Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
S

Samacmotloaihoa

Guest
28/4/11
18
0
1
Tp HCM
hi!!!!!!!!!!!!!!

Có ý tưởng hay đấy,mong anh e ủng hộ

quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
37
Hồ Tây Cty
Sao không có hội kế toán có vợ rồi nhở ?

hic vậy để em đặt câu hỏi cho có vần luôn nhé " sao không có hội kế toán có chồng rồi ?"

T

tuanhaiduong

Sơ cấp
29/9/08
19
0
1
39
Hai duong
Em yên tâm mình chưa lấy chồng thỉ ở đâu đó còn một người chưa lấy vợ. nếu ế thì alo cho anh nhé!

H

hieuqt

Guest
7/4/11
1
0
0
ha dong
Cho mình đứng ké một chân với nhé, chán quá làm kế toán suốt ngày ngồi trong phòng, tối về nhà ăn xong lại ngủ. hixhix chắc chết già mất.

Sửa lần cuối:
doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
276
21
18
40
A, A
Hix ... dạo nì hơi bận thành ra ít có thời gian "chăm sóc" ... Nhìn đi nhìn lại xem ra nghiệp Kế có tỉ lệ độc thân, muộn vợ muộn chồng khá cao :wall: nên điều không mong muốn đang dần dần sắp trở thành hiện thực. Hội độc thân ngày càng tăng về số lượng và cả "chất lượng" nhằm giải quyết nguy cơ về một cuộc khủng hoảng có thể xảy ra đồng thời giảm bớt gánh nặng thành viên yêu cầu tất cả các thành viên cho ý kiến tham luận xoay quanh chủ đề:

LÀM SAO ĐỂ THÀNH VIÊN HỘI ĐỘC THÂN KHÔNG CÒN ĐỦ TƯ CÁCH ĐỨNG TRONG ĐỘI NGŨ HỘI?

Sửa lần cuối:
M

mytafan

Guest
4/5/11
4
0
0
ha noi
Hội mới bắt đầu mà đã đông thành viên wa,mình tham gia cùng nha!

T

Tran Thuy Dung

Guest
Lan dau minh tham gia hoi nay ne ! Kakakaka!! Run qua chung lun ! nen chua bit noi gi het ! Vi minh cung dang co don minh em nen minh mun tham gi de duoc tam nhiu nhiu do ma !

nguyenha123

nguyenha123

giolangthang.....
26/4/09
92
0
6
Hải Hậu - Nam Định
Hix ... dạo nì hơi bận thành ra ít có thời gian "chăm sóc" ... Nhìn đi nhìn lại xem ra nghiệp Kế có tỉ lệ độc thân, muộn vợ muộn chồng khá cao :wall: nên điều không mong muốn đang dần dần sắp trở thành hiện thực. Hội độc thân ngày càng tăng về số lượng và cả "chất lượng" nhằm giải quyết nguy cơ về một cuộc khủng hoảng có thể xảy ra đồng thời giảm bớt gánh nặng thành viên yêu cầu tất cả các thành viên cho ý kiến tham luận xoay quanh chủ đề:

LÀM SAO ĐỂ THÀNH VIÊN HỘI ĐỘC THÂN KHÔNG CÒN ĐỦ TƯ CÁCH ĐỨNG TRONG ĐỘI NGŨ HỘI?
Em có ý kiến: Chúng ta phải tổ chức một cuộc hội thảo xoay quanh chủ đề này với điều kiện những người tham gia đều là người độc thân và có đang có ý định xúc tiến tìm ý trung nhân. Thay vì tranh luận nguyên nhân và lý do, ban tổ chức sẽ "ghép đôi thử nghiệm" , sau quá trình thử nghiệm nếu không tìm ra được "phương thuốc" thích hợp thì .....vẫn tiếp tục họp lần sau.hic

N

nguyenhaiyen911

Sơ cấp
hehe. E tham gia với các bác ơi! em cũng là thành viên mới toe luôn nè. Mới tham gia WKT, mới nhớn và chuẩn bị mới ra trường nữa.

quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
37
Hồ Tây Cty
Lan dau minh tham gia hoi nay ne ! Kakakaka!! Run qua chung lun ! nen chua bit noi gi het ! Vi minh cung dang co don minh em nen minh mun tham gi de duoc tam nhiu nhiu do ma !

mình là người Việt - yêu tiếng Việt - dùng hàng Việt ....... lần sau gõ dấu nha bạn:thumbsup:

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web

Hai 6 quả rồi mà vẫn cô đơn thì cũng đáng nể đấy nhỉ. Tiếc là các anh zai trong box toàn ngoài bắc thế mí đau chứ cố gắng tìm khu vực trong đó nhá.Chúc thành công

khanhvan003

khanhvan003

Sơ cấp
22/4/11
32
0
0
34
tân phú
bạn còn có ng để mà gặp, có chỗ để đi làm. Mình thì ở nhà đắp chăn đã thế trời còn lạnh nữa chứ. Ng ta bảo con gái kế toán lấy chồng đã khó con trai kế toán lấy vợ còn khó hơn. Đến phải làm nghề khác thôi

cô em mình nhanh chân thật đấy nhỉ :004: ::014:004:

Cho mình tham gia hội này với,chả biết khó hay dễ mà từng ấy năm oy chưa ai thích m cả huhu vào hội này chắc học hỏi ở đây đc nhiều lắm đây

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Cho mình tham gia hội này với,chả biết khó hay dễ mà từng ấy năm oy chưa ai thích m cả huhu vào hội này chắc học hỏi ở đây đc nhiều lắm đây

Vậy em tìm đúng chỗ rồi đấy vô đây là chuẩn nhất chắc chắn sẽ có nhiều người thích em. haha :030::030::030:

khanhvan003

khanhvan003

Sơ cấp
22/4/11
32
0
0
34
tân phú
có ai sợ ế đâu. chỉ là vào hội độc thân tạm thời thôi. lúc nào hết độc thân lại phải xa cái hội này. :)

Sao lại phải xa, sao lại tạm thời? khi nào hết độc thân vẫn tham gia hội đc mà đúng hok các a chị he he

Vậy em tìm đúng chỗ rồi đấy vô đây là chuẩn nhất chắc chắn sẽ có nhiều người thích em. haha :030::030::030:

Ồh cái này nghe hay nè, vào oy e mong sẽ được mọi người giúp đỡ nhìu nhìu, hihi
để e có thêm thật nhìu kinh nghiệm cả về nghiệp vụ lẫn ko phải ế dài dài hihi

Sửa lần cuối:
ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Ngẫm lại cái chữ ký của mình lại buồn cười hehe

khanhvan003

khanhvan003

Sơ cấp
22/4/11
32
0
0
34
tân phú
có ai muốn độc thân đâu. trẻ tuổi nên chưa có 1/2. thế nên vào đây. biết đâu độc thân với nhau lại làm thành 1 vài đôi. :D
Cái này đúng đó vì ở tuổi của mình (ít tuổi) người ta có đôi có cặp cả oy còn mình chưa có nên gọi là ế thì đi đôi với độc thân nên tham gia hội thôi hihi hehe

Chữ ký đó có thể nói là đúng mà cũng có thể ko đúng vì có thể bạn ế những ở đâu đó ng đó ko ế theo bạn hiều như thế nào chứ haha

Sửa lần cuối:
kemdua

kemdua

Trung cấp
2/11/10
114
15
18
đà nẵng
Lâu lâu dạo qua trang này thấy nhiều đổi mới nhỉ. Bác Ken bữa nay thay mới toàn diện từ chữ ký đến... "đào hoa nhất Web" mới ghê chứ. Chắc lễ xong có gì mới đây.
Thấy chị ngoc chưa co người iu mà có vẻ vui quá nhỉ. Chị ngoc nhà ta vậy mà các anh không chịu hỏi thăm, để ít bữa có anh nào không phải họ kế rước mất lại tiếc nhỉ:004::004::004::004::004:.

N

nhunghatay88

Guest
21/4/11
3
0
0
ha noi
Cho em tham gia vơi
Co anh chi nao o dan phuong ko

L

luctieulongha