Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Huhu..em thề là em và anh í không có gì đâu, chít rùi...chị đừng hiểu lầm, em nhát chít lém...:yo yo (40)::yo yo (40)::yo yo (40)::yo yo (40)::yo yo (40)::yo yo (40):
Hic...ai làm gì mà sợ từ bên kia qua bên đây vậy ta...LinhLinh có ném bom Huyen đâu nè....Mai mốt có dùng bom đạn chắc cũng phải cẩn thận hơn quá.:wall::wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
hic! dạo này giá bom đạn có vẻ rẻ nhỉ! chắc phải mua vài tấn lâu lâu vô góp vui với bà kon mí đc!........................thấy ai cũng sài, chắc sờ tai mới bi jo!

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Ngày nào cũng như ngày nào từ thứ 2 cho tới thứ 7, hic! vũ như cẩn !
Con gái bây giờ đi đâu cũng dùng bom với đạn cả, khổ thế

Nenfi

Nenfi

Trung cấp
Nhìn độc thân mãi cũng chán . E là e quyết cái đợt này đi hồ núi cốc e dắt túi 1 anh cho nó đỡ buồn hê hê . Về e chia cho các bác độc thân mỗi ng 1 xí

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Ngày nào cũng như ngày nào từ thứ 2 cho tới thứ 7, hic! vũ như cẩn !
Con gái bây giờ đi đâu cũng dùng bom với đạn cả, khổ thế

hic! thì tại anh "vũ như cẩn" nên sài bom đạn nổ lốp bốp cho nó vui chứ anh!

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Nhìn độc thân mãi cũng chán . E là e quyết cái đợt này đi hồ núi cốc e dắt túi 1 anh cho nó đỡ buồn hê hê . Về e chia cho các bác độc thân mỗi ng 1 xí
Pé nenfi mới có hum mấy tuổi đầu mà chán cái gì cho mệt em ui. Nhiều người U30 còn phơi phới kia kìa.
Hic! khổ nỗi anh cũng có lúc thấy chán đây !
Muốn hết chán ta tìm niềm vui trong công việc
Muốn hết chán ta tìm thứ gì đó để học
Muốn hết chán ta gặp bạn bề để vui chơi trong lúc rảnh rỗi
Muốn hết chán ta....
Và không có gì hạnh phúc hơn khi ta biết cách làm và nhận ra những điều hạnh phúc đang chờ ta phía trước...Hic!
hic! thì tại anh "vũ như cẩn" nên sài bom đạn nổ lốp bốp cho nó vui chứ anh!
Hjhj bom đạn xịt ngòi nên nổ lốp bốp. Ơ... mà anh biết con gái BĐ hok dùng bom đạn thật đâu mà !!

Sửa lần cuối:
Nenfi

Nenfi

Trung cấp
Pé nenfi mới có hum mấy tuổi đầu mà chán cái gì cho mệt em ui. Nhiều người U30 còn phơi phới kia kìa.
Hic! khổ nỗi anh cũng có lúc thấy chán đây !
Muốn hết chán ta tìm niềm vui trong công việc
Muốn hết chán ta tìm thứ gì đó để học
Muốn hết chán ta gặp bạn bề để vui chơi trong lúc rảnh rỗi
Muốn hết chán ta....
Và không có gì hạnh phúc hơn khi ta biết cách làm và nhận ra những điều hạnh phúc đang chờ ta phía trước...Hic!
E là e bảo quyết dắt túi 1 a rồi mờ hê hê thế thì chán sao nổi tại nhìn độc thân nên thấy chán thôi chứ có ng dắt túi rồi chán sao nữa . E mờ chán đố ai vui đc đấy

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây

Vậy là hổm nay ko thấy là đang đi kím anh nào bỏ túi ah.

YOYO CL

YOYO CL

Trung cấp
Hic...lạc chủ đề rùi nè..:wall::wall::wall::wall:.

Sao pé cưng, tự chủ đề nó lạc yo thôi

Chủ topic đâu òi!!!!
Lên kế hoạch off ẹp j đê chớ, :beernow::yo yo (27):

Sửa lần cuối:
Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
Pé Phuonghuyen ơi, đập đầu kiểu nì còn gì là.....tường nữa, coi chừng về quê hok được đấy.
Hic...nghe anh quảng cáo là anh rất lẹp trai, nên phải cố đi off đồng bọn để chêm ngưỡng xong rùi mới dìa. Hic...thế là bom của em vẫn dùng được:banana::banana::banana:

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Hic...nghe anh quảng cáo là anh rất lẹp trai, nên phải cố đi off đồng bọn để chêm ngưỡng xong rùi mới dìa. Hic...thế là bom của em vẫn dùng được:banana::banana::banana:
Anh nói đùa thui chứ anh nào có quảng cáo đâu em:028:. Nói thì nói vậy chứ hok bít bữa đó anh có rảnh hok nữa. Em vác bom cả tấn vào quán í thì một mình em vác nổi hok, Có cần ông anh này vác hộ hok dẩy ?. Có ném thì ném một mình anh thui nhen, bà kon khác vô tội hic!
Mõi lần trò chuyện với em là mồ hôi anh nó đổ lãi vãi í chắc tại hai từ "bom đạn" của em :005::005::005::wall::wall:

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Chủ topic đâu òi!!!!
Lên kế hoạch off ẹp j đê chớ, :beernow::yo yo (27):[/QUOTE]
Yes, có chủ topic đây, vấn đề of ẹp thì bên miền Bắc có anh hiệp "16 hoa chân" rùi. Nếu YOYO CL ở miền Nam , thì phải chịu rùi.... Hok ai phụ với LinhLinh hết, ai cũng ủng hộ chứ hok đứng ra cùng tổ chức được, xem như phải phá sản thui... Hic...

Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
Anh nói đùa thui chứ anh nào có quảng cáo đâu em:028:. Nói thì nói vậy chứ hok bít bữa đó anh có rảnh hok nữa. Em vác bom cả tấn vào quán í thì một mình em vác nổi hok, Có cần ông anh này vác hộ hok dẩy ?. Có ném thì ném một mình anh thui nhen, bà kon khác vô tội hic!
Mõi lần trò chuyện với em là mồ hôi anh nó đổ lãi vãi í chắc tại hai từ "bom đạn" của em :005::005::005::wall::wall:
Anh mà không đi thì làm sao bít anh đẹp trai cỡ nào chứ...hic...:yo yo (47)::yo yo (47)::yo yo (47):

Chủ topic đâu òi!!!!
Lên kế hoạch off ẹp j đê chớ, :beernow::yo yo (27):
Yes, có chủ topic đây, vấn đề of ẹp thì bên miền Bắc có anh hiệp "16 hoa chân" rùi. Nếu YOYO CL ở miền Nam , thì phải chịu rùi.... Hok ai phụ với LinhLinh hết, ai cũng ủng hộ chứ hok đứng ra cùng tổ chức được, xem như phải phá sản thui... Hic...[/QUOTE]
Cố lên chị ui...tiếc quá..em sắp phải ra Bắc 1-2 tháng nên không tham gia được òi..:yo yo (6)::yo yo (6)::yo yo (6):

Sửa lần cuối:
A

Anh number one

Guest
16/5/11
6
0
0
TP. HCM
Dữ với anh thui.... :yo yo (47)::yo yo (47)::yo yo (47): mà em bảo có ai nhắc anh kìa, chẳng chịu reply cho người ta gì hết.....Bận quá mà giờ con đi tán tỉnh mấy em được ấy nhỉ. Haizzzzzzzz.....

Mà phuonghuyen20 nói ai nhớ LinhLinh ấy nhể..... Hì hì , có anh nào thía..
(^^!)
Người nhớ em nhiều nhất là anh đây!!!!!!!!!!!!

duongtho

duongtho

Sơ cấp
16/7/10
48
0
6
Hà Nội
hilo cả nhà lâu lâu mới lại vào ghé thăm hội này thấy chém gió kinh wa ta, ko bít chém thế đã có bác nào rủ nhau ra khỏi hội chửa nhỉ?
ah loa loa cho cả nhà bít 1 thông tin đặc bịt nha ko bít đã có ai bít chưa: mình nghe noi là ở Chùa Thày ( Sài Sơn- Quốc Oai- Hà Nội) có hang Cắc Cớ nghe các cụ có câu
" Trai chưa vợ, gái chưa chồng thì vào hang Cắc cớ" đấy mình đã vào đó rùi và nghe chị Hướng dãn viên nói rằng khi vào đó ai mà sờ tim cậu sẽ có ng y đấy vậy ai mún có ng y thì vào đó mà sờ tim cậu nhé. hihi ko bít thông tin có chính xác ko nhưng khi mình vào đó mình cũng ko thử nên hok bít

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA