lần cuối:
M

mysterious_girl

Guest
Anh à, em không thấy hộp thoại save as,khi em click vô đó thì nó bắt phải login.
À anh vô thử trang này xem www.ringo.com, em thấy bạn em gửi hình qua trang đó, nhưng em ko hiểu lắm về trang này.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Phải xem lại thôi anh Hai ơi!
Em load mãi thì cũng về được nhưng đến khi mở ra thì thấy có mỗi cái 002.jpg
Nhưng click vào thì thấy CRC error in picture 002.jpg thế mới đau chứ.
Thôi em có cách này đơn giản hơn nhiều: Anh vào hệ thống của công ty mình đi rồi se sang cho em với(em vào đó copy về nhanh hơn nhiều, lúc sáng em co vào tìm nhưng chẳng thấy địa chỉ máy của anh đâu cả, định gọi điện sang thì trưa rồi).
quên mất anh là nthai hay haitn?
ttanh

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
green_field nói:
Anh à, em không thấy hộp thoại save as,khi em click vô đó thì nó bắt phải login.
À anh vô thử trang này xem www.ringo.com, em thấy bạn em gửi hình qua trang đó, nhưng em ko hiểu lắm về trang này.

Đó là share từng file ảnh 1 kiểu Photo Bucket.

Kiểu này thì hay nhưng hơn 130 files, làm sao anh có time để làm từng nhát một như vậy.

Em thử dùng FireFox xem có khá hơn không nhé.

A

anhcomdeptrai

Trung cấp
2/10/04
74
0
0
Ha noi
Anh HAi2Hai oi, em khong tai nao Download duoc

hai2hai nói:
Google "Download Flashget"

Dùng Flasget thì sẽ biết chắc chắn là download 100% hay ko. (Nếu copy cái link đó vào FG rồi mà nó down vèo 1 cái được mấy bytes thôi thì bấm chuột phải lên và chọn "Download again" nhé :)

Mình vừa upload, vừa download cùng lúc vẫn xong trong hơn 20 phút. (Đó là ko dùng Flashget mà chỉ dùng FireFox thôi đấy)

Bây giờ mà làm lại thì mình chịu.

P/S: Đường internet ở chỗ mình nổi tiếng là chậm (vì có gần 200 người dùng có 2 đường ADSL thôi)

Đấy, trong hơn 1 tiếng mà upload xong cả 3 files đây này:

Em không tài nào Download đc ảnh ? anh ơi kích vào toàn thấy quàng cáo XXX thôi, hu huh uh

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
tranchan79 nói:
Anh vào hệ thống của công ty mình đi rồi se sang cho em với (em vào đó copy về nhanh hơn nhiều, lúc sáng em co vào tìm nhưng chẳng thấy địa chỉ máy của anh đâu cả, định gọi điện sang thì trưa rồi).
quên mất anh là nthai à?
ttanh

he he, hi tranchan, ở cq riêng anh thì ko phải tuân theo cái luật nick đó.

Em share full 1 thư mục đi, tý anh đi ăn về sẽ copy sang cho

PS: Anh còm đẹp trai đọc kỹ bài anh trả lời green field ở trang 1 đi nhé. Anh đã share tài liệu cho mọi người trong box erp nhiều lần và ko thấy ai kêu ca cả. Cố lên nhé :)

To All, Tớ vừa down thử cái link thứ 3 = FireFox, tốc độ download là ~40Kbs/s (nghĩa là khoảng 15 đến 20 phút là xong file này)

Sửa lần cuối:
A

anhcomdeptrai

Trung cấp
2/10/04
74
0
0
Ha noi
hai2hai nói:
he he, hi tranchan, ở cq riêng anh thì ko phải tuân theo cái luật nick đó.

Em share full 1 thư mục đi, tý anh đi ăn về sẽ copy sang cho

anh ơi , anh gửi ảnh cho em qua mạng nhé , em không tài nào load đc về , mặc dù " Đọc kĩ hướng dẫn trước khi sử dụng của anh rrồi "
Email của em là :anhcomdeptrai@yahoo.com
YM :anhcomdeptrai
Em cảm ơn anh nhiều , hu hu , em muốn xem ảnh quá rùi
0989 668 123

M

mysterious_girl

Guest
Anh ơi,em không hiểu dùng FireFox như thế nào? và FireFox là gì vậy anh? Sorry, vì em hổng rành về net lắm.
Tức quá, định tranh thủ giờ nghĩ trưa để xem pic sn mà từ nãy đến giờ lại dowload ko được. Bắt đền anh đấy,anh hai2hai ơi.Anh mau tìm cách để em xem được pic đi.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
anhcomdeptrai nói:
anh ơi , anh gửi ảnh cho em qua mạng nhé , em không tài nào load đc về , mặc dù " Đọc kĩ hướng dẫn trước khi sử dụng của anh rrồi "
Email của em là :anhcomdeptrai@yahoo.com
YM :anhcomdeptrai
Em cảm ơn anh nhiều , hu hu , em muốn xem ảnh quá rùi
Hơn 32mb cơ chú còm ạ! gửi cho chú thì đến mùa quýt mới nhận được à.

H

HoaGoTrang

Guest
23/3/05
113
0
0
Ho Chi Minh
Không xem được gì hết trơn...hic.hic...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều