Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
P

pitsomit

Xấu trai nhất web
hớ ...hớ....chị là ở qn à. cùng đồng hương rùi. chị ở chỗ nào qn thía?:byebye::byebye::byebye::banana::banana:

ặc ặc, QN ah hay ah nha. 2/5 này là off qn kìa, mau mau đăng ký 1 chân đi bạn

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguoiluthu

Guest
8/8/10
1
0
1
64
156/31 dnv
Ò đây là nơi bình yên để mơ mộng trong những giây phút quên đi những con số biết nói!
Thật đáng yêu !
Cám ơn bạn đã thành lập nơi này .

H

HOANG NGUYEN NGOC CHI

Sơ cấp
7/4/11
14
0
0
37
THAI BINH
He he cho to tham gia với,cung trò chuyện cùng chia sẻ.

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
ặc ặc, QN ah hay ah nha. 2/5 này là off qn kìa, mau mau đăng ký 1 chân đi bạn

hớ.......hớ....nhưng mừ em đi học ở hà nội mừ. hic......làm sao mà về off được đây nhỉ?:wall::wall::wall:

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
hớ.......hớ....nhưng mừ em đi học ở hà nội mừ. hic......làm sao mà về off được đây nhỉ?:wall::wall::wall:

Trường lớp nào mà học cả dịp Quốc lễ hử trời?

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city

Có 1 trường : Trường Tình, có tình iu là quên hết bố mẹ, anh em , quê quán, ở lại tí tủm mí người iu , khà khà

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Có 1 trường : Trường Tình, có tình iu là quên hết bố mẹ, anh em , quê quán, ở lại tí tủm mí người iu , khà khà

May mình bỏ trường này rồi...., không thì lại có tội lắm lắm

S

saobang86

Sơ cấp
17/8/10
15
0
1
hung yen
may la minh cung bo truong nay roi ko thi.....................

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử

trường này mình chưa học qua, có nên đăng ký không ta, mà sao thấy tội lỗi đầy đầu!

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long

chị ngọc à. hic.....hum nay em vẫn phải đi làm nè.tiền thì sếp chả thấy ý kiến gì. chán quá:wall::wall::wall::wall::(:)(:)((

oan cho em quá bác hiệp ơi. hu..hu.làm gì có ai. có ai mà em lại vô hội độc thân sao. bùn quá. hum nay em vẫn phải làm. sếp chả thâấyý kiến gì về chế độ nghỉ và lương thưởng cả nên chán ko mún về .:(:)(:)wall::wall::wall:

Là đã ra trường hay là thi mà chưa đậu ấy nhỉ :004:

chị không bít sao. mấy bác đó bị thi trượt nên chưa ra khỏi trường đó đâu. :wall::wall::wall:

Sửa lần cuối:
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Vậy về Bãi Cháy công tác, anh trả thưởng cao cho , khà khà

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
chị ngọc à. hic.....hum nay em vẫn phải đi làm nè.tiền thì sếp chả thấy ý kiến gì. chán quá:)(:)((

oan cho em quá bác hiệp ơi. hu..hu.làm gì có ai. có ai mà em lại vô hội độc thân sao. bùn quá. hum nay em vẫn phải làm. sếp chả thâấyý kiến gì về chế độ nghỉ và lương thưởng cả nên chán ko mún về .:(:)(:)wall:

Suốt ngày thấy trên diễn đàn thế này thì ngồi đấy mà đòi lương cao với thưởng hậu nhá-Trừ khi về làm Ong bầu cho anh Hiệp (Anh ấy tạo điều kiện công ăn việc làm cho bạn, và bạn cũng tạo điều kiện để anh ấy mọc thêm 4 cái hoa chân nữa:036:)-Hợp tác 2 bên cùng có lợi-Chuẩn!

T

trantam79

Guest
29/4/11
1
0
0
45
thua thien hue
Chắc hội này có nhiều thành viên tham gia lăm đây.Có như vậy chúng ta mới có cơ hội giao lưu học hỏi.

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long

thiệt không đó bác hiệp. à. mà bác ở chỗ nào bãi cháy đó?:banana::banana::banana:

Suốt ngày thấy trên diễn đàn thế này thì ngồi đấy mà đòi lương cao với thưởng hậu nhá-Trừ khi về làm Ong bầu cho anh Hiệp (Anh ấy tạo điều kiện công ăn việc làm cho bạn, và bạn cũng tạo điều kiện để anh ấy mọc thêm 4 cái hoa chân nữa:036:)-Hợp tác 2 bên cùng có lợi-Chuẩn!

chị ngọc nói nghe có vẻ có lý đó chứ nhỉ? hic......em đâu có lười đâu. tại công ty em bây giờ bao nhiu việc thì mấy anh em chia nhau làm rùi còn đâu. hết việc rùi mà:wall::wall::wall:

S

saobang86

Sơ cấp
17/8/10
15
0
1
hung yen
ko phai bi truot dau ma la ko muon hok nua vi thay toi loi qua.......hehee.............

P

pitsomit

Xấu trai nhất web

nghe cái câu này quen quen ah nha. Hình như anh cũng bảo với em rồi hay sao ý nhi. Lương thì trả mỗi ngày 1 bao 555 thế thì sao mà làm đc hả anh, cao thế ko biết :004:

duongtho

duongtho

Sơ cấp
16/7/10
48
0
6
Hà Nội
Uhm chán wá hội độc thân ơi nghỉ lễ mấy ngày mà chẳg bít làm j rủ mấy đứa bạn đi chơi nó toàn kêu bận đi với ng y, thui mình đành ở nhà ngủ mấy ngày cho đã 2con mắt vậy :yo yo (9):

quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
37
Hồ Tây Cty
Uhm chán wá hội độc thân ơi nghỉ lễ mấy ngày mà chẳg bít làm j rủ mấy đứa bạn đi chơi nó toàn kêu bận đi với ng y, thui mình đành ở nhà ngủ mấy ngày cho đã 2con mắt vậy :yo yo (9):

CHUẨN LUÔN ............... hehe

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long

thiệt không đó bác hiệp:banana::banana::banana:

hic.....em cũng vậy nè. hu.hu..mấy ngày nghỉ ko dám về hạ long. hic......chả bít chơi với ai cả. tụi bạn thì đi với ng iu hết. chả lẽ đi theo chúng nó sao :(:)(:)(:)wall::wall::wall:

CHUẨN LUÔN ............... hehe

bít vâyj thì mấy anh em mình đi chơi với nhau nhỉ. hé........hé......:banana::banana::banana:

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA