Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
hic! phải công nhận là bác phuonghuyen20 nhà mình dễ thương thiệt!

Khóa học Quản trị dòng tiền
linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Anh không có già mà anh quá già đó.Em cũng bằng tuổi anh & em cũng bị chê già như anh vậy.Hichic.Nỗi khổ này biết tỏ cùng ai.
Hi....chào bạn, LinhLinh nhỏ hơn bạn nhiều nhưng gọi vậy cho thân hen (Vì hok biết hoaithuong200778 là anh hay chị .....Hì hì)
Bạn chớ có buồn, có anh numberone = tuổi với bạn đó, anh numberone đâu rùi???? Ra nói gì đi kìa......Sao chẳng reply gì cho người ta gì hết vậy anh ?????????????????????????????:045::045::045:

Lâu rùi không vô Hội chơi , thấy mọi người vẫn vui ghê, chém vẫn phong độ lắm hen, chúc mọi người nhiều sức khoẻ, công việc tốt nè..., nhiều niềm vui và thành công nha... (^^)

Sửa lần cuối:
YOYO CL

YOYO CL

Trung cấp
Một nữa..........vẫn chỉ là một nữa đi hết con đường. Thiệt là đao tim

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Một nữa..........vẫn chỉ là một nữa đi hết con đường. Thiệt là đao tim
hic! bác đc bây nhiu rồi! bác chưa đi hết con đường sao biết nửa đường còn lại ko ai đi cùng!

Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
Hi....chào bạn, LinhLinh nhỏ hơn bạn nhiều nhưng gọi vậy cho thân hen (Vì hok biết hoaithuong200778 là anh hay chị .....Hì hì)
Bạn chớ có buồn, có anh numberone = tuổi với bạn đó, anh numberone đâu rùi???? Ra nói gì đi kìa......Sao chẳng reply gì cho người ta gì hết vậy anh ?????????????????????????????:045::045::045:

Lâu rùi không vô Hội chơi , thấy mọi người vẫn vui ghê, chém vẫn phong độ lắm hen, chúc mọi người nhiều sức khoẻ, công việc tốt nè..., nhiều niềm vui và thành công nha... (^^)

Huhu...bác linhlinh2005 này đi đâu mất tích thế, để cho một người nhớ bác cứ vào đây chém lung tung. Em ma cú lên em chém cho đứt mất thì kệ bác đấy. Ở bên kia cũng không thấy mẹt bác nữa.

N

nguyen van van

Sơ cấp
30/3/11
5
0
0
Hai Phong
Xin mua một vé, không biết đông thế này liệu có gửi được xe không nhỉ?

YOYO CL

YOYO CL

Trung cấp
Xin mua một vé, không biết đông thế này liệu có gửi được xe không nhỉ?

ko gửi được là chắc, nhưng bạn yên tâm bạn chỉ cần rã từng bộ phận ra ( of chiếc xe) rồi mua keo 502 dán chiếc xe (đã rã) vào hàng rào trươc cổng đó, ko sợ bị mất. Về chịu khó ngồi ráp lại. kekeke

N

nguyenduyphuong

Sơ cấp
7/9/06
19
0
1
37
Đỉnh núi thứ 2
vậy em cũng xin tham gia góp vui!

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Chi nhánh miền Nam bao giờ tổ chức ọp ẹp đây nhể ?????

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Huhu...bác linhlinh2005 này đi đâu mất tích thế, để cho một người nhớ bác cứ vào đây chém lung tung. Em ma cú lên em chém cho đứt mất thì kệ bác đấy. Ở bên kia cũng không thấy mẹt bác nữa.
:037: Để kiếm tấm chồng chứ em :005::005:
Đọc mà mồ hôi cứ rơi lãi vãi hic!
Chi nhánh miền Nam bao giờ tổ chức ọp ẹp đây nhể ?????

Thấy vậy chứ hoạt động ngầm hok à :D

Sửa lần cuối:
linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Hì hì, LinhLinh sợ bị chém đứt đó nên đi lánh nạn, bên kia cũng thế, nhiều lúc định đâm đầu nhào vô tám với mọi người mà thấy phuonghuyen20 và tran minh cuong nổi gió dữ quá, chẳng dám chạy vào, phải văng ra thui...:005::005::005:
Các pác vẫn vui thế cơ mà, mà anh hiệp lên tiếng rùi, thế các pác có muốn ọp ẹp gì không vậy, thấy ai cũng ủng hộ, mà chẳng ai giúp LinhLinh gì cả??? :wall::wall::wall:

A

Anh number one

Guest
16/5/11
6
0
0
TP. HCM

Hai chị em nhà này dữ quá nhá!

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Hai chị em nhà này dữ quá nhá!
Dữ với anh thui.... :yo yo (47)::yo yo (47)::yo yo (47): mà em bảo có ai nhắc anh kìa, chẳng chịu reply cho người ta gì hết.....Bận quá mà giờ con đi tán tỉnh mấy em được ấy nhỉ. Haizzzzzzzz.....

Mà phuonghuyen20 nói ai nhớ LinhLinh ấy nhể..... Hì hì , có anh nào thía..
(^^!)

Sửa lần cuối:
Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
Dữ với anh thui.... :yo yo (47)::yo yo (47)::yo yo (47): mà em bảo có ai nhắc anh kìa, chẳng chịu reply cho người ta gì hết.....Bận quá mà giờ con đi tán tỉnh mấy em được ấy nhỉ. Haizzzzzzzz.....

Mà phuonghuyen20 nói ai nhớ LinhLinh ấy nhể..... Hì hì , có anh nào thía..
(^^!)
Linh Linh nè, Phuonghuyen20 có họ với anh í đó. Không tin Linh hỏi anh í đi..:wall::wall::wall:

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Linh Linh nè, Phuonghuyen20 có họ với anh í đó. Không tin Linh hỏi anh í đi..:wall::wall::wall:
Thì 2 người quê cũng ở Hải Dương phải hok? Bên topic [Ngọt] mới thấy anh ấy lang thang bên đó... Hai người có họ gì thế nhể.... :004::004::004: Cái này nghi lắm ah nha...hehe

Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
Thì 2 người quê cũng ở Hải Dương phải hok? Bên topic [Ngọt] mới thấy anh ấy lang thang bên đó... Hai người có họ gì thế nhể.... :004::004::004: Cái này nghi lắm ah nha...hehe
Huhu..em thề là em và anh í không có gì đâu, chít rùi...chị đừng hiểu lầm, em nhát chít lém...:yo yo (40)::yo yo (40)::yo yo (40)::yo yo (40)::yo yo (40)::yo yo (40):

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA