Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Chữ ký đó có thể nói là đúng mà cũng có thể ko đúng vì có thể bạn ế những ở đâu đó ng đó ko ế theo bạn hiều như thế nào chứ haha
THế mí khổ em ơi, kiếm lấy 1 anh dắt tay ra khỏi hội mà chả được anh nào chán kin

There are currently 6 users browsing this thread. (5 members and 1 guests)
Lại đông vui nhộn nhịp rồi. anh Biên có tham ra hội không mà mon men đấy

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Lâu lâu dạo qua trang này thấy nhiều đổi mới nhỉ. Bác Ken bữa nay thay mới toàn diện từ chữ ký đến... "đào hoa nhất Web" mới ghê chứ. Chắc lễ xong có gì mới đây.

Thấy chị ngoc chưa co người iu mà có vẻ vui quá nhỉ. Chị ngoc nhà ta vậy mà các anh không chịu hỏi thăm, để ít bữa có anh nào không phải họ kế rước mất lại tiếc nhỉ:004::004::004::004::004:.

Có cô em yêu quý tận miền trung nắng cháy kêu chuyển qua chăm sóc mình mà h lại đá xoáy mình.Tình cảm lại sứt mẻ hết rồi

Chị ngọc em có chồng lâu rồi. Mấy h rồi mà còn chưa có người iu
.

BienHuyen

BienHuyen

Chuối nhất Web
15/10/07
47
2
8
40
Thành Phố Hoa Ban Trắng
THế mí khổ em ơi, kiếm lấy 1 anh dắt tay ra khỏi hội mà chả được anh nào chán kin

Học hỏi giao lưu kinh nghiệm thôi....Chứ tham gia rồi lại "Khủng" như Đói thì chết :004:

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Có cô em yêu quý tận miền trung nắng cháy kêu chuyển qua chăm sóc mình mà h lại đá xoáy mình.Tình cảm lại sứt mẻ hết rồi

Chị ngọc em có chồng lâu rồi. Mấy h rồi mà còn chưa có người iu.
Đấy thấy chưa. chị có chồng rồi
Học hỏi giao lưu kinh nghiệm thôi....Chứ tham gia rồi lại "Khủng" như Đói thì chết
ẹc. em lại tưởng con trai cứ thích khủng

N

ngoclana87

Trung cấp
8/9/10
91
1
8
đồi thông...
Ui chao! Lâu không ghé thăm hội ta xum tụ vui ghê há!:030::030::030:
Các cụ nhà ta bảo "tre già măng mọc" nhưng e rằng trong cái hụi ni không phải zưa! Tre già kẽo kẹt cả mà vẫn hăng say sinh hoạt trong hội + lớp lớp măng non nữa=> Đoàn kết ghê há!:beer::beer::be
er:

kemdua

kemdua

Trung cấp
2/11/10
114
15
18
đà nẵng
.
Anh nói thế thì tội em quá. Thương anh không hết ai lại để sứt mẻ tình cảm. Thấy lễ xong anh có vẻ yêu đời hơn trước nên hỏi thăm xem có tin gì mới k ấy mà?
Chị ngọc em có chồng lâu rồi. Mấy h rồi mà còn chưa có người iu.
Có chồng thì chắc gì đã có người yêu anh. Giờ nào chẳng có lúc chạy sai ha...:052::052:

nguyenha123

nguyenha123

giolangthang.....
26/4/09
92
0
6
Hải Hậu - Nam Định
Tối thứ 6, buồn như con chuồn chuồn, cuối tuần mà không khí ảm đạm thế. Hic!
Gọi điện cho đứa bạn: Đi chơi không mày? Nghe giọng nó léo nhéo " tao ở nhà chăm con không đi đc đâu". Nản. Rút kinh nghiệm, gọi điện cho thằng bạn xem thế nào, ít ra con trai không bị vướng bận mấy chuyện chồng con. Lại nghe giọng nó nhỏ nhẹ bất thường " bồ đang đi tán gái, mấy em 9X xinh ơi là xinh, khi nào tán xong dẫn tới coi mặt hộ nha".
. Hết hứng điện đóm. Độc thân đâu có nghĩa là " cô độc" mà sao lại hôm nay 2 cái nó lại là 1 ấy nhỉ?Huhu!

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Anh nói thế thì tội em quá. Thương anh không hết ai lại để sứt mẻ tình cảm. Thấy lễ xong anh có vẻ yêu đời hơn trước nên hỏi thăm xem có tin gì mới k ấy mà?

Có chồng thì chắc gì đã có người yêu anh. Giờ nào chẳng có lúc chạy sai ha...:052::052:

Ôi cảm động quá .Thế hóa ra là tình cảm ko sứt tý nào à.Chính ra con gái Đà nắng cũng đáng yêu đấy nhỉ
Thế thì hỏng.Chồng con rồi mà thế thì chết

N

nguyenhaiyen911

Sơ cấp
các bác ơi cho e hỏi? hội mình đông vui thế này thế đã có đôi Kim Đồng - Ngọc Nữ nào sánh duyên nhờ WKT chưa? nhờ WKT làm bà mai hay đấy nhỉ? Nếu có rùi hoặc đang chuẩn bị có xin bác bá nào đó thông báo cho cả nhà cùng chia vui nha.

khanhvan003

khanhvan003

Sơ cấp
22/4/11
32
0
0
34
tân phú

Trong hội độc thân này mà chị bảo kiếm lấy 1 anh chắc cũng khó đó chị ạh, giờ hok biết có thích dân kế toán hok nữa? buồn ghê chị ơi.

Tối thứ 6, buồn như con chuồn chuồn, cuối tuần mà không khí ảm đạm thế. Hic!
Gọi điện cho đứa bạn: Đi chơi không mày? Nghe giọng nó léo nhéo " tao ở nhà chăm con không đi đc đâu". Nản. Rút kinh nghiệm, gọi điện cho thằng bạn xem thế nào, ít ra con trai không bị vướng bận mấy chuyện chồng con. Lại nghe giọng nó nhỏ nhẹ bất thường " bồ đang đi tán gái, mấy em 9X xinh ơi là xinh, khi nào tán xong dẫn tới coi mặt hộ nha".
. Hết hứng điện đóm. Độc thân đâu có nghĩa là " cô độc" mà sao lại hôm nay 2 cái nó lại là 1 ấy nhỉ?Huhu!

Chỉ là cô đơn thôi bạn àh, hôm nay t7 nè chắc lại "máu chảy về tim thôi" chả có kèo nào để đi, ở nhà xem phim vậy huhu, tụi nó có chỗ đàn đóm nghỉ cũng thích và buồn cho m quá bạn ơi

Sửa lần cuối:
thuhuongth

thuhuongth

Guest
8/4/10
3
0
0
Việt Nam
Cho tớ tham gia hội độc thân nì với nha mọi người,có ai ở bình dương hok?mình là người thanh hóa nhưng đang sống và làm việc tại bình dương,ở trong này buồn chết,hok có ai đi chơi với mình.

khanhvan003

khanhvan003

Sơ cấp
22/4/11
32
0
0
34
tân phú
Cho tớ tham gia hội độc thân nì với nha mọi người,có ai ở bình dương hok?mình là người thanh hóa nhưng đang sống và làm việc tại bình dương,ở trong này buồn chết,hok có ai đi chơi với mình.

Mình cũng Thanh Hóa nè bạn ơi, hôm nào rảnh cafe nha. okk thì để lại số đt mà đó là girl hả??

thuhuongth

thuhuongth

Guest
8/4/10
3
0
0
Việt Nam
ừh mình đồng ý 2 tay 2 chân lun,bạn ở chỗ nào vậy?bạn cho mình sdt đi nếu có dịp đi ucf mình sẽ llac với bạn.

khanhvan003

khanhvan003

Sơ cấp
22/4/11
32
0
0
34
tân phú
ừh mình đồng ý 2 tay 2 chân lun,bạn ở chỗ nào vậy?bạn cho mình sdt đi nếu có dịp đi ucf mình sẽ llac với bạn.

Ô hay m xin bạn trước mà giờ m ở Sài Gòn xuống chỗ bạn cũng gần mà, nhưng là girl đi hơi nản nên để kiếm thêm đồng minh nữa hihi.

thuhuongth

thuhuongth

Guest
8/4/10
3
0
0
Việt Nam
Ừh sdt của mình nè 0936887556 bạn cũng là girl àh?vậy bữa nào đi ucf hen.

H

huynhthuy2406

Guest
8/12/09
0
0
0
da nang
- Ai đang chỉ mới có một nữa, còn thiếu một nữa thì ghé vô đây trò chuyện nha.!!
- Em là thành viên mới, cũng ra trường được vài tháng, đi làm cũng vài tháng, nói chung cái gì cũng còn bước đầu, còn phấn đấu nhiều.... (^^).
- Đi làm, giao tiếp nhiều, gặp gỡ nhiều cũng trên bề mặt công việc thôi, hết việc hết gặp. Em chưa nôn nao mà em suy nghĩ, cứ ngày lại ngày thế này mình có ế đây ko biết, xin hỏi các sư huynh, tỉ muội vậy chứ Kế toán có khó lập gia đình ko ạ? (Vì tính toán nhiều quá, cái gì cũng tính sao cho thiệt lợi, trăm bề đều tính, tính riết thành thói quen....)
- Ai đang mong chờ một nữa hãy vào đây chia sẻ với em nha, về tình yêu hay người trong mộng chẳng hạn...???
- Mong mọi người ủng hộ đề tài, cho có dịp những người có một nữa gặp được nữa kia của mình, biết đâu sẽ gia tăng thêm dân số Kế toán đó( Kế toán baby...hehe)

độc thân vui tính mãi thôi bạn ơi !!!!!

khanhvan003

khanhvan003

Sơ cấp
22/4/11
32
0
0
34
tân phú
Ừh sdt của mình nè 0936887556 bạn cũng là girl àh?vậy bữa nào đi ucf hen.

Hôm nào rảnh m gặp nhau, bạn ở đâu of TH mà giờ bạn làm gì? hôm nay bạn làm ko? bạn nhiêu tuổi oy?

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Ôi cảm động quá .Thế hóa ra là tình cảm ko sứt tý nào à.Chính ra con gái Đà nắng cũng đáng yêu đấy nhỉ
COn gái ĐN dễ thương lắm đó, mình có bà chị cóc trong đó :052:
[/QUOTE]Thế thì hỏng.Chồng con rồi mà thế thì chết[/QUOTE]
chết làm sao được,chồng rồi thì mới phải đi tìm bồ chứ, đời sống được mấy tý đâu phải biết hưởng thụ chứ. :030:
Trong hội độc thân này mà chị bảo kiếm lấy 1 anh chắc cũng khó đó chị ạh, giờ hok biết có thích dân kế toán hok nữa? buồn ghê chị ơi.
Hà hà, cứ bon chen đi em ơi, thể nào cũng dắt được 1 anh ra khỏi hội hè hè

khanhvan003

khanhvan003

Sơ cấp
22/4/11
32
0
0
34
tân phú
COn gái ĐN dễ thương lắm đó, mình có bà chị cóc trong đó :052:
Thế thì hỏng.Chồng con rồi mà thế thì chết[/QUOTE]
chết làm sao được,chồng rồi thì mới phải đi tìm bồ chứ, đời sống được mấy tý đâu phải biết hưởng thụ chứ. :030:

Hà hà, cứ bon chen đi em ơi, thể nào cũng dắt được 1 anh ra khỏi hội hè hè[/QUOTE]
Chả thấy anh nào lên tiếng cả chị ơi, ở lại với hội có vẻ lại vui hơn và tốt hơn là kiếm tìm cái gì đó mơ hồ chị ạh, có lẽ suy nghỉ hơi tiêu cực nhưng lại là an toàn đó chị hihi.

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
bác ken nhà ta dạo này thay đổi ghê ta. lâu lâu mình không vô diễn đàn thấy thay đổi ghê ta. bác ken vẫn được các em hâm mộ ghê nhỉ:052::052::052:

bác ken nhà ta dạo này thay đổi ghê ta. lâu lâu mình không vô diễn đàn thấy thay đổi ghê ta. bác ken vẫn được các em hâm mộ ghê nhỉ:052::052::052:

hé..hé.chị ngọc phát biểu câu quá chuẩn. có chồng thì sao. đời sống đựợc mấy tý chị nhể :052::052::052:

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA