Chương trình Noel 2005 - Miền Nam!!!

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Chương trình dự tính sẽ như sau:
Thời gian: 18h ngày thứ 7, 24/12/2005
Địa điểm: nhà Cothant
Xong, đó chỉ là cái sườn chính, mọi người góp ý thêm đi nào. Tới trước đó 1 tuần mình sẽ khóa sổ và ra thông báo cuối cùng nhé.
Riêng cothant thấy bữa đó nên hạn chế ra đường trong thời điểm 20-24h, vì đường rất đông, nếu muốn ra ejnoy không khí Noel thì mình nên đi lúc...1h khuya, lúc đó vắng, mọi người về hết, đi chơi rất thoải mái.:banana:

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
cothant nói:
Riêng cothant thấy bữa đó nên hạn chế ra đường trong thời điểm 20-24h, vì đường rất đông, nếu muốn ra ejnoy không khí Noel thì mình nên đi lúc...1h khuya, lúc đó vắng, mọi người về hết, đi chơi rất thoải mái.:banana:
Tèng téng teng, quan trọng là bữa đó "em" có thức nổi vào giờ đó không kìa ! :wall:
:banana: :banana:

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Thức thì kô thành vấn đề, vấn đề là mọi người có chịu chơi không. Chứ như năm ngoái chỉ có 2 người ở lại thêm 2 anh em cothant nữa là 4 đi dạo chán phèo.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
1h mới đi thì đâu còn thú vị đêm noel nữa. Noel là phải đúng 12h chọn một nơi thật vắng gần nhà thờ(ít người qua lại) nghe tiếng chuông đổ 13 tiếng ...
1h thì chỉ có đi ... thôi!
Đêm Noel người ta quây quần bên gia đình (hoặc một nửa gia đình) còn mình thì ...!
....Xin làm cây thánh giá trên nóc cao nhà thờ ...

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
NguyênBình nói:
Thức thì kô thành vấn đề, vấn đề là mọi người có chịu chơi không. Chứ như năm ngoái chỉ có 2 người ở lại thêm 2 anh em cothant nữa là 4 đi dạo chán phèo.
Vậy chắc năm nay đông hơn nhỉ? Có cô nắng, và cô Duyenkaty nữa chi - Cô này cố gắng kím "tài xế". Ái da, với điều kiện tới lúc đó đã "an cư" :biggrin:

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Haha, đúng là dân chơi nửa mùa, Noel chưa bà ntính xong đã lo kiếm người đưa về. Đề nghị bà con hướng về tương lai không nói chuyện cũ nữa nhé.

Quên bổ sung thêm vụ này nữa: Hqua Nam và Ct có nói chuyện và thống nhất sẽ trang trí lại nhà Cothant, có thể dùng sơn để vẽ tranh theo phong cách hiphup (hic) có nghĩa là lấy sơn xịt lung tung (vì nhà Cothant cũng sắp sập rùi, nên phá cho đã đi) + dọn dẹp lại nhà cửa một tý + trang trí thêm 1 tý cho có không khí Noel. Cái này mong Cothant cho cái hẹn để anh em tới phụ một tay nhé.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
duyenkaty nói:
Tèng téng teng, quan trọng là bữa đó "em" có thức nổi vào giờ đó không kìa ! :wall:
:banana: :banana:

Đề nghị E ngủ sau xe A, cho ôm mái thoải

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
phantuannam nói:
+ dọn dẹp lại nhà cửa một tý + trang trí thêm 1 tý cho có không khí Noel.
Nam ơi theo chị biết ở nhà cothant hiện còn 1 nữa cây thông của năm rồi, thế thì năm nay tụi em chỉ cần mua 1 nữa cây thông nữa là OK rùi...hihihi...
Nói tới đây leloanbt mới sực nhớ năm rồi cothant chỉ trang trí có 1 nữa cây thông hà thì ra là cothant có "ý đồ" :talk:đó các bác ạ....hic cothant muốn tìm "một nữa" cây thông còn lại......:banana:

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Mina xin tham gia với, Năm ngóai tổ chức trao giải không biết năm nay có ai trao giải nhỉ?
Tội nghiệp Leloan va bé Cao phải dọn dẹp nhà Cothant năm ngóai nhỉ! hihih

zeny

zeny

Người mê chơi nhất
3/10/03
113
0
16
42
Biên Hoà
Em đề nghị mọi người năm nay không được xài ... giờ dây thun nha, cứ như năm ngoái thì cái cổ em dài ngoằng mất thôi.
Năm nay mọi người đến sớm, xong rồi chừng 10 giờ đi dạo là được, đường có đông thì tới sáng chắc cũng về được đến nhà thôi mừ hihihi
Cothant: năm nay ông không phải nhờ Mẹ và em gái làm đầu bếp rồi nhỉ? Có PTN rồi mà.

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
PTN kô thay mẹ Cothant được đâu Cothant nhỉ? :biggrin:

Đùa thôi! Châu nói đúng đấy. Chúng ta có nhiều nữ mà có thể thay thế mẹ Cothant được :biggrin:

P

phuonganh16286

Guest
27/11/05
4
0
0
38
hà tĩnh
nghe mọi người chuẩn bị cho noel vui quá nhưng em o miền trung thì phải làm sao đây ???????? cho em tham gia với!!!!!!!!1

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
NguyênBình nói:
PTN kô thay mẹ Cothant được đâu Cothant nhỉ? :biggrin:

Đùa thôi! Châu nói đúng đấy. Chúng ta có nhiều nữ mà có thể thay thế mẹ Cothant được :biggrin:
Này này, không xỏ xiên cán bộ nhé... he he...
OK, sắp tới mình hẹn 1 bữa qua nhà Cothant mình.... Tổng vệ Sinh và trang trí hen... hi hi hi...

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Chương trình sẽ không thể thiếu phần ăn uống rồi.
Mọi người đều bận...hay là mình sẽ đặt chỗ nào đó nấu một nồi cari dê thật nóng, đêm Noel lạnh mà chấm càri dê với bánh mì là ngon rồi. Thêm vài chai bia nửa........
Một ổ bánh ngọt nửa chứ dành để đếch-xe.
Một cây đàn ghi-ta để cất lên "...bài thánh ca đó còn nhớ không em..." dành cho đôi song tấu Adam_tran và Eva-truong....lãng mạn thật...:cheesebur

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Virgin nói:
Mọi người đều bận...hay là mình sẽ đặt chỗ nào đó nấu một nồi cari dê thật nóng, đêm Noel lạnh mà chấm càri dê với bánh mì là ngon rồi. Thêm vài chai bia nửa........
Thịt chó và một con ngỗng quay (không biết có kiếm được con ngỗng không thôi)
Virgin nói:
Vâng, tất nhiên là sẽ có ạ
Virgin nói:
Một cây đàn ghi-ta để cất lên "...bài thánh ca đó còn nhớ không em..." dành cho đôi song tấu Adam_tran và Eva-truong....lãng mạn thật...:cheesebur
Tất nhiên luôn.
leloanbt nói:
Nam ơi theo chị biết ở nhà cothant hiện còn 1 nữa cây thông của năm rồi, thế thì năm nay tụi em chỉ cần mua 1 nữa cây thông nữa là OK rùi...hihihi...
Nói tới đây leloanbt mới sực nhớ năm rồi cothant chỉ trang trí có 1 nữa cây thông hà thì ra là cothant có "ý đồ" đó các bác ạ....hic cothant muốn tìm "một nữa" cây thông còn lại......
Hehe, năm nay không chơi thông nữa mà là sẽ chơi kiểu bông tuyết. Bật mí trang trí thế nào sau. cái vụ này xin nhờ Nắng, Bé Cao, và vài chị em khéo tay nhé. Sẽ cụ thể sau (bữa nào CFC làm cuộc họp nho nhỏ chứ nhỉ?):dzo:

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Virgin nói:
Virgin ơi, chắc chương trình là phải ăn rồi, hic em thấy mẹ Cothant nấu ăn ngon lắm.... hihihi
Virgin nói:
:wall: không hiểu!!!!

N

Nguyễn Quốc Hùng

Sơ cấp
16/11/05
7
0
1
HCM
Xin cho mình hỏi gặp nhau o dau vay cothant ? Thanks

N

Nguyễn Quốc Hùng

Sơ cấp
16/11/05
7
0
1
HCM
Va2 mình sẽ đi chơi ở dâu ?

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Có bác nào xung phong làm ông già Noel không nhỉ? Chỉ có anh PAT là đủ tiêu chuẩn thôi, mọi người xem có nên ép anh PAT đóng phim một lần không nhỉ? Anh PAT ới, ý anh thế nào, tự nguyện hay chờ bị ép nhỉ?

Ah, chúng ta có nên ghi lại những hình ảnh trong buổi tiệc không nhỉ? Làm tư liệu nhỉ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA