Chúc mừng sinh nhật ngocanh291182!

• Thread starter Nguyen Tu Anh
  • Ngày gửi
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Cách đây một tháng, ngocanh291182 đã nhắc nhở các cụ phụ lão trên WKT nhớ cho ngày sinh nhật của mình. Các cụ cứ lo tập trung vào chuyên môn thôi mà không để ý gì tới ngày sinh của các cháu thiếu nhi cả. Thật là thiếu sót khi mà các cụ không lường xa được đến thế! :biggrin:

Sinh nhật Ngọc Anh, chị hứa sẽ tặng hoa cho em. Chúc em luôn hồn nhiên và trong sáng như những bông hoa này:

Forget me not! - Đừng quên tôi nhé!

Đính kèm

28.5 KB · Lượt xem: 78
Khóa học Quản trị dòng tiền
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Chúc mừng SN Ngọc Anh, chúc bạn có 1 SN thật vui vẻ, thêm 1 tuổi mới hạnh phúc và thành công.

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Chúc bé con luôn hồn nhiên, yêu đời và hạnh phúc!:birthday:

M

mysterious_girl

Guest
HAPPY BIRTHDAY TO NGỌC ANH!

Chúc Ngọc Anh sn vui vẻ và hạnh phúc.
:music-smi :birthday: :1351:​

Sửa lần cuối:
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Chúc mừng sinh nhật Ngọc Anh nhé !
Không biết đến hôm nay đã tìm được 1/2 chưa NA?

L
Chúc mừng sinh nhật Ngọc Anh nhé...

Vui vẽ, hạnh phúc và thành đạt....

(nhắc cả tháng rồi mà không chúc không được ...hê hê....)

N

ngocanh291182

Trung cấp
Ngọc Anh vui lắm , cám ơn chị Tú Anh nha, anh Hùng anh Nam, và các bác trong Wkt nữa, từ hôm qua tới giờ Ngọc Anh nhận đưọc nhiều lời chúc mừng lắm,
Như vậy ngày này năm sau sẽ có 1/1 rùi, hiiiiiiiii, nhờ lời chúc của các bác đó mà.
Tiếc là các bác không được măm Bánh Kem cùng NGọc Anh thôi. Tối nay Ngọc Anh đi cùng bạn bè hát Karaokê và .....

H

HảiĐăng

Guest
17/10/05
99
1
0
118
Biển Khơi
www.gic.com.vn
ui cha cha, NA mới vừa qua khỏi cơn bão Số 8 ở Huế rùi, may quá may quá. thanks các bác ở Wkt nhiều nha. thật sự lúc mới xảy ra chuyện NA thấy hụt hẫng và cô đơn lắm, không ngờ quyết định tìm sự động viên ở Wkt đúng là không sai chút nào. Giờ há, NA vui vẻ lắm rùi, dại gì mà không vui chứ, phải không các gentlmen của Wkt nhỉ? đúng không các Ladies....? thanks.À, mà nhớ tới SN NA các bác phải an ủi đó nha, hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.
Hôm nay không phải là an ủi mà là:
CHÚC MỪNG SINH NHẬT VUI VẺ !

mysterman

mysterman

Guest
Chúc mừng sinh nhật

Nghe cái location em là thấy mê rồi: Huế mông mỡ
Chúc em sinh nhựt zui zẻ, mọi sự như ý, con gái Huế mà hát KaraOK hay fải biết!:dzo:

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Chúc em NA sinh nhật vui vẻ!
Luôn là em gái Huế nhiệt tình, năng động, hiện đại và đậm đà nét Huế.

N

ngocanh291182

Trung cấp
mừng ghê, càng có nhiều người chúc mừng niềm vui Ngọc Anh tăng gấp bội, kiểu này Ngọc Anh mong 1 năm phải có thêm vài ngày riêng cho mình mới được, hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, không ngờ Ngọc Anh cũng được các bác quan tâm dữ, hic hic, cảm động quá không biết sao chỉ biết " Zui là Zui quá xá " .
Ngọc Anh hát mô có hay mà bạn Ngọc Anh hát hay nhiều lắm, mà toàn dễ xương thui đó các NAm kế ới ời, nếu tối ni về dự SN ngọc anh thì biết mô được...còn các Nữ kế thì khỏi sợ ế luôn....ok ôk?

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Sinh nhật vui vẻ!
Chúc Ngọc Anh sớm tìm được 1/2 của mình!

Sửa lần cuối:
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
:0frown: từ sáng đến giờ mơí có cơ hội vào net, chúc ngọc anh sinh nhật vui vẻ nhé.

Hic, chả biết chúc gì hơn chỉ mong anh Thanh gửi hộ đến Ngọc Anh 1 cái kiss nhé cho NA biêt thế nào là hôn nhé. :wall:

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Chúc mừng sinh nhật ngọc anh, nhớ ăn nhiều cho chóng to

N

ngocanh291182

Trung cấp
cám ơn các bác tiếp nghe. mà bác NAm làm chi nhờ anh Thành ghê rứa? không chịu mô, ai muốn chúc thì đến reuqcj tiếp luôn chứ, hicccc,
Cám ơn VUmaiduc nhé, thanks
Chúc mọi người tối nay không có mặt ở Sn ngọc Anh vui vẻ, và được măm măm bánh kem trong tưởng tượng...oa ngonnnnnn quaaaaaaaâs

T

Thu Quynh

Trung cấp
8/10/05
107
0
0
41
Hai Ba Trung,HN
Happy brithday to Ngọc Anh!
Chúc Ngọc Anh tìm thấy 1 người yêu thương Ngọc Anh đến trọn đời nha!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA